Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Dạ.. chánka
mà tại em vẫn đang bị đánh cho say sóng ^^!
Hạnh phúc ko ở nơi xa, mà nó nằm ngay trong tay ta. Người trên bờ, họ thèm được ra đảo du lịch, lênh đênh trên thuyền ngắm hoàng hôn... Cớ sao ta lại phải huhu đòi về bờ như họ? Bờ với Đảo chỉ là 1 phạm trù... Còn Tiền với Lá Cây, nếu tìm hiểu cội nguồn, thì như nhau cả mà...

Hay cho câu coi đảo là nhà, rất có khí chất ha ha :21:
Dạ, tối qua em đọc mí trang báo quân sự & chính chị, thấy nó chỉ rõ là cụ Chin chỉ chơi trò chơi của cụ Chum ngày trước.
Gì mà tạm đình chỉ, gì mà kéo Pháp và Anh vào Hiệp Ước? Nói trắng ra là copy và chỉnh sửa ý cụ Chum, lúc tại vị cũng huỷ HU, và lôi TQ vào đấy thui.
Với cả, bom nổ thì ngoài đảo vẫn sướng hơn ở bờ. Dân trên bờ sợ bom rơi đạn lạc, trốn ra đảo cho an toàn í chứ lị? Khi ấy ta làm chúa đảo, tha hồ Charge Phí.
Đấy, em thay đổi tư duy, nên khoái Đảo hơn Bờ, anh Chim ơi!

Dạ, tối qua em đọc mí trang báo quân sự & chính chị, thấy nó chỉ rõ là cụ Chin chỉ chơi trò chơi của cụ Chum ngày trước.
Gì mà tạm đình chỉ, gì mà kéo Pháp và Anh vào Hiệp Ước? Nói trắng ra là copy và chỉnh sửa ý cụ Chum, lúc tại vị cũng huỷ HU, và lôi TQ vào đấy thui.
Với cả, bom nổ thì ngoài đảo vẫn sướng hơn ở bờ. Dân trên bờ sợ bom rơi đạn lạc, trốn ra đảo cho an toàn í chứ lị? Khi ấy ta làm chúa đảo, tha hồ Charge Phí.
Đấy, em thay đổi tư duy, nên khoái Đảo hơn Bờ, anh Chim ơi!
Anh đã sở hữu hòn đảo nào chưa :)))

Status
Not open for further replies.
Back