Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Giật 57 mà đóng cửa trên 50 cũng là oke quá rồi đại ca nhỉ
Không rõ đường đi nước bước của anh Coca Mút được Thầy ơi. Nhưng cứ cố nhắm mắt mà hold, dời sl theo cái support gần nhất rồi mặc kệ.
Hiện nay, ở VN, người kiếm được money từ con VFS là kiếm trên chiếu bạc không chính thống, không được bảo hộ (Mt4/Mt5/...). Nếu may mà ăn được, thì còn cửa cuối là rút tiền về túi nữa, vậy mới gọi là thành công nhé. Ko rút được, vẫn coi là đại bại.
Cảm xúc thời chơi Coin tái hiện. CZ, Mút Ca là quá khứ, nay lại có V ca.
Các anh mắt sáng dáng hiền
Nụ cười toả nắng mang tiền cho em.hihi

Ps: VIC mai cắm đầu tiếp thì cổ đông VIC bùn hiu, và nếu vậy thì các anh chị Mặt Mộc chơi đòn quá hiểm ác. G9!

Không rõ đường đi nước bước của anh Coca Mút được Thầy ơi. Nhưng cứ cố nhắm mắt mà hold, dời sl theo cái support gần nhất rồi mặc kệ.
Hiện nay, ở VN, người kiếm được money từ con VFS là kiếm trên chiếu bạc không chính thống, không được bảo hộ (Mt4/Mt5/...). Nếu may mà ăn được, thì còn cửa cuối là rút tiền về túi nữa, vậy mới gọi là thành công nhé. Ko rút được, vẫn coi là đại bại.
Cảm xúc thời chơi Coin tái hiện. CZ, Mút Ca là quá khứ, nay lại có V ca.
Các anh mắt sáng dáng hiền
Nụ cười toả nắng mang tiền cho em.hihi

Ps: VIC mai cắm đầu tiếp thì cổ đông VIC bùn hiu, và nếu vậy thì các anh chị Mặt Mộc chơi đòn quá hiểm ác. G9!
Ui.. htrc Buy XAU mà đến lúc tin ra kéo lên nhưng đơ ko chốt đc lệnh anh ạ .. mãi sau khớp thì cũng tụt vài line rồi :(

Good Friday cả nhà. Đêm qua lái Macau oánh VFS kinh thế, cứ đà này chẳng mấy mà anh tỷ cạnh tranh vị trí giàu nhất TG của Elon Musk và Buffet nhề :19:
Lái Macao cũng ảo tung chảo nhỉ? Đối với startup của anh tỷ thì không nên phân tích các chỉ số tài chính mà chỉ nên đặt cửa thôi nhỉ? :10:

Hết húng đua trần thì các anh kéo từ từ nhé :21:

Hết húng đua trần thì các anh kéo từ từ nhé :21:
Dạ Chế, MM điều Vịt Còi đi đâu cũng được ạ. Nhưng hay nhất, là cứ đi theo kịch bản em âm mưu ấy Chế. Đạp VIC về lại 50, nhấn Bank trong bể máu.
Niềm vui của ngắn hạn của em, là mỗi ngày mở Real time Billion trên Fopes. Xem bị trí của V ca vs Mút ca. Chỉ cần x6 lần nữa thôi, V ca soán ngôi Mút ca trên bản đồ xế điện. Chỉ cần vậy thôi, là giấc mơ Việt sẽ thay thế giấc mơ Mỹ.
Công đức của V ca là vô lượng, nếu điều này xảy ra. :24:

Có khi nào lời của Vũ qua lại ứng nghiệm không em?
Chị nhớ mang máng ông ấy bảo Việt Nam là nước được chọn để dẫn dắt thế giới hay sao ấy :21:
Dạ, lỡ mơ rùi thì mơ cho vĩ đại luôn Chế. Bao giờ Chú bắt trở về với thực tại, thì ta lại quay đầu.
Hành trình ko quan tọng, dấu ấn quan tọng hơn. 100 vị tỉ phú Fopes, sẽ phải tự hỏi rằng: Pham Nhat Vuong là ai? Sao nó lại giàu nhanh hơn mình? Sao nó gáy to hơn mình? Lá cờ VN tung bay trên bầu tời Fopes.
:1178::1178::1178:

Dạ, lỡ mơ rùi thì mơ cho vĩ đại luôn Chế. Bao giờ Chú bắt trở về với thực tại, thì ta lại quay đầu.
Hành trình ko quan tọng, dấu ấn quan tọng hơn. 100 vị tỉ phú Fopes, sẽ phải tự hỏi rằng: Pham Nhat Vuong là ai? Sao nó lại giàu nhanh hơn mình? Sao nó gáy to hơn mình? Lá cờ VN tung bay trên bầu tời Fopes.
:1178::1178::1178:
Mơ Vinfast hạ gục Elon luôn.
Elon mắc bệnh tâm lý và điên rồ. Anh mình hơn hẳn chữ nhân hòa :10:
À, quên, anh tỷ bị nhiều người Việt chửi bỏ bố ra :21:
Cái này ông Tuấn có nói trong bản tin tài chính kinh doanh là do chênh lệch giàu nghèo.
Công cuộc cải cách ruộng đất thấm sâu vào máu của thế hệ sau.

Status
Not open for further replies.
Back