Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
t03 thì sơ khởi inflow vào việt nam cũng okie đó các Anh
fubon 2021 cũng có 1 đợt submit tương đối vào tháng 3, năm nay tương tự 2021 t03 có submit , do đã chạm max quota và phải xin license
diamond cũng có thể mở thêm quota, dự kiến chắc vài k hơn
xét bề bình diện vĩ mô, em ko đủ tầm đánh giá nhưng sx bond mỹ lên cao là khó
7/10 điểm cho một vùng đáy đã lộ diện, quan điểm em vậy thôi, chọn cp năm nay quan trọng hơn nhìn chỉ số rất nhiềuuuuu

t03 thì sơ khởi inflow vào việt nam cũng okie đó các Anh
fubon 2021 cũng có 1 đợt submit tương đối vào tháng 3, năm nay tương tự 2021 t03 có submit , do đã chạm max quota và phải xin license
diamond cũng có thể mở thêm quota, dự kiến chắc vài k hơn
xét bề bình diện vĩ mô, em ko đủ tầm đánh giá nhưng sx bond mỹ lên cao là khó
7/10 điểm cho một vùng đáy đã lộ diện, quan điểm em vậy thôi, chọn cp năm nay quan trọng hơn nhìn chỉ số rất nhiềuuuuu
Cứ chọn kỹ các cp mục tiêu rồi tích SL cp vùng đáy thì cửa ăn cao còn đánh ngắn trong lúc thiếu tiền tâm lý yếu này thì hên xui. :1:
Tiền càng yếu, Idols và brokers càng khuyến nghị bán sạch đứng ngoài, bà con càng chán nản bán rời bỏ TT càng dễ mua và có giá tốt để mua, ko phải tranh giành với ai :1:

Cứ chọn kỹ các cp mục tiêu rồi tích SL cp vùng đáy thì cửa ăn cao còn đánh ngắn trong lúc thiếu tiền tâm lý yếu này thì hên xui. :1:
Tiền càng yếu, Idols và brokers càng khuyến nghị bán sạch đứng ngoài, bà con càng chán nản bán rời bỏ TT càng dễ mua và có giá tốt để mua, ko phải tranh giành với ai :1:
Anh cho em list cp Anh đang cầm vớiiiii

WL của mình hơi khó chơi với đám đông vì nhiều mã TK vừa phải, chỉ mua được dễ lúc TT sập mạnh như PPH, DVP, NTL, QNS, SZL .... Một số mã TK tốt phù hợp hơn với đám đông có thể kể là HPG, SZC, PHR, GVR, IJC, LPB, HAH, KSB, HHV, PLC...
DVP, SZL cứ rẻ mãi a nhỉ :104:

Lúc @Chán đòi chiết 30% thì làm cao, sợ sau lại chiết 60% mời thầy ấy vào làm chủ tịch ấy bác nhỉ
Làm Chủ Tạch khó lắm, phải đâu chiện đùa ạ.
Chia sẻ với anh thêm, em được 2 tỉ phú vay nợ nhiều nhất chợ chứng mời gọi ngồi chung mâm. Lúc mời xong, thì các anh cho em đi thuyền ra đảo du lịch. Anh nào cũng bào NAV hơn 50% so với giá vốn => Bí quá hoá rồ, nên em mới mò qa BDS để bào lại, gọi là gỡ gạc tí nào hay tí đó anh ạ. Haizzz
Ps:
Niềm vui trên tàu ra đảo của em: Mỗi lúc gặp một idol, họ lẻn lên tàu ko phải để ngắm cảnh, mà để chia sẻ cơ hội làm giàu. Lúc mới lên họ rất ngầu, nhưng giờ thì ko rõ trôi dạt nơi đâu. Em ko còn thấy họ trên tàu nữa rồi. Ahihi

Status
Not open for further replies.
Back