Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Mình nghĩ VOL lớn nhất lịch sử TTCK kèm giá giảm mạnh mà vẫn quay lại đc xu thế tăng thì chưa thấy sách nào nói vậy :21:
Ni tích luỹ 1150-1250, chỉ cần vậy thui là các anh chị Chèo Thuyền ra biển lớn. Đặc biệt là đội A7 idol, hệ sinh thái này bất tử, ko có chuyện rụng hàng, có tiền là múc hết, giảm là cơ hội, đổi đời...kkk
Em hóng các Đại tướng dẫn quân, em ko đọc sách nữa ạ!

Mình nghĩ VOL lớn nhất lịch sử TTCK kèm giá giảm mạnh mà vẫn quay lại đc xu thế tăng thì chưa thấy sách nào nói vậy :21:
Thứ 6 tuần trước giảm vì cái gì thì giờ tăng vì cái ấy :24:
LS tút tùn tụt tiền GTK nó ộc vào sới oánh bạc thì cái gì chả lên :21:
Các anh Mặt Mo tiện thể đạp cướp bóc trên diện rộng rồi làm vòng mới :21:

Song Long: win 16.83₫
Song Kiếm: win 8.3%
Cao Nhân: Lùa vô thêm để xả hàng đi chơi Lễ (-16.83₫ - 8.3%).
Rái Ngầu: Lộ danh mục vì quá đê mê.
Chán Rầu: Mở dịch vụ rút tên cắm mông vì quá co quắp.
HL & TC: Xem Wagner die thật hay die ảo.

Vẻ đẹp của Chứng Trường. Tạm thống kê trước kì Lễ 2/9.

Song Long: win 16.83₫
Song Kiếm: win 8.3%
Cao Nhân: Lùa vô thêm để xả hàng đi chơi Lễ (-16.83₫ - 8.3%).
Rái Ngầu: Lộ danh mục vì quá đê mê.
Chán Rầu: Mở dịch vụ rút tên cắm mông vì quá co quắp.
HL & TC: Xem Wagner die thật hay die ảo.

Vẻ đẹp của Chứng Trường. Tạm thống kê trước kì Lễ 2/9.
Chị gửi một phần lãi thôi. Với người trung thân full cổ như vậy là ghê rồi :21::21::21:

Thiết tướng quân đang múa thương lúc lên lúc xuống lấp lánh như cánh hoa lê bay, nhào trước lộn sau như hoa rơi tuyết tỏa ở khu nào đới, dạo này không hướng lên Ba Thục tọa độ 1k3 nữa à :15:
thế thời nó chỉ có thế: Ban đầu dự 1k5 cuối năm, nhưng thiên thời là thời buộc bụng. dự 1k3 cho sóng cuối. 1k5 chắc sau xuân

oanh giá: GDP quí 3 chắc đạt 6% up, do vậy VNi sẽ bứt phá trước đến 1k3 theo nguyên tắc ký vọng. mặc dù nhu cầu thế giới yêu nhưng leader đã thăm thú các nước, do vậy kiểu gì thì xnk tăng, các ngành khác tăng theo, mức 5-6% thì cũng không pải quá khó

Last edited:
Chị gửi một phần lãi thôi. Với người trung thân full cổ như vậy là ghê rồi :21::21::21:
Dạ, em cũng thống kê 3-4 ngày hôm nay thôi Chị. Chứ nếu thống kê dài ra, thì đầu năm đến giờ team nào cũng lãi ngập mặt lun.
Em đang chém ró với tay Master copy lệnh, 365 ngày gần nhất hắn đánh 50 deal, lãi 68% vốn. Số lẻ trong TK của hắn là hơn 400 củ, số chẵn thì hắn che lại, ko cho em xem. Có số liệu mới, em lại páo cáo Chị nhé!
:21::21::21:

1k thì bao lâu ạ Thiết ca?
xa quá ba ngày thì thầy hỏi Chim Lâm xung, chứ tôi chỉ bói mù thôi. khả năng có lẽ rất nâu......sau khi 1k8. nhưng rất khó...gdp Vn chỉ có tăng đến 10.000USD/n thôi. trừ phi có tay nào lại làm chén luộc sai, làm mất vài thập kỷ mất mát, chứ thế như thế...không thể thấp hơn 10k

xa quá ba ngày thì thầy hỏi Chim Lâm xung, chứ tôi chỉ bói mù thôi. khả năng có lẽ rất nâu......sau khi 1k8. nhưng rất khó...gdp Vn chỉ có tăng đến 10.000USD/n thôi. trừ phi có tay nào lại làm chén luộc sai, làm mất vài thập kỷ mất mát, chứ thế như thế...không thể thấp hơn 10k
Quá khứ tâm bất khả đắc
Hiện tại tâm bất khả đắc
Vị lai tâm bất khả đắc

3 ngày tâm khả đắc. Quả nhiên là đại đao xả xuống, muốn đỡ cũng ko đỡ được. Tạ Thiết ca! :113:

Quá khứ tâm bất khả đắc
Hiện tại tâm bất khả đắc
Vị lai tâm bất khả đắc
Hết hoảng noạn ròi á ?
3 ngày tâm khả đắc. Quả nhiên là đại đao xả xuống, muốn đỡ cũng ko đỡ được. Tạ Thiết ca! :113:

Yeap Thầy @Baydan , sau phiên hôm nay, tâm thế bớt sợ hãi. Nhưng tối wa nằm mơ, mình thấy Tào Sướng báo mộng: Thà ta dụ Thị Trường chứ không để Thị Trường dụ lại.

Mặt khác, 8 tháng đã thấy no nê, rút tiền đi ăn chơi nhảy múa, hoặc đầu tư cho hội Gái Xinh, ko sướng hơn sao? Còn lại cái gì, bao nuôi Vịt Còi, rảnh rỗi ra chăm nó, coi nó như là Vịt Cảnh. Mình để mình ngắm, chứ mình ko ăn.
Thks Thầy chỉ điểm. :113:

VFS lái lụa thiệt, lên hơn 5 lần rồi :10:
Vẫn còn 1 Ma hữu ngắm bảng đêm khuya. Khi nào tới lượt Phán Quan hỏi tội Ma hữu đới...há há há

50 đô quy ra là trên 1 triệu rùi hén. Mình viết nhầm VIC, nếu viết đúng là VFS thì... Phán Quan đã mở cổng, tha về Dương Gian.

@TTN Chị tui tầm nhìn siêu việt. Kkk
Còn lão @Rai2705 cứ mãi lừa tình, khum rụ được tui cút nót ở váy nựa đâu Rái ơi. ahihi

Phiên nay đỡ sợ hẳn rồi, đang đi xa nhà mấy hôm nên nằm nghịch phone thôi, hổng ngắm bảng gì đâu thầy à :1:
Bây giờ vị thế ổn hơn thứ 6 rất nhiều!

Status
Not open for further replies.
Back