Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Hồi quy Chị nhé, cái gì giảm quá sâu sẽ quay về lại điểm cân bằng.
Cứ rải cách nhau 5 giá, ngã ở đâu gấp đôi ở đó. DCA tới hơi thở cúi cùng.
Bài này nghe quen quá, đúng bài tủ của chế rồi. Em giai chế tinh tế quớ :10:

Hồi quy Chị nhé, cái gì giảm quá sâu sẽ quay về lại điểm cân bằng.
Cứ rải cách nhau 5 giá, ngã ở đâu gấp đôi ở đó. DCA tới hơi thở cúi cùng.
Ko hiểu sao lại buông VFS em nhỉ?
Quá khó hiểu vì chị nghĩ cứ trên 10 anh bán, quanh 10 anh mua
Sure win quá mà sao ko làm
Khó hiểu nên từ từ hiểu xem nó là gì đã.

Ko hiểu sao lại buông VFS em nhỉ?
Quá khó hiểu vì chị nghĩ cứ trên 10 anh bán, quanh 10 anh mua
Sure win quá mà sao ko làm
Khó hiểu nên từ từ hiểu xem nó là gì đã.
Chị an tâm, cứ nghe em zai. 10 đô là mỏ neo, tạo ra để đàm phán.
Nhưng về tình thế, thì người ta chỉ deal đâu đó quanh 3 đô. Anh ko bán thì tôi đi mua thằng khác.
Câu chiện xế điện, nó có nhiều thứ để dụ dỗ ngoài cái xe. Ví dụ: Giấy phép khí thải carbon, ví dụ nguồn nguyên liệu lithium, ví dụ trạm sạc, ví dụ...
À mà nói ra, mắc công lôi bài, anh Tỉ ảnh đổi chiến lược thì lại khổ thêm. Chị cứ nghiền ngẫm và suy xét thêm chị nhé.

Nhưng về tình thế, thì người ta chỉ deal đâu đó quanh 3 đô. Anh ko bán thì tôi đi mua thằng khác.
Câu chiện xế điện, nó có nhiều thứ để dụ dỗ ngoài cái xe. Ví dụ: Giấy phép khí thải carbon, ví dụ nguồn nguyên liệu lithium, ví dụ trạm sạc, ví dụ...
À mà nói ra, mắc công lôi bài, anh Tỉ ảnh đổi chiến lược thì lại khổ thêm. Chị cứ nghiền ngẫm và suy xét thêm chị nhé.
Phải thấy mới tin em.
Bao lần cắt lỗ toàn thấy đúng nên chưa ham được.
Bao giờ cắt lỗ sai thì tính :21:

Báo chí truyền thông ta dạo này không hào hứng đưa tin nhiệt tình như trước nữa nhỉ. Đêm qua, giá VFS đã tụt xuống dưới cả cái nền BSAQ trước khi sáp nhập xế điện :105:
a Tỷ tặng cho cộng đồng ck mẽo một cây thông noel hoàn hảo… và tiện thể đào luôn một cái hố sâu bên cạnh nữa để trồng xuống đất cho tiện :24:

Phải thấy mới tin em.
Bao lần cắt lỗ toàn thấy đúng nên chưa ham được.
Bao giờ cắt lỗ sai thì tính :21:
Đấy, Chị em mà tỉnh thức thế này, thì NAV sẽ nở lại nhanh thôi.
Tuổi này đừng yêu đương nưa Chị ạ. Good girl chỉ có thể chia tay Good Boy một cách dứt khoát, vì có mất gì đâu, ngoài thời gian và những cái nắm tay trong đêm tối.
Good Girl mà gặp Bad Boy thì day dứt lắm, đau lắm mà vẫn cứ nói tốt cho nửa kia thôi ạ. Bad Boy thì phải để Trap Girl nó trị, một nhát khổ suốt cuộc đời.
Kinh nghiệm tình trường cá nhân em nó thế. hihi

Đấy, Chị em mà tỉnh thức thế này, thì NAV sẽ nở lại nhanh thôi.
Tuổi này đừng yêu đương nưa Chị ạ. Good girl chỉ có thể chia tay Good Boy một cách dứt khoát, vì có mất gì đâu, ngoài thời gian và những cái nắm tay trong đêm tối.
Good Girl mà gặp Bad Boy thì day dứt lắm, đau lắm mà vẫn cứ nói tốt cho nửa kia thôi ạ. Bad Boy thì phải để Trap Girl nó trị, một nhát khổ suốt cuộc đời.
Kinh nghiệm tình trường cá nhân em nó thế. hihi
Bad boy ain't good but good boy ain't fun. Chị em đa số lại nghiện bad boy nhá vì fun thì ai cũng mê :15:

VFS thì mình có 30 cổ rồi, giờ đang mò giá thích hợp để vô VIC mà chưa biết giá nào.

VFS thì mình có 30 cổ rồi, giờ đang mò giá thích hợp để vô VIC mà chưa biết giá nào.
Ối giời ơi, tôi mới khai sáng tình trường cho trưởng môn phái nga mi, tưởng trời yên bể lặng từ nay rồi...Ở đâu ra cái ông đệ tử phái thiếu lâm này ngoi lên? Đệ ông Admin Voz phải không?:102:

VIC nó về tận 9k mới có đáy. VFS phải cận kề đơn phá sản mới hồi quy...
Xin được nói thẳng, ko ngại mất lòng.

Ui, đồng cổ đông đây rồi.
Ông @chim_non có tý ớt trong miệng vì mua xe Vinfast nhưng ko joint cộng đồng nên lỡ cơ hội là cổ đông danh dự :24::24::24:
Chắc ổng còn bị kỳ thị cấm sạc pin trong nhà nữa :19:

• Like
Reactions: TTN
Status
Not open for further replies.
Back