Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
kkk :)) Vni vẫn down chen mà, cổ riêng lẻ nhiều con lại có dấu hiệu ắp trend, cơ mà em thì nhát chết nên phải chờ cả vờ ni nữa mới dám gỡ stk ra.
giờ đã mua gì ngoài 100 cổ hhv đâu mà sợ =)), đại ca cứ dìm mạnh vào.
1 là vni về 92x hoặc là đi ngang quanh 1k rồi vượt lên trên ma 20,50,100 em mới tính múc anh yên tâm :15:
Đang ngồi xem bên Phố BĐS á sp, hiệu ứng hứa lèo sẽ lan sang bên chỗ a V ko? Nếu mà lan sang bên ấy thì liên hoàn đạp... có khi về tận 230₫. :21:
Đương nhiên là đn hi vọng vào tia sáng...ko mong chờ đêm tối. Còn điểm số thế nào cứ để các anh MMs thiết lập thôi.
:1smiley_vn24:

Đang ngồi xem bên Phố BĐS á sp, hiệu ứng hứa lèo sẽ lan sang bên chỗ a V ko? Nếu mà lan sang bên ấy thì liên hoàn đạp... có khi về tận 230₫. :21:
Đương nhiên là đn hi vọng vào tia sáng...ko mong chờ đêm tối. Còn điểm số thế nào cứ để các anh MMs thiể lập thôi.
Chỉ cần một đốm lửa tôi sẽ đốt được cả rừng xanh :))))

Đương nhiên là đn hi vọng vào tia sáng...ko mong chờ đêm tối. Còn điểm số thế nào cứ để các anh MMs thiết lập thôi.
Tầm 3-6 tháng nữa dự là TT BDS thực tế sẽ thi nhau cắt lỗ, nhiều tay chơi kẹp đất vay bank trả nợ đã oải lắm rồi :19:

Kiến nghị UBCK cho VNZ vào bộ chỉ số VNI Index để VN sánh vai với các cường quốc 5 châu như ước mong của cụ Hồ các thầy nhỉ :21::21::21:

Tầm 3-6 tháng nữa dự là TT BDS thực tế sẽ thi nhau cắt lỗ, nhiều tay chơi kẹp đất vay bank trả nợ đã oải lắm rồi :19:
Dạng dự án “chờ sổ” không có lối cắt luôn ấy chứ ạ? Xuất hiện các số tứ quý, ngũ quý trên chợ tha thiết chia lại hdmb. :24:
Nay em sang bên Vin Q9, ngồi hóng các cao nhân...thi triển.

Anh luyện nghề, em cũng chia sẻ thêm: Nếu anh xác định là Trader, anh tham khảo cách chơi của sp TM. Downtrend ổng nằm ngoài, nhìn các Chây Đơ mò váy và khoe lãi, thèm nhỏ rãi mà ko dám mon men... Ổng sẽ chờ đến khi nào Uptrend quay lại, ổng mới nhào vô, quản lí vốn và ride the trend.
* Mà sao kì, ổng với các idols hô downtrend, nhưng ko short Future, từ năm trước tới năm nay??? Em chỉ thắc mắc vậy! (Có lẽ là họ Ride cái UpTrend khác chăng?)
Ps: Riêng em, mấy năm nay, chây choét chỉ còn phần nhỏ. Chủ yếu là nếu có tiền nông nhàn, em đi đu bám mấy vị Tỉ Phú hàng Top, đang sa cơ lỡ vận. Chờ thời... chờ đến khi nào thì ko rõ luôn ạ.:21:
Ừ, luyện nghề khác với kiếm tiền, @BlueDiamond nghĩ mình kiếm tiền trong downtrend nên khen mình siêu.

Phủ định biện chứng là sự “tự thân phủ định”, tức là sự phủ định xuất phát từ nhu cầu tồn tại, phát triển của sự vật: sự vật chỉ có thể tồn tại, phát triển một khi nó tất yếu phải vượt qua hình thái cũ và tồn tại dưới hình thái mới...
Ví dụ: Phủ định của TTN, vẫn là nick TTN, nhưng ở một hình thái đầu tư khác. :10:
Hay quá

Năm nay cố sống qua 2 quý đầu, bên này thì có món Trái bên Còi thì có món Neo (stable...), bên Bất thì có món Rôn (đòi sổ, đòi quyền lợi...). Đâm ra, đi đâu cũng sợ bung/toang Thầy ợ. hic
Mình chơi trong 2 quý đầu, 2 quý cuối nghỉ.

Volume TT bé tẹo, có vẻ cung hàng giá rẻ đã cạn dần dù các anh rung lắc các kiểu để thịt PS kiêm test cung luôn :105:
Mà Cá nhân cũng đã bán tháo tổng hơn 45.6k tỷ rồi, đa số MG thì cũng đã trả sạch sẽ... còn mấy nữa nhỉ :10:
Có khi các anh cố gắng rung lắc dọa nạt cho thật chán nản sao cho bà con bán tổng cỡ 50-60k tỷ là vừa xinh cho 1 sóng mới, cả về hết cung giá rẻ lại thỏa mãn time span luôn :24:

Last edited:
Status
Not open for further replies.
Back