Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
a vẫn có duyên vs mấy thằng bất nhỉ
kk Em chịu
Bọn này lái phũ lắm nên ko phải sở trường thì nên tránh xa…. Tớ thích bắt bài tụi này ăn ké những cũng có lần bị nó vả vỡ alo :))… Gd này đánh tý cho vui chứ mình nguyên con ở ngoài rồi… khi nào nơ bình ổn ngọt nước xác suất ăn nó mới cao… công sức kiếm ăn từ đầu sóng phải bảo vệ tối đa…

Bác cho em xin thêm đánh giá & kỳ vọng về BSR được ko ạ?
Mình có bao giờ đánh giá và kỳ vọng con nào đâu Thầy? Mình toàn đu bám theo các idol và hút hết dưỡng chất, tinh túy của họ...kiểu ký sinh ấy Thầy.
Thầy thông cảm, việc này quá khả năng của mình. Hic

@Chán Nhìn VIC giao dịch có khả năng tạo đáy. Có thể do nhà đầu tư nghĩ đợt rồi bên Vin bán ra để lấy tiền tài trợ cho Vinfast và việc đó đã xong.
Tiếp tục làm quan sát viên :1:
Đội này sẽ die tiếp, em xem cả tối qua rồi. Lucid, Rivian,... sập ko hồi kết.
Chị em day dứt Bad Boy mãi thế ạ? Cần em chia sẻ kinh nghiệm làm sao để chia tay dứt khoát khum?
Chứng trường em có thể thua
Chứ Tình trường em chưa ngán...
hihi

Lần sau a ra vào báo sớm nhé, như anh Dị mới đỉnh kìa, anh lom dom quá
Mos và X khác nhau mà. Giống sao đc anh :))
Thik thì đọc ko thik thì next thôi :)))
Mà đính chính chút nhé em ko vào ra hết. Đảo là đảo 1 phần. Em tự tạo kho để đảo chứ ko phải bán hết, cover hết. Vì thế mới chọn hàng trend dài.

Sent from my SM-A515F using Tapatalk

Mos và X khác nhau mà. Giống sao đc anh :))
Thik thì đọc ko thik thì next thôi :)))
Mà đính chính chút nhé em ko vào ra hết. Đảo là đảo 1 phần. Em tự tạo kho để đảo chứ ko phải bán hết, cover hết. Vì thế mới chọn hàng trend dài.

Sent from my SM-A515F using Tapatalk
Đấy, a phải nói rõ ràng như này mới ok chứ :))

Thực sự luôn chị ạ, rất nhiều nhiều kinh nghiệm rồi ạ
Thua, bỏ nghề rồi Thầy Giàu. Biết tí thần số học, nên tạm sẻ chia:
Mình có con số 7, trùng khớp số anh Elon Mút. Nên mình đi theo hệ người ngoài hành tinh. :)
Thầy Giàu có biết món này ko? Thầy số mấy?

Thua, bỏ nghề rồi Thầy Giàu. Biết tí thần số học, nên tạm sẻ chia:
Mình có con số 7, trùng khớp số anh Elon Mút. Nên mình đi theo hệ người ngoài hành tinh. :)
Thầy Giàu có biết món này ko? Thầy số mấy?
Số 9

Các ae khác biết cả cách đảo của tôi, anh là khách quen nên tôi mới giải thick không cũng next nhé :)))
Chứ ngày nào cũng có hàng bán thì đánh chứng ảo à :))))
Múc nhé anh.kkk
Lát tím lịm toàn sàn :21:

Status
Not open for further replies.
Back