Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Ô, nay e đi làm thấy bảo đang thiếu điện ghê lắm. Hqua các KCN ở Bắc Giang bị cắt điện khá nhiều..
Ngó sang thấy NT2 mạnh quá...
Múc con gì được các thầy :105:

Làm 4R xôm hẳn a ạ =))
Mình toàn nói thật những tâm tư, mà các anh với các thầy đọc cười nghiêng ngã. Lắm lúc mình phải đọc lại cồm của mình mấy chục lần. haizzz
Văn vở mình hơi dốt, viết hơi tối nghĩa... mong được cảm thông cho. Chữ nghĩa có thể sai, nhưng lý tưởng kach mạng chưa bao giờ phai nhạt!

Mình toàn nói thật những tâm tư, mà các anh với các thầy đọc cười nghiêng ngã. Lắm lúc mình phải đọc lại cồm của mình mấy chục lần. haizzz
Văn vở mình hơi dốt, viết hơi tối nghĩa... mong được cảm thông cho. Chữ nghĩa có thể sai, nhưng lý tưởng kach mạng chưa bao giờ phai nhạt!
lí tưởng của Anh là đc cống hiến, là giàu tình cảm và giàu sự hài hước đúng hăm

lí tưởng của Anh là đc cống hiến, là giàu tình cảm và giàu sự hài hước đúng hăm
Khum, lí tưởng của mình là kéo VNI lên 1k9 và rụ 6 triệu tỉ vnd chui ra khỏi hang.
Mình thường chia nhỏ KPI năm thành 12 tháng. Ví dụ: Tháng này mình chốt sale anh Dát ở phố VC, mình thấy ảnh lấp ló ra rồi, cơ hội chốt sale đang đến gần lắm rồi...

Khum, lí tưởng của mình là kéo VNI lên 1k9 và rụ 6 triệu tỉ vnd chui ra khỏi hang.
Mình thường chia nhỏ KPI năm thành 12 tháng. Ví dụ: Tháng này mình chốt sale anh Dát ở phố VC, mình thấy ảnh lấp ló ra rồi, cơ hội chốt sale đang đến gần lắm rồi...
:21::21::21:

:24::24::24:

PHR SZL SZC MBB kệ nó thôi, các anh lái kéo lên đến đâu hưởng đến đấy.
Giờ đi khám phá những vùng đất mới, tìm kiếm những kẻ rũ bùn đứng dậy sáng lòa :21:
Sao chị lại khoái MBB nhỉ :)))

• Like
Reactions: TTN
Status
Not open for further replies.
Back