Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Mua vệ tinh đi anh :)))
Uki, một ý tưởng độc đáo đấy, ít ra phải có một cái bay lượn bên trên để còn do thám khi nào CT kết thúc nhỉ? Thks Thầy cái ý tưởng này. Để mình rao bán, thanh lý tài sản dần là vừa.
Vãi lều anh Pu Chin, chơi cạn 6k cái đầu đạn hột nhân sắp hết date, đó là một ý niệm của Sa Tăng tái sinh dzôi. Vệ quốc vĩ đại j...hả chời. :20:

Đợt này cứ bộ ba ĐTC - Thép - Dầu mà giã… càng rung càng có điểm vào an toàn… Anh bất chỉ canh đánh lướt nhanh được vài mã thôi vì đa phần đang ngộp thêm vài quí nữa…
Chả mấy khi anh em trùng view về ngành như đợt này :21:

Thế thì bác thuộc hàng top elite rồi, chúc mừng bác :15:
Bác chúc mừng tôi có lãi đợt này tôi cảm ơn bác. Những lời to lớn kia không dám nhận. Tôi chỉ là nhà đầu cơ nhỏ có duyên nợ với VC từ hồi còn BC. Trong số những thầy còn trao đổi bây giờ, bác và @Chán nhiều năm trước đã giúp tôi cài đặt, chỉnh sửa chart, người giúp thì không nhớ chứ người được giúp vẫn nhớ.

Bác chúc mừng tôi có lãi đợt này tôi cảm ơn bác. Những lời to lớn kia không dám nhận. Tôi chỉ là nhà đầu cơ nhỏ có duyên nợ với VC từ hồi còn BC. Trong số những thầy còn trao đổi bây giờ, bác và @Chán nhiều năm trước đã giúp tôi cài đặt, chỉnh sửa chart, người giúp thì không nhớ chứ người được giúp vẫn nhớ.
Úi giù ui, em zai có hỗ trợ được cộng đồng hay cá nhân nào đâu ạ? Trình đọc chart của anh giờ quá dữ, nên thôi mấy cái j trong quá khứ anh cứ cho qua ạ.
Em đang ngồi phân tích Hột Nhân, theo thông tin lá cải thì anh Pu chin được mật báo là Mẽo lên kế hoạch tấn công giành lại Cờ Rưm, nên anh Chin mới quay xe, rút lui khỏi START. Giờ đầu óc choáng, thiếu điều là muốn Bổ Hộ Nhãn mà Phán Đúng/Sai thôi anh. Chart chiếc lại thành “no value” với em zai rồi.
Anh có ý kiến j về CT Hột Nhân ko ạ?

@Chán hy vọng là không xảy ra, nếu xảy ra thì chiến tranh Nga- U phải lan rộng trước đã và Nga đã hết nguồn lực.
Dạ anh, Tín Hiệu của anh Chin, cho thấy sẵn sàng leo thang CT nếu địch thủ lấn tới. Như vậy, cũng đồng nghĩa thông báo: mặc dù tui yếu, nhưng đừng dồn tui đến chân tường... tui nhất nút thì. Ali la la.

Status
Not open for further replies.
Back