Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Lều báo hôm nay ko thấy tung hô ngạo nghễ với tự hào nữa các thầy nhỉ .... Cái gì mà tư bản giãy chết làm mất mấy chục năm, ta chỉ cần 3 năm ấy... :10:
Ko cấm được chúng nó đâu a ạ. Mấy nữa lại ngoi lên hô tiếp. Chó cứ sủa còn ta cứ đi thôi :24:

Lều báo hôm nay ko thấy tung hô ngạo nghễ với tự hào nữa các thầy nhỉ .... Cái gì mà tư bản giãy chết làm mất mấy chục năm, ta chỉ cần 3 năm ấy... :10:
Lòe nhau thôi, chứ TQ một ngày lên hương cũng nhiều mà, cơ bản là duy trì đc trong bao lâu :)))

Bút sa gà lên thớt mà anh?
Sai viết lại, 1 bài chưa đủ xoá tội, viết 100 bài... Sợ là sợ hết mực, chứ bút thì có thể bẻ cong ngòi...
Mà anh có thấy bạn Rái của em đâu khum? 2h10 rồi vẫn còn đi chạy grab ạ?

Bút sa gà lên thớt mà anh?
Sai viết lại, 1 bài chưa đủ xoá tội, viết 100 bài... Sợ là sợ hết mực, chứ bút thì có thể bẻ cong ngòi...
Mà anh có thấy bạn Rái của em đâu khum? 2h10 rồi vẫn còn đi chạy grab ạ?
Hôm nay nóng quá, Grab là hơi vất :)))

Ngày cuối tuần đầu tiên của tháng cô hồn :)))
Uầy, Thầy còn tâm trạng coi lịch âm, là vị thế còn tốt lắm.
Mình giờ ko còn biết đến ngày tháng năm dương lịch nữa là, nhảy 1 cái, sang bên kia dùng bộ lịch mới :(((

Hôm nay nóng quá, Grab là hơi vất :)))
Vẫn thắc mắc, 2 con ngựa xích thố lòi phèo, sao con Vịt Bầu nó cứ đứng ngó?
Theo triết lý Buchep, thì ta giải thích sao hở Thầy?
Tiếc nuối quá, nhảy xuống là ko biết hỏi ai những điều khắc khoải? Hic

Tự nhiên thấy mình may vãi
Có DNSE để đổ lỗi:21::21::21:
Thế là Chị chọn đúng người để gửi gắm.
Chẳng như em, đến cuối đường, vẫn cô đơn chờ đợi bóng dáng 1 người đến đón...chờ hoài ko thấy, có khi chờ đến lúc run chân, tự ngã, chứ ko cần nhảy. Hic
Ps: Quá GATO với Chị!

Status
Not open for further replies.
Back