Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Mình nhìn ngang nhìn dọc, timeframe Daily đến Weekly thì vẫn thấy nàng Ni đang trong giai đoạn tích lũy của 1 uptrend. Thật ko thể nhìn ra mốc 1k2 mà vị Cao Nhân ấy phán sáng nay ??? Thks Thầy Mó chỉ điểm nhé!
Bây giờ mình lại xét về Âm Mưu học: Có khi nào hội Mặt Mộc tận dụng Media đang bearish bên Tàu bên Mẽo, để đạp sâu xuống dưới 1150?
Hội đấy dẫu biết rằng tương lai vẫn chạm 1k9, nhưng để washout các weakhand nhát đã. Tớ (MM) sẽ dùng Banh Càng làm công cụ, với cái cớ: Nợ Xấu dâng Cao, Nhu Cầu Vay tụt áp, khả năng bao che nợ xấu của Big 4 giảm mạnh,... Tớ sẽ làm mấy sấy, sấy tan băng của những cái đầu lạnh giá?
Mặt Mộc vốn dĩ ko có tốt xấu, chỉ có túi đầy hơn là được, nên hội này sẽ ko từ một thủ đoạn nào? Nếu thực tế đang âm thầm diễn ra như vậy, thì Rái Băng Giá sẽ là vật tế thần Ni, khi nào Rái cút loss hết cổ cánh, thì Ni mới chịu quai đầu?

Ps: VIC sẽ là công cụ điều tiết, chỗ nào cần giảm mạnh, cần washout, VIC cũng sẽ chìm xuồng. Vinfast có lên 100 đô cũng kệ pà Vinfast. Cho bọn Chây Choét thức đêm canh giá VFS liên tục 1 tháng, là nó rối loạn liền thôi... :109:
NFA, tự diễn biến, tự loạn chưởng!
khéo nằm vùng lại vào copy rồi paste đại ca :))

Mình nhìn ngang nhìn dọc, timeframe Daily đến Weekly thì vẫn thấy nàng Ni đang trong giai đoạn tích lũy của 1 uptrend. Thật ko thể nhìn ra mốc 1k2 mà vị Cao Nhân ấy phán sáng nay ??? Thks Thầy Mó chỉ điểm nhé!
Bây giờ mình lại xét về Âm Mưu học: Có khi nào hội Mặt Mộc tận dụng Media đang bearish bên Tàu bên Mẽo, để đạp sâu xuống dưới 1150?
Hội đấy dẫu biết rằng tương lai vẫn chạm 1k9, nhưng để washout các weakhand nhát đã. Tớ (MM) sẽ dùng Banh Càng làm công cụ, với cái cớ: Nợ Xấu dâng Cao, Nhu Cầu Vay tụt áp, khả năng bao che nợ xấu của Big 4 giảm mạnh,... Tớ sẽ làm mấy sấy, sấy tan băng của những cái đầu lạnh giá?
Mặt Mộc vốn dĩ ko có tốt xấu, chỉ có túi đầy hơn là được, nên hội này sẽ ko từ một thủ đoạn nào? Nếu thực tế đang âm thầm diễn ra như vậy, thì Rái Băng Giá sẽ là vật tế thần Ni, khi nào Rái cút loss hết cổ cánh, thì Ni mới chịu quai đầu?

Ps: VIC sẽ là công cụ điều tiết, chỗ nào cần giảm mạnh, cần washout, VIC cũng sẽ chìm xuồng. Vinfast có lên 100 đô cũng kệ pà Vinfast. Cho bọn Chây Choét thức đêm canh giá VFS liên tục 1 tháng, là nó rối loạn liền thôi... :109:
NFA, tự diễn biến, tự loạn chưởng!
Like và thả tim mạnh, lâu gòi mới thấy chàng viết 1 bình luận mà mềnh có thể thẩm thấu vô não :24: mong chàng típ tục phát huy nha !

Teo tèo teo, đây là ban kèn tang
Tèo tèo tèo tèo teo có anh nào muốn xem
Mau hiện lên ngắm cây kèn teo téo
Tèo tèo tèo teo téo có nhịp chân của ai @Rai2705
Lại kêu, cùng lắm cút nót thôi chứ việc gì phải ngợi người anh em thiện lành?
Còn 1 lệnh nữa, này chưa tính là ăn đòn nhá :10:

@satthu1102 ngày xưa chỉ cần xuất hiện là hơn cả chuyện ma, giờ đỡ hơn 1 tí :21::24:
@recovery@bangtam thì kể chuyện lúc ma lúc lãng mạn với giọng văn hài hước :21:
Toàn các chỉ báo tinh tú của VC cả, vui cực :4:
em mới vào đc mấy nămm ... mà để ý vài lẫn cũng thấy linh nghiệmmm .. tại sao thế nhỉ ^^!

Lại kêu, cùng lắm cút nót thôi chứ việc gì phải ngợi người anh em thiện lành?
Còn 1 lệnh nữa, này chưa tính là ăn đòn nhá :10:
Ủa, thì đang canh Rái cút nót mà, ko kêu mỗi ngày, thì Rái trả vờ chạy Grab, trốn biệt tăm, sao biết núc nào cút nót?
Khúc này Rái giống cái Clip Siêu Hài, tay nông rân Philipine chộp tên các em gái bắn cung ấy, cuối cùng bị tên găm vô mông, vừa chạy vừa la...ahaha

Ủa, thì đang canh Rái cút nót mà, ko kêu mỗi ngày, thì Rái trả vờ chạy Grab, trốn biệt tăm, sao biết núc nào cút nót?
Khúc này Rái giống cái Clip Siêu Hài, tay nông rân Philipine chộp tên các em gái bắn cung ấy, cuối cùng bị tên găm vô mông, vừa chạy vừa la...ahaha
Rái cắt hay không liên quan gì anh mà phải canh? :4cool_doubt:
Cơ bản là nhảy ra nhảy vào rồi cũng ngồi trong sới thôi.
Giờ vẫn đang bơm, nhà thì bao việc, cút nót gì tầm này :2cool_go:
À, xí quên, nếu anh còn nuôi Ba ba thì cắt lẹ lẹ nha, chân tềnh.../...

Last edited:
Rái cắt hay không liên quan gì anh mà phải canh? :4cool_doubt:
Cơ bản là nhảy ra nhảy vào rồi cũng ngồi trong sới thôi.
Giờ vẫn đang bơm, nhà thì bao việc, cút nót gì tầm này :2cool_go:
Oánh xuống luôn, thì song kiếm hợp bích quá lợi.
Oánh lên luôn, thì song long hội tụ quá sướng.

Rái chính là mấu chốt để phá tan tình thế Kê Lặc. Mình mới nhận ra chiều hôm qua, sau một hồi nghiên cứu hồ sơ luận tội. Mình bói Mặt Mộc dùng liên hoàn kế, Rái chạy đằng giời, lúc đê mê nhất cũng là lúc...hehehe

Nhà còn mỗi con Vịt Còi, lúc 7x hô Sập thì Rái bảo đi chơi đi, giờ 6x Rái lại bảo cút nót đi...thế là lại lừa tình à? Sao ko làm ngược lại, ắt thắng...hihihi

...
Nhà còn mỗi con Vịt Còi, lúc 7x hô Sập thì Rái bảo đi chơi đi, giờ 6x Rái lại bảo cút nót đi...thế là lại lừa tình à? Sao ko làm ngược lại, ắt thắng...hihihi
Thắng thua mà biết đã giàu. :6cool_boss:
Chúc người anh em thiện lành may mắn, ôm mộng chân không lạnh :1cool_look_down:
Rái đi chơi tiếp đơi, sắp hết hè roài :1cool_byebye:

Status
Not open for further replies.
Back