Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Dát đồ hôm nay lại thả Vịt ra quậy Nở kinh quớ, nhưng mà mình thích :21:
Dạ anh, Dát đồ là người được lựa chọn ạ.
Rái mà dám động và Dát đồ, là em xiên... nay sợ bị xiên trốn mất hút.
Chắc đang đi tìm Dát Đồ để xin tha tội mạo phạm, khổ thân anh chàng Graber đồng phố. huhu

Hay ae ta rình mua vào theo anh HL nhỉ? Theo người Đại Phú Quý, chắc cũng ké được tí sang giàu. Quan trọng hơn nữa, là nó thoả cái điều kiện hôm trước mà Má Bự nêu ra: Đợi show lãi để đu theo
Công lực yếu nên chơi thế cho chắc ca ạ. Các anh bắt đáy có ăn toàn mắt như cú vọ nhìn xuyên màn đêm, khinh công đầy mình ném hàng cũng nhanh như bắt. Em công lực yếu bắt đáy lãi ko bù dc lỗ, nên nghỉ ạ.

Công lực yếu nên chơi thế cho chắc ca ạ. Các anh bắt đáy có ăn toàn mắt như cú vọ nhìn xuyên màn đêm, khinh công đầy mình ném hàng cũng nhanh như bắt. Em công lực yếu bắt đáy lãi ko bù dc lỗ, nên nghỉ ạ.
Thế thì theo Cờ Ca để được dẫn dắt.
Để ka kể cho đệ nghe, chiện ngày xưa, lúc ka còn ngu ngơ ko hiểu tư duy cây chúi...
Lúc con OGC nó gần như phá sản, tay Khắm bị hốt vô chuồng, giá cổ cánh tính như li trà cân gạo... Mọi người đều lánh xa.
Lúc ấy, chỉ có Cờ Ca giang tay đón nhận. Ôm hàng đến khi mưa tạnh trời quang. Nhẩm sơ là cũng x10 lần cho 1 con hàng họ khắm.
Nhưng, khi đó, ka cũng ngáo ngáo và thơ ngây như đệ, ka nói Cờ Ca đánh chứng như hột mứt... Cờ Ca chỉ cười nhẹ, và hành động. Ko nói thêm j, và ka đã khóc suốt chặng đường x10 của con OGC đó đó.
=> Cao thủ người ta ít nói, chỉ làm... Đệ phải thấu triệt cái tư duy ấy, mới bắt kịp chuyến tàu sang giàu. Chúc đệ thuận lợi.

Ps: À đệ có quen em gái nào xinh xinh muốn tìm hiểu chứng, giới thiệu ka làm quen nhé. Ka tư vấn miễn phế, vô điều kiện. Hehe

Phải vậy thôi anh. Không tính đến mấy chuyện bơm hút nhưng phải thừa nhận nền kinh tế, doanh nghiệp, đơn hàng đang phục hồi dần mặc dù chưa rõ rệt
Khi đơn hàng phục hồi DN cũng cần vốn để trang trải cho HĐKD, một phần tiền cũng sẽ bị rút về nền kinh tế.
Nên TT có thể trước sau gì cũng gặp khó đoạn đầu nhưng khi kết quả kinh doanh bắt đầu phản ánh sự hồi phục đó, CP các doanh nghiệp sản xuất, dịch vụ, bán lẻ lại bắt đầu trỗi dậy mạnh mẽ thôi
Giai đoạn bơm tiền, tiền bí đầu ra thì chơi dòng chứng
Giai đoạn phục hồi thì chơi dòng sản xuất, vận tải :1178::1178:
mà e nhìn sang bọn xk, vận tải. Mặc dù mới thấy đáy LN nhưng giá cũng chạy hơn x2 hết từ đáy rồi?

Dạ anh, Dát đồ là người được lựa chọn ạ.
Rái mà dám động và Dát đồ, là em xiên... nay sợ bị xiên trốn mất hút.
Chắc đang đi tìm Dát Đồ để xin tha tội mạo phạm, khổ thân anh chàng Graber đồng phố. huhu
Lại xiên với tịnh, hết tịnh là đòi xiên, tui muốn được yên cũng không cho là ý mần răng? :mong:
Nay chạy bù hôm qua, chiều chưa tím thì hẹn mai, sợ quái gì :gun_rifle:
Ký tên : Rái Mất Chông, Hết Tím, Nằm Im :harp:

Lại xiên với tịnh, hết tịnh là đòi xiên, tui muốn được yên cũng không cho là ý mần răng? :mong:
Nay chạy bù hôm qua, chiều chưa tím thì hẹn mai, sợ quái gì :gun_rifle:
Ký tên : Rái Mất Chông, Hết Tím, Nằm Im :harp:
Ngoan thế thì lại thương và cho ăn cơm vịt xào xả ớt. hehehee

Riêng j vịt đâu a ôi, gái cần bíp bíp cũng toe bông... Cả dòng bank vẹo thì nở còn đi nữa.:105:
Nhìn cũng ham ham rồi mà thôi, lẩm nhẩm ko chơi dao ko chơi dao :2cool_after_boom:
Đạp nhanh làm vòng mới:106:
Dát đồ cho hỏi thăm: Thuần túy tinh hoa vẽ chart như hồi đầu năm. Good case và Bad case: VN30 sễ đi đâu về đâu trong những ngày cuối cùng của năm 2023 nhỉ?
Dẫu biết, downtrend ko ai đoán đáy, nhưng mình vẫn thấy tò mò. Hơi huyền bí tí... :40:

Dát đồ cho hỏi thăm: Thuần túy tinh hoa vẽ chart như hồi đầu năm. Good case và Bad case: VN30 sễ đi đâu về đâu trong những ngày cuối cùng của năm 2023 nhỉ?
Dẫu biết, downtrend ko ai đoán đáy, nhưng mình vẫn thấy tò mò. Hơi huyền bí tí... :40:
Về lại 1250 đó em.

tốt thì tích lũy quanh 1050 a ợ
xấu thì phải dưới 1k
extreme đánh võng dưới 900 tạo đái 2 là đẹp nhứt :3cool_adore:

Hoá ra chưa full margin :1:
200 tỷ copy trade chính là lực lượng bọc lót để đảm bảo chủ tk hầu như luôn đúng. Mua xong là có 1 đống mua theo đẩy giá tăng và bán xong là cả lũ bán theo đẩy giá xuống sâu hơn.
Tuy nhiên, bữa tiệc nào cũng sẽ tàn. Đâu ai làm idol được mãi :1:

tốt thì tích lũy quanh 1050 a ợ
xấu thì phải dưới 1k
extreme đánh võng dưới 900 tạo đái 2 là đẹp nhứt :3cool_adore:
Chắc là sẽ có đáy ở 1050, 2 thế lực huyền bí hội tụ chỗ này, ắt là phải có điềm gì đó!
Tạ Dát Đồ share view.
Dạ, anh lại thắng trận này nữa rồi ạ!
Em chỉ mê con Vinfast và thêm nữa là BSR, nên em xin phép chưa theo kèo này. Em ngồi xem livestream VFS. kkk

Status
Not open for further replies.
Back