Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Húng đâu, hàng nào đã tăng thì chỉnh, phân lớp khác tích lũy luân phiên thôi.
Giờ phải chia cổ cho anh mới hợp mốt chớ lị? :19:
Thanh kiu người iu, zờ chả dám nhận cổ... nỗi sợ hãi cứ quẩn quanh, thì nàm thao có thể hành động 1 kach liều lĩnh được?
Lại chợt nhớ câu chuyện hồi lâu, bị gái xinh nó lừa cú đau bằng 1 câu hỏi: “Người yêu anh ko dùng mỹ phẩm do anh tặng, ko sống ảo bởi cái iphone anh đưa, ko bơi trong cái villa anh sở hữu, ko ngủ trên cái giường em ấy mê... thì giá trị của anh nằm ở chỗ nào?”
=> Ức quá, vung tiền... thế là sập bẫy. Chim cong queo rồi. Chim sợ gái xinh lắm rồi.

chỉ Vic thôi a, mua hôm 52 rồi gia tăng lần 2 ở 6x, trung bình 55 em bán hết hôm qua rồi, cũng muốn hold tiếp nhưng cũng muốn giành lại tỷ trọng lỡ có có rũ mạnh thì cover lại ạ
Nghe ổn áp đấy :))

Thanh kiu người iu, zờ chả dám nhận cổ... nỗi sợ hãi cứ quẩn quanh, thì nàm thao có thể hành động 1 kach liều lĩnh được?
Lại chợt nhớ câu chuyện hồi lâu, bị gái xinh nó lừa cú đau bằng 1 câu hỏi: “Người yêu anh ko dùng mỹ phẩm do anh tặng, ko sống ảo bởi cái iphone anh đưa, ko bơi trong cái villa anh sở hữu, ko ngủ trên cái giường em ấy mê... thì giá trị của anh nằm ở chỗ nào?”
=> Ức quá, vung tiền... thế là sập bẫy. Chim cong queo rồi. Chim sợ gái xinh lắm rồi.
Hôm qua khám mắt chưa đới? :2cool_sexy_girl:
Nay đi khám gan nhá, chọc vào Siêu Mod thế này định ra đảo luôn à? :2cool_sexy_girl:
Thôi, em lượn, mua bán gì tầm này :3smiley_vn7:

Hôm qua khám mắt chưa đới? :2cool_sexy_girl:
Nay đi khám gan nhá, chọc vào Siêu Mod thế này định ra đảo luôn à? :2cool_sexy_girl:
Thôi, em lượn, mua bán gì tầm này :3smiley_vn7:
Rái Đệ chỉ giỏi lượn lờ và chuyền bóng. Min Mod nào ở đây, mình đang nói bản thân mình, như cuôn chim sợ cái cành cong vậy. Con sâu nó ở đầu cành, mà ko dám mò ra quặp, dẫu đang đói meo.
À, mà Rái Đệ cười cười nói nói là full cash. Ngược lại, Dát Đồ im im like like, là full cổ. Mình hỉu thía...
Ahihi

Rái Đệ chỉ giỏi lượn lờ và chuyền bóng. Min Mod nào ở đây, mình đang nói bản thân mình, như cuôn chim sợ cái cành cong vậy. Con sâu nó ở đầu cành, mà ko dám mò ra quặp, dẫu đang đói meo.
À, mà Rái Đệ cười cười nói nói là full cash. Ngược lại, Dát Đồ im im like like, là full cổ. Mình hỉu thía...
Ahihi
Thánh soi ahihi :21::21::21:

Giờ chỉ có dòng ngân hàng chạy thì mới đủ độ tin cậy.
Đa số các mã chứng thép đã chạy quá kỳ vọng rồi.
Bank ko tăng là thị trg dễ đi một khúc
Nở cứ dập dờn đi ngang thì sao nhưng mặt bằng các cp tốt nâng dần lên. Nở chả cần phải phi ầm ầm làm gì, phi kiểu nhờ anh Vova thì chả thích :19:

Giờ chỉ có dòng ngân hàng chạy thì mới đủ độ tin cậy.
Đa số các mã chứng thép đã chạy quá kỳ vọng rồi.
Bank ko tăng là thị trg dễ đi một khúc
Chời ơi, người móc trúng trái tim ta là Chị ta...
Sao Chị hay thế, em zai cũng căng mắt nhòm bộ 3 Banh Càng. Đúng ra bọn nó phải tím tái, hoặc xanh loè loẹt.

Status
Not open for further replies.
Back