Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
CW VRE ăn từ 0.22 lên 0.27. Kinh hãi với tốc độ của Cờ Ca quá Chị ơi.
VC bây giờ đúng thế kiền 3 chân: Midcap ngon có anh Chim, giá trị chiết khấu hâu lâu dài có Chị, CW với tốc độ siêu xe có anh Cá.
Khẩu vị nào cũng có chỗ để đu đưa. :113:
Chị giờ khác chị ngày xưa
Như tờ giấy trắng, như chưa vào đời :10:

Nhớ lúc nhỏ đọc tác phẩm Lều Chõng, có chi tiết là 2 anh cùng đi thi, một anh quá xuất sắc và một anh thì ko có gì trong đầu, kết quả cả hai cùng trượt. Anh não rỗng cười nhăn nhở cho rằng cùng là những kẻ thi trượt như nhau nên họ cũng như nhau thôi :21:
Đợt nọ em mới xem Zikzok, có đoạn phóng viên phỏng vấn 1 Thủ Khoa và 1 bạn Hạng Bét. Cuộc PV như sau:
+++
PV: Tại sao em làm toán chỉ được 9.5đ?
Thủ khoa: Vì em bỏ câu khó nhất, mất 0.5đ.
PV: Sau này em định làm gì?
Thủ Khoa: Em sẽ trở thành Người làm thuê có thu nhập cao nhất nước.
PV: Tại sao em làm Toán được có 0.5đ?
Hạng Bét: Tại em lo giải câu khó nhất, 0.5đ. Giải xong là hết giờ nên em bỏ mấy bài còn lại.
PV: Tương lai em định làm gì?
Hạng Bét: Em sẽ Khởi Nghiệp, sẽ phải thay đổi Thế Giới, đưa Nhân Loại đến 1 cuộc sống tốt đẹp hơn.
:21::21::21:

@Chán Ngày xưa chị có đọc cuốn bói quẻ kinh dịch, tự nhiên thấy hồ nghi
Vụ bé Hồ Yến Nhi ấy, em vào fb xem 2 status cuối, một dòng sông, một cây hồng, mà chữ Hồng viết hoa, lại còn đi không muốn về.

Last edited:
Đợt nọ em mới xem Zikzok, có đoạn phóng viên phỏng vấn 1 Thủ Khoa và 1 bạn Hạng Bét. Cuộc PV như sau:
+++
PV: Tại sao em làm toán chỉ được 9.5đ?
Thủ khoa: Vì em bỏ câu khó nhất, mất 0.5đ.
PV: Sau này em định làm gì?
Thủ Khoa: Em sẽ trở thành Người làm thuê có thu nhập cao nhất nước.
PV: Tại sao em làm Toán được có 0.5đ?
Hạng Bét: Tại em lo giải câu khó nhất, 0.5đ. Giải xong là hết giờ nên em bỏ mấy bài còn lại.
PV: Tương lai em định làm gì?
Hạng Bét: Em sẽ Khởi Nghiệp, sẽ phải thay đổi Thế Giới, đưa Nhân Loại đến 1 cuộc sống tốt đẹp hơn.
:21::21::21:
Em thấy thường người ta thành công xong, viết sách, trong sách có ghi thay đổi thế giới gì đó, toàn thấy kể lại thôi. Nghi lắm :)))
Cuộc sống của mình còn không thay đổi được nói j đến thay đổi đất nước rồi thay đổi thế giới.
Mà chưa thấy ai nói thay đổi vũ trụ nhỉ :))))

ỦNG HỘ VIETCURRENCY 2024

Nhân cũng cuối năm, lại vừa đóng phí duy trì tên miền, em xin post nội dung kêu gọi các anh em chung sức giúp đỡ để duy trì diễn đàn.
Năm nay em đứng ra nhận các khoản ủng hộ, nên mong các bác chuyển cho em theo địa chỉ sau:

Tên tài khoản: Trần Anh Nam
Số tài khoản: 0011000568804
Tại Ngân hàng Vietcombank, Hội sở

Trên Nội dung chuyển các bác ghi giúp Tên người gửi và nội dung Ủng hộ VC để em làm thống kê báo cáo số tiền đầy đủ
Bác nào muốn ẩn danh vui lòng inbox em để em không nêu rõ trong thống kê nữa.

Link Ủng hộ VC: https://vietcurrency.vn/threads/Ủng-hộ-vietcurrency-2024.4018/

@Chán Ngày xưa chị có đọc cuốn bói quẻ kinh dịch, tự nhiên thấy hồ nghi
Vụ bé Hồ Yến Nhi ấy, em vào fb xem 2 status cuối, một dòng sông, một cây hồng, mà chữ Hồng viết hoa, lại còn đi không muốn về.
Kinh Dịch là minh triết mà Chị. Bản thân nó là 1 tác phẩm kinh điển, mô tả quá trình biến đổi của Tự Nhiên (Tiên Thiến 8 quái), và quá trình biên đổi của Con Người (Hậu Thiên 8 quái).
Dẫu còn mang tính quan sát sơ khai, nhưng cái bản chất của nó tới giờ vẫn đúng. Âm Dương luật chẳng hạn...
Ps: Vụ YN em xin phép né ạ, liên quan đến sanh tử giờ em ngán lắm rồi Chị ơi! :(

Em thấy thường người ta thành công xong, viết sách, trong sách có ghi thay đổi thế giới gì đó, toàn thấy kể lại thôi. Nghi lắm :)))
Cuộc sống của mình còn không thay đổi được nói j đến thay đổi đất nước rồi thay đổi thế giới.
Mà chưa thấy ai nói thay đổi vũ trụ nhỉ :))))
Zikzok nó là Clip Hài, mang tính giải trí muh Thầy Mó.
Xưa đến nay, hơn ngàn năm, chỉ có con người cố gắng hoà theo vũ trụ chứ vũ trụ nào hoà theo con người đâu?
Cuộc sống con người thay đổi khá nhiều so với thời đồ đá đó chứ Thầy Mó? Ví dụ: Thời nay ngồi phòng lạnh, run đùi, nhòm bảng, đánh chứng, hứng tiền, mua đồ ăn, đồ dùng... Toàn là những cuộc cách mạng của Nhân Loại, học theo Vũ Trụ đó chớ đâu xa lạ? Sao lại nói rằng Cuộc Sống ta ko thể đổi thay nhỉ?
;((((

Zikzok nó là Clip Hài, mang tính giải trí muh Thầy Mó.
Xưa đến nay, hơn ngàn năm, chỉ có con người cố gắng hoà theo vũ trụ chứ vũ trụ nào hoà theo con người đâu?
Cuộc sống con người thay đổi khá nhiều so với thời đồ đá đó chứ Thầy Mó? Ví dụ: Thời nay ngồi phòng lạnh, run đùi, nhòm bảng, đánh chứng, hứng tiền, mua đồ ăn, đồ dùng... Toàn là những cuộc cách mạng của Nhân Loại, học theo Vũ Trụ đó chớ đâu xa lạ? Sao lại nói rằng Cuộc Sống ta ko thể đổi thay nhỉ?
;((((
Thế anh mới không thay đổi đc vũ trụ :))))

Sent from my SM-A515F using Tapatalk

ỦNG HỘ VIETCURRENCY 2024

Nhân cũng cuối năm, lại vừa đóng phí duy trì tên miền, em xin post nội dung kêu gọi các anh em chung sức giúp đỡ để duy trì diễn đàn.
Năm nay em đứng ra nhận các khoản ủng hộ, nên mong các bác chuyển cho em theo địa chỉ sau:

Tên tài khoản: Trần Anh Nam
Số tài khoản: 0011000568804
Tại Ngân hàng Vietcombank, Hội sở

Trên Nội dung chuyển các bác ghi giúp Tên người gửi và nội dung Ủng hộ VC để em làm thống kê báo cáo số tiền đầy đủ
Bác nào muốn ẩn danh vui lòng inbox em để em không nêu rõ trong thống kê nữa.

Link Ủng hộ VC: https://vietcurrency.vn/threads/Ủng-hộ-vietcurrency-2024.4018/
500 anh em hay khoe lướt trên đầu những ngọn sóng, nhịp nhàng ra vào từng sector, tài khoản tăng bằng lần thể hiện đi nào :21::21::21:

Status
Not open for further replies.
Back