Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Tào vượn vin còn chạy mất dép, nữa là mấy anh giáo đầu hiiiii
kiểu này thì tuần sau là tuần quan trọng....tuần sau mới biết. mà quá ba ngày thì phải hỏi Chim Lâm xung hiiiiiiiiii
Em nhỡ làm chiện bậy bạ đêm qua rồi, ko rút kịp biết phải sao giờ Thiết ca? Chiện là...

Đêm qua, lang thang cõi mạng, em gặp 1 cháu gái hỏi rằng: Cháu mới được bạn trai tặng 500tr, giờ cháu ko biết đầu tư gì? Chú tư vấn cháu được khum, cháu có trả phí...

Em liền check profile, thấy cũng xinh xinh, tin tin...nên em báo mồm, múc hết VIC cho chú. Cứ giá đỏ giá sàn là múc, chia tiền ra mà múc.
Về phí tư vấn, chú sẽ nhận sau: Trường hợp cháu lỗ quá thì về nhà chú bao nuôi. Trường hợp cháu lãi quá, thì trả tiền gốc cho bạn trai, còn phần tiền lãi, chú qua nhà cháu, cháu bao nuôi lại chú.

Sáng mở mắt ra, thấy con vfs nó về thẳng 20...ko biết cháu gái thế nào? Đứng trên cầu mà mãi nghĩ về hình bóng cháu.

Thiết ca có giải pháp nào cho em ko ạ?

DNSE hôm nay không biết có bị khách hàng tế sống không?
Khách Hàng hum nay có bị DNSE tế sống ko?
Chị em hỏi ngược ạ? Ký hợp đồng mở tài khoản ck, có ghi rõ là trường hợp lỗi kỹ thuật được tính là lỗi khách quan mà Chị?

Thầy @V79 cầu được ước thấy, múa bên trăng nhiều phết.
Năng lực ngoại cảm đi trước 1 ngày.
VC đúng là nơi hội tụ tinh hoa, chúng ta dang tay chào đón Bậc Thầy Ngoại Cảm.
Ps: Anh có hứng thú bao nuôi cháu gái xinh đẹp ko ạ? Em gửi sdt cho anh, rồi em mới an tâm nhảy xuống. Hic

Status
Not open for further replies.
Back