Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Bó tay anh Sụt, Giá thép hôm nay 22/2 ghi nhận giá thép tăng mạnh trên sàn giao dịch. Xuất khẩu sắt thép tăng gấp đôi so với cùng kỳ.
Chỉ là hôm nay thôi anh nhé, chứ tháng 1, 2 đâu có tăng :))))
Lái Thép nó oánh cho các đại ca Thép Vịt quay như chong chóng, đu trend cắt váy htk, đóng lò, mở lò...
Góc nhìn của kẻ ngoài cuộc, ko bull hay bear nha Thầy. Nhưng mà Hột Nhân nó nổ, thì kiểu j chả teo... Toang hếch. TT đổi thì ta phải đổi theo TT vại...

Giá thì anh xem ở đây
View attachment 7896
HRC Tầu tăng có 11.64% from last 3 months thôi. VN gần Tầu hơn nên tham chiếu theo Tầu cho tiện.

Lái Thép nó oánh cho các đại ca Thép Vịt quay như chong chóng, đu trend cắt váy htk, đóng lò, mở lò...
Góc nhìn của kẻ ngoài cuộc, ko bull hay bear nha Thầy. Nhưng mà Hột Nhân nó nổ, thì kiểu j chả teo... Toang hếch. TT đổi thì ta phải đổi theo TT vại...
hạt nhân vậy thì usd lên ngôi hả thầy? hay mua cục vàng để dưới giường

Lái con này nó đang dzun dzẩy vì vào hàng quá tay, ko ngờ rằng cụ Pu Chin quyết định Rút khỏi Hiệp ước hạt nhân. Thế nên nó phải chơi tiệt chiu cuối, càng dzun càng ủn, đến khi có Cầu là nó tằng tằng, thoát xác.
Càng nghĩ càng dzun, càng nhìn càng sợ quá anh. Làm gì có môn phái nào thắng được Bom Hạt Nhân ạ? :20:
Thôi thì nhắm mất cô thương đến lúc nào hay lúc ấy thôi chứ tính toán gì với Hột nhơn hả @Chán ơi :109:

Bọn F nó chụp anh Long lên báo cười tươi lắm. Mỗi tội chụp cái đồng hồ mờ quá, ko soi được loại j :)))))

Bọn F nó chụp anh Long lên báo cười tươi lắm. Mỗi tội chụp cái đồng hồ mờ quá, ko soi được loại j :)))))
Bọn nó có 2 ảnh, lúc cần dìm hàng thì đăng cái ảnh anh Long đang gườm gườm, mặt tối sầm. Khi cần PR theo yêu cầu thì đăng cái ảnh cười tươi tay đeo đồng hồ đó :24::24::24:

hạt nhân vậy thì usd lên ngôi hả thầy? hay mua cục vàng để dưới giường
Mình chưa trải nghiệm CT Hột Nhân nên chưa rõ, chỉ thấy Nhật Bổn thành đống tro tàn... nên hãi quá. Chắc phải đi tìm mấy cái boong-ke bên phí Bắc Âu cho an toàn.
Thôi thì nhắm mất cô thương đến lúc nào hay lúc ấy thôi chứ tính toán gì với Hột nhơn hả @Chán ơi :109:
Công nhận các anh chị Fn ko cảm xúc thiệt, lạnh như tờ. F0 đang tán loạn, nhìn DJ rồi nhìn A50 nó cắm mỏ trước tin Hột Nhân, làm lòng quá hoang mang...
Em bái phục. :113:
Chưa soi, như đoán chắc là hiệu Long Lines quá.
Mà sao Thầy bình tĩnh vãi, ko có tí j sợ hãi Hột Nhân. Điềm tĩnh soi đồng hồ và soi Thép? Lạ kì...:102:

Mình chưa trải nghiệm CT Hột Nhân nên chưa rõ, chỉ thấy Nhật Bổn thành đống tro tàn... nên hãi quá. Chắc phải đi tìm mấy cái boong-ke bên phí Bắc Âu cho an toàn.

Công nhận các anh chị Fn ko cảm xúc thiệt, lạnh như tờ. F0 đang tán loạn, nhìn DJ rồi nhìn A50 nó cắm mỏ trước tin Hột Nhân, làm lòng quá hoang mang...
Em bái phục. :113:

Chưa soi, như đoán chắc là hiệu Long Lines quá.
Mà sao Thầy bình tĩnh vãi, ko có tí j sợ hãi Hột Nhân. Điềm tĩnh soi đồng hồ và soi Thép? Lạ kì...:102:
Anh ơi nổ thì chết hết, mà muốn nổ mình cũng có cản được đâu :)))

Anh ơi nổ thì chết hết, mà muốn nổ mình cũng có cản được đâu :)))
Thì mình ko cản nỗi, nên mình trốn xuống boong-ke, hết CT mình lại chui ra. Cơ bản trốn thì dễ rồi, nhưng mang cái j xuống dưới để đến khi chui lên, tài sản của mình nó ko bị mất giá cơ... Thậm chí là phải xyz lần. Tài sản loại j nhỉ? :107:

Thì mình ko cản nỗi, nên mình trốn xuống boong-ke, hết CT mình lại chui ra. Cơ bản trốn thì dễ rồi, nhưng mang cái j xuống dưới để đến khi chui lên, tài sản của mình nó ko bị mất giá cơ... Thậm chí là phải xyz lần. Tài sản loại j nhỉ? :107:
Mua vệ tinh đi anh :)))

Status
Not open for further replies.
Back