Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Thắng thua mà biết đã giàu. :6cool_boss:
Chúc người anh em thiện lành may mắn, ôm mộng chân không lạnh :1cool_look_down:
Rái đi chơi tiếp đơi, sắp hết hè roài :1cool_byebye:
Tớ biết chớ tớ không đoán.

Đi chơi cái là mưa tên rơi vô đít. 100 lần như 1 lần.

Há Há Há

Bất động đậy lại dậy sóng sau khi Bank họp trưa qua à các thầy :21:
Đội quân bên A7 idol quá hung hãn. Anh Chim và Anh Bảy, đúng là một cặp trời sinh. Tầm nhìn vượt ngoài bảng điện!
:113:

Liệu vài tháng sau có ghi nhận 3 phiên 18-21 Aug 23 là 3 phiên cướp hàng thế kỷ không nhỉ :19:. Các anh Mặt Mo đệu vãi :109:
Dạ em thì chịu thôi, các anh Mặt Mộc dắt đi đâu em đi theo đó.
Giừ em như ngáo ộp ạ, chả biết ý các anh chị MM. Đợi mốc 1k2 của Cao Nhân roài tính tiếp. Em vẫn bị co quặp, chưa duỗi thẳng ra được...ahuhu

Dạ em thì chịu thôi, các anh Mặt Mộc dắt đi đâu em đi theo đó.
Giừ em như ngáo ộp ạ, chả biết ý các anh chị MM. Đợi mốc 1k2 của Cao Nhân roài tính tiếp. Em vẫn bị co quặp, chưa duỗi thẳng ra được...ahuhu
Lần thứ 5 ko biết có phải thả nữa không? :1:
Tin SEC đình chỉ gì đó có ảnh hường gì ko @Chán ?

Theo dấu chân các anh chị 2M thử một lần… đúng là 2 hôm nay tui phân vân và mông lung lắm :107:
Tích cực mà nói thì lượng bắt đáy quá ít, ko đủ để MM tiêu diệt.
Tiêu cực mà nói thì vì bắt đáy quá ít, nên phải rụ thêm vào bằng cách ủn lên.

Vô cực mà nhìn, thì lão Rái chưa cút nót, nên chưa dám động đậy.
Thầy với Mình đồng cảm vãi.

Lần thứ 5 ko biết có phải thả nữa không? :1:
Tin SEC đình chỉ gì đó có ảnh hường gì ko @Chán ?
Chị hỏi câu này em không trả lời được ạ.
Em chỉ chiến đấu dựa trên kinh nghiệm của em về Tesla và Nio. Đọc báo phỏng vấn, em thấy Chị Thuỷ cũng nhìn nhận như em, cũng nhìn cặp đôi này để lên NY, đu trend.
Túm lại: All in một phần vốn có thể mất hết, nhắm mắt để khởi nghiệp cùng trend xe điện thui Chị. Đa số các anh tài đánh Tesla đều hộc máu (cả phe short lẫn phe long), người duy nhất em nể là chị Cathy Wood. Bà chị liều nên ăn nhiều vãi lun.

Status
Not open for further replies.
Back