Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
À đou, 2 ông thần này về phe, khịa tôi này.
Tôi đang soạt, mà 2 ông thần lại đếm mèo? Mai sẽ thấy, mèo lại trụi lông, vì lệnh mua thoắt ẩn thoắt hiện.
My balance is empty. Không được sân si.
Cái đệch, tui hok biết con mèo nào hết á, nên đứa nào khịa ông cứ Tịnh hắn. :1cool_choler:
À, còn không thì oánh dây thép cho Dát đồ đạp con Vịt tiếp đi, thả nó ra là VNI phi tu đờ mun, 2 thằng mềnh cái chun cũng mất đó. :2cool_beated:
My wallet is empty, Ngồi im không được phi. :2cool_burn_joss_stick:

Cái đệch, tui hok biết con mèo nào hết á, nên đứa nào khịa ông cứ Tịnh hắn. :1cool_choler:
À, còn không thì oánh dây thép cho Dát đồ đạp con Vịt tiếp đi, thả nó ra là VNI phi tu đờ mun, 2 thằng mềnh cái chun cũng mất đó. :2cool_beated:
Yên tâm, atc Dát đồ sẽ thả Vịt trợ công ngay :21:

Dát Đồ là thân xác của Thánh Chứng, ko được đụng tới Dát Đồ, ko là tôi xiên.
Thương mấy anh thanh niên thích mèo, có cái ma200, giả vờ giật lên tí...thế là lao vào, lộ hết gia vị.
Ko sân si ko được mà, xiên mới là chân ái.

Dát Đồ là thân xác của Thánh Chứng, ko được đụng tới Dát Đồ, ko là tôi xiên.
Thương mấy anh thanh niên thích mèo, có cái ma200, giả vờ giật lên tí...thế là lao vào, lộ hết gia vị.
Ko sân si ko được mà, xiên mới là chân ái.
Của nợ ông, sao cứ hở ra là đòi tịnh với xiên nhau thế :4smiley_vn4:
Ngày hôm nay tấu hài chưa có xu nào, mất nguyên cuốc Grab nữa, tui khổ quá mà :dash:
Biến thôi :2cool_go:

Của nợ ông, sao cứ hở ra là đòi tịnh với xiên nhau thế :4smiley_vn4:
Ngày hôm nay tấu hài chưa có xu nào, mất nguyên cuốc Grab nữa, tui khổ quá mà :dash:
Biến thôi :2cool_go:
Trong Phật có Ma
Trong Ta có Rap
Sáng giờ tôi chạy Grab đủ tiền chợ cho vợ rồi, có ông lo tào lao, tối phải chạy bù.
Đa dạng hoá thu nhập đi, chém ró ít thôi, nghe Cờ Ca chỉ lối mà follow, ôm cua, đánh võng với độ lag từ 0-2 ngày.
Đừng tinh tinh, tưng tưng nữa.

Em mong nó giảm để mua thêm :21: mà có giảm đâu huhu.
Chời ơi, sư đồ ta ngược kèo nhau rồi, đn thấy đỉnh rõ như ban ngày. Cụ Sử thì vẫn chưa tin, nhưng Cờ Ca hiện ra thì ko còn băn khoăn nữa.
=> Đỉnh này sẽ tồn tại 5-10 năm, đáy tạm đầu tiên là 1k, sau là 900, rồi từ từ về 400, 300...mới ngừng rơi. Sp soi chart lại mà xem. Theo Rái là trụi lông luôn đó. Pắn hết những gì có thể pắn, huyết liệc lun sp nha.
:102::102::102:

Chời ơi, sư đồ ta ngược kèo nhau rồi, đn thấy đỉnh rõ như ban ngày. Cụ Sử thì vẫn chưa tin, nhưng Cờ Ca hiện ra thì ko còn băn khoăn nữa.
=> Đỉnh này sẽ tồn tại 5-10 năm, đáy tạm đầu tiên là 1k, sau là 900, rồi từ từ về 400, 300...mới ngừng rơi. Sp soi chart lại mà xem. Theo Rái là trụi lông luôn đó. Pắn hết những gì có thể pắn, huyết liệc lun sp nha.
:102::102::102:
Dạ càng giảm càng ngon ạ, mua đc cổ yêu thích với giá hạt rẻ cũng ok mà =)).
Mà có dowtrend giảm vẫn có lúc hồi và mấy khúc vola to để lướt :)) nên nà em cố gắng đi xin mấy anh trên này cổ ngon để dca dài hạn thui =)).

Dạ càng giảm càng ngon ạ, mua đc cổ yêu thích với giá hạt rẻ cũng ok mà =)).
Mà có dowtrend giảm vẫn có lúc hồi và mấy khúc vola to để lướt :)) nên nà em cố gắng đi xin mấy anh trên này cổ ngon để dca dài hạn thui =)).
À, thế thì cũng như F1 nhà đn chơi dca món index nhỉ, đơn giản mà vượt mặt 80% các funds lẫn idols.
=)))

Anh gửi giúp em lời nhắn, thằng Chán fan guột anh Bàng nó hỏi:
"Tại sao anh luôn đi trước nó 1 bước chân? Anh nhìn vô đâu để ra phán quyết?"
Thks anh Chim ạ.

anh xiên xéo rồi... người ta đến vực là dừng, bước thêm bước nữa là anh nói Bàng ca .....:3D_76:

Báo chí truyền thông ta dạo này không hào hứng đưa tin nhiệt tình như trước nữa nhỉ. Đêm qua, giá VFS đã tụt xuống dưới cả cái nền BSAQ trước khi sáp nhập xế điện :105:
Hy vọng ảnh không báo Nở nữa là ổn ạ
Nhịp trước TT đang chỉnh đẹp ảnh báo quá làm TT rướn thêm khúc nên phía sau chỉnh ác quá

Báo chí truyền thông ta dạo này không hào hứng đưa tin nhiệt tình như trước nữa nhỉ. Đêm qua, giá VFS đã tụt xuống dưới cả cái nền BSAQ trước khi sáp nhập xế điện :105:
Hy vọng ảnh không báo Nở nữa là ổn ạ
Nhịp trước TT đang chỉnh đẹp ảnh báo quá làm TT rướn thêm khúc nên phía sau chỉnh ác quá
Hôm nay lại làm quan sát viên hả các anh :))

Status
Not open for further replies.
Back