Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Anh không rõ, chỉ biết lúc mua là nó dưới giá trị nhiều...may cô thương chứ không cũng nát người :109:
Em thấy báo Tây nó phân tích cũng hay. Chánh Phủ sẽ kích thích đầu tư công, tăng cường kết nối cơ sở hạ tầng... BDS KCN xứ Vịt Ngan ta sẽ hưởng lợi từ cái mớ hạ tầng mới này. Chưa kể, lãi suất đến vùng đỉnh và chờ ngày quay đầu... Bức tranh quá ư là tươi sáng!
Thế Giới chia cực, Mẽo Âu quay sang ủn hộ Ấn và Indo. Nga TQ quay sang ảnh hưởng Trung Đông. VN ta thì chọn lối ngoại giao Cây Tre, nên ko rõ ra sao? Anh chim cho em xin view về vụ này tí ạ, Thiết ca vắng nhà nên ko hỏi han được í đồ của Thượng Tầng!
Thks anh Chim.

Về mặt chỉ số thì không được 1200 như dự lúc đầu vì mấy cổ lớn bds kéo xuống, nhưng thời gian đến giờ là tạm ổn cho một sóng hồi trung hạn.
Vững niềm tin 1k8 anh ơi. Đến năm Rồng thì nâng niềm tin lên 2k5. Về góc nhìn tích cực này, hiện nay chỉ có Idol khaoco là giữ vững lập trường (dù đôi lúc có bị sập hố vì hô hơi quá lố...kkk)

Em thấy báo Tây nó phân tích cũng hay. Chánh Phủ sẽ kích thích đầu tư công, tăng cường kết nối cơ sở hạ tầng... BDS KCN xứ Vịt Ngan ta sẽ hưởng lợi từ cái mớ hạ tầng mới này. Chưa kể, lãi suất đến vùng đỉnh và chờ ngày quay đầu... Bức tranh quá ư là tươi sáng!
Thế Giới chia cực, Mẽo Âu quay sang ủn hộ Ấn và Indo. Nga TQ quay sang ảnh hưởng Trung Đông. VN ta thì chọn lối ngoại giao Cây Tre, nên ko rõ ra sao? Anh chim cho em xin view về vụ này tí ạ, Thiết ca vắng nhà nên ko hỏi han được í đồ của Thượng Tầng!
Thks anh Chim.
Cái vụ vĩ mô với thuyết âm mưu dương mưu của các anh to trên bản đồ TG này mình dốt lắm, cũng toàn hóng nghe @thietkieutam tướng quân và em chém thôi :21:

Thks anh Chim.
em nghĩ cái dòng đỏ vẫn là "lên báo mà kiếm" thôi. hạ ls vay, tăng đầu tư công, noxh...

Cái vụ vĩ mô với thuyết âm mưu dương mưu của các anh to trên bản đồ TG này mình dốt lắm, cũng toàn hóng nghe @thietkieutam tướng quân và em chém thôi :21:
Dạ anh, chết thặc chứ, đúng lúc e cần nghe view, mà Thiết ca lại đi trồng rau, cuốc đất... Haizz da.
Thôi để em hóng ý Thiết ca vụ này, xem Cây Tre của ta sẽ hưởng lợi ra sao? NHÓM nào sẽ là thủ lãnh kéo Vờ Ni lên 1k8?!
:113:

em nghĩ cái dòng đỏ vẫn là "lên báo mà kiếm" thôi. hạ ls vay, tăng đầu tư công, noxh...
Thầy tìm thêm nguồn cội cái ý tưởng này, may ra sẽ có nìm tin mù quán như mình. Mình ko dám trích nguồn tiếng Hoa, vì sợ liên đới trách nhịm như chị Hằng idol.
Just một góc nhìn. Phước cho kẻ ko thấy mà tin.
Ali la la.
Vững tay chèo Ni lên 1k8, Còi lên lại 68k. :113:

Status
Not open for further replies.
Back