Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Chắc là sẽ có đáy ở 1050, 2 thế lực huyền bí hội tụ chỗ này, ắt là phải có điềm gì đó!
Tạ Dát Đồ share view.

Dạ, anh lại thắng trận này nữa rồi ạ!
Em chỉ mê con Vinfast và thêm nữa là BSR, nên em xin phép chưa theo kèo này. Em ngồi xem livestream VFS. kkk
Nay anh có mua BSR 20.1 và CEO 19.3 ( bị úp sọt CEO :))))
DM:VCI BSR CEO
Hy vọng key này thấy anh Linh chiến thắng. Em nhìn cũng chưa ra thể nào anh Linh lại chọn con yếu nhất
Trực giác.

Last edited:
Nay anh có mua BSR 20.1 và CEO 19.3 ( bị úp sọt CEO :))))
DM:VCI BSR CEO

Trực giác.
Dạ anh, BSR em đi theo ông Chym To, đi khá dài với câu chuyện chuyển sàn Hose và vào rổ ETF ạ.
Thêm nữa, nói anh đừng cười em nhé:
Tiktok bọn nó đang lan truyền clip Lenin bật dậy khỏi quan tài, phim Gia Đình Simpsons. Trong đoạn ấy có lá cờ France bị xoá sổ... ứng với tình hình Châu Phi hiện nay. Vậy nên em nghĩ, có điềm báo j đó từ Simpsons... ko loại trừ W3...ac ac

G9 anh, và chúc anh thuận lợi, gặt hái Tiền đầy kho luôn anh nhé!

Dạ anh, BSR em đi theo ông Chym To, đi khá dài với câu chuyện chuyển sàn Hose và vào rổ ETF ạ.
Tiktok bọn nó đang lan truyền clip Lenin bật dậy khỏi quan tài, phim Gia Đình Simpsons. Trong đoạn ấy có lá cờ France bị xoá sổ... ứng với tình hình Châu Phi hiện nay. Vậy nên em nghĩ, có điềm báo j đó từ Simpsons... ko loại trừ W3...ac ac

Bác cho em xin thêm đánh giá & kỳ vọng về BSR được ko ạ?

Chẳng có sách nào đâu thầy… mọi ngưỡng TA đều chỉ là cái cọc mục thôi thầy… key ở đây là trò chơi tâm lý…. Và nhìn cái vol là biết các a đã thoát hàng được nhiều đâu… phải đánh đập dã man thì mới ăn lại hàng rẻ, rồi kéo lên phát nữa rủ rê nốt các chú last bears rồi mới bung dù tập thể… hôm trước e nói rồi nó dí sâu lắm đa phần chịu ko nổi đâu… lạ lẫm gì các anh :24:
Thầy nói trò chơi tâm lý thì chuẩn rồi, nhưng mọi ngưỡng TA là cọc mục thì e là sai.

Tối qua anh dạo 1 vòng chợ thấy đại đa số các trường phái đều đang khá là loạn chưởng và hoang mang sau khi bắt đáy không như ý. Hôm nay có hoảng loạn tập thể thì tốt quá.:1:
E khó đây :)))
Mấy hôm nay đảo mỏi cả tay, hn cuối tuần xanh cho phấn khởi :)))

Đừng thấy tư bản nó giãy thì kêu nó sắp die hiiiiii
thằng M nó có khả năng tự cân bằng cao, đợt rồi nhờ FOMO của dân mẽo ghét gấu...lên véo ngân sách 100 tỏi, bọn tư bản vũ khí ăn đậm, bi đen ăn đậm. lên nó chỉ stop lại thôi. thằng M nó quá kinh nghiệm trong cái trò đâm bò tót...bò cccp còn die. ,giờ nó chỉ là đình lại chờ bò ..ngã. MÀ NÓ NGƯNG VIỆN TRỢ THÌ GẤU CHẢ CÓ CƠ MÀ PHÓNG HỘT VỊT

có đau là em u cà thôi...muốn thắng cũng phải 10 năm các anh ăn chán....khó mà dứt điểm dc. dốc sức giải phóng coi chừng tèo quân đội. tốt nhất là ..nâu nâu hàng đêm....phi drone 500km vào nga để cho anh biết lỗi đau...của war

Còn thằng R cứ vỗ ngực không sao....nhưng chắc nền kinh phải chuyển thời chiến...tập trung nguồn lực để tồn tại, làm gì còn thị trường???? lên đồng chí râu sông lại....là hàm ý sẽ áp dụng mô hình của thằng em K Yun mới thăm, dân chúng chắc lại dc pát tem

THằng dầu thì sắp đến giai đoạn cuối...có lên 100 nổi??? nó cố giữ giá 80 chỉ làm tốc độ chuyển đổi năng lượng khác gia tăng, vì kiểu gì thì dầu cũng sắp hết, lên theo tôi anh Vượn đúng là người cầm cờ dẫn đường...trong cuộc thay đổi năng lượng hiiiii

Status
Not open for further replies.
Back