Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Thắc mắc của em zai về Chị gái, ko rõ Chị luyện môn kungfu j nhỉ? Bắt trúng váy, loè tím 2 phiên, ko hề buông cồm bình luận. Lạ, quá lạ...:102:

Cũng nể thầy X đọc vị dòng bds lần này. Đánh như đặc công, nhanh, gấp, rút nhanh.
Thầy X thì chuyên gia đánh nhanh gọn dứt khoát như Seal team 6 rồi, không chỉ riêng 1 mình bác nể đâu.
Tiện thể bác cho hỏi là bác đánh theo trường phái Sniper như thầy X hay là đánh theo FA ôm hàng xuyên thời gian như mợ @TTN, hay là chuyên gia swing như thầy @newMos thế để anh em còn dễ trao đổi học hỏi ạ?

Đang sướng âm ỉ với mớ NVL bắt đúng sàn tin đáy luôn. Lâu lâu thị phạm thế thôi, giờ chị em chuyên tâm luyện công tiếp...
Thks anh. Vậy là mớ cators của em ổn định sau chuỗi ngày loạn xạ rồi ạ.
Chờ chart BO cần phơm nữa là... được mơ về những ngày ấm áp. kkk

Thầy X thì chuyên gia đánh nhanh gọn dứt khoát như Seal team 6 rồi, không chỉ riêng 1 mình bác nể đâu.
Tiện thể bác cho hỏi là bác đánh theo trường phái Sniper như thầy X hay là đánh theo FA ôm hàng xuyên thời gian như mợ @TTN, hay là chuyên gia swing như thầy @newMos thế để anh em còn dễ trao đổi học hỏi ạ?
Mình thuộc diện ôm dài, xoay tỷ trọng giữa các dòng. Ví dụ sóng từ 874 lên mình nhận định có thể chơi trong vài tháng (@skynel gọi là tt cho ăn). Tất nhiên thấy sai mình chạy còn hơn ma đuổi

Status
Not open for further replies.
Back