Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Nay em cũng chưa nhặt :)), tự nhiên từ 2h15 trở đi mới bị bán mạnh atc đè sàn hết =)) thôi nhường các anh mua trước.
Tầm này mua rẻ bán đắt thôi chứ mua cao bán cao lãi mỏng dính à :)))

Sent from my SM-A515F using Tapatalk

Câu hỏi đặt ra là đêm qua Mỹ tăng mạnh, sáng nay ko có tin xấu, vậy bên bán hẳn là quyết tâm bán, ko phân vân chờ tăng nữa, vì sao???
Vịt ngan thì luôn đi sau Mẽo , Mẽo tăng 2 thì Vịt ngan tăng 1, Mẽo giảm 1 thì Vịt ngan giảm 2

Bảo ròi in đẹc về 1028 nhé !
Vậy à bác :)) đọc cỏm thấy bác lúc nảo chẳng là một con gấu thiên thu :))…. mãi thì cũng đến lúc bác đúng thôi có gì lạ đâu :))
Em đúng sai gì cũng được miễn là dám cược và dám cắt lỗ quyết liệt… đánh chỉ thắng ko thua chỉ có chơi chứng ảo :))

My Thánh lại hiện lên.
Tha thứ cho Rái là việc của Thánh. Đưa Rái đến giường của Thánh là việc của me. No Mercy.
:2cool_burn_joss_stick:
Dzụ j mà tha vs chả thứ vậy a .
Viu e giảm nhưng chơi trò ủn đạp 5 10p cuối phiên vầy ko vui.
Khó quá bỏ a ợ:2cool_after_boom:

Dzụ j mà tha vs chả thứ vậy a .
Viu e giảm nhưng chơi trò ủn đạp 5 10p cuối phiên vầy ko vui.
Khó quá bỏ a ợ:2cool_after_boom:
Rái người phàm, dám thọt lét Thánh vụ Banh Càng. Người phàm ko xem ý Thánh ra ngô ra khoai. Con bực dọc và để bụng vụ Báng Bổ này từ lâu rồi... thưa Thánh.
Kỳ này bỏ tiếp ạ. Con theo ý Thánh lần nữa, tha thứ cho con mèo này. Thánh hãy dẫn con đến nơi nào ngập tràn hạnh phúc.
Tạ Thánh ban ơn.
Ps: Sori Dát đồ, cho mình xin phép được trao đổi tâm linh với Thánh, thông qua xác thịt của Dát đồ tí nha. Mong lượng thứ mọi lỗi lầm mang tính tâm linh...:109:

Vậy à bác :)) đọc cỏm thấy bác lúc nảo chẳng là một con gấu thiên thu :))…. mãi thì cũng đến lúc bác đúng thôi có gì lạ đâu :))
Em đúng sai gì cũng được miễn là dám cược và dám cắt lỗ quyết liệt… đánh chỉ thắng ko thua chỉ có chơi chứng ảo :))
Nhịp này AE ta ngược nắng ngược gió.
Anh BIG BUY +FULL MG. HOLD TO TẾT.

Nhịp này AE ta ngược nắng ngược gió.
Anh BIG BUY +FULL MG. HOLD TO TẾT.
Vầng a, rơi về vùng này bắt đầu ngon dần rồi… biết đâu giá tốt e lại leo tàu cùng a… chiều nay dỏng cổ thị trưởng mở biên e phải ra ngay tránh tháo cống atc, chơi dòng nảy dự sai phải tháo sớm, nếu mai có phọc seo bắt lại hàng cũ giá đã chênh 7-10% rồi anh… e nghĩ mèo bự sẽ dí sâu hơn đáy cũ để ộc hàng cầm trung hạn sau đó đánh lên lại… e phải xử lý sớm thì lúc đó mới tin tay mua lại được…

Status
Not open for further replies.
Back