Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Không nha Thầy. Mình bán VIX một phần nhỏ vì khách vắng, yếu tố chủ chốt là do anh Coca làm mình chột dạ. Nghe lời anh, mình đành sám hối quay đầu: Nếu vì tiền thì mình vẫn chọn Ponzi, nhưng vì trách nhiệm ủn nàng Ni lên 1k9 cuối năm, nên mình về với Buchip.
Đơn giản vậy thôi!
@newMos biết nói sao khi 3 càng đã về :2cool_after_boom:
Có thể kết luận, đầu tư chân chính chỉ coi ponzi là trò chơi. Vui thì chơi, không vui thì nghỉ :)))
Như thầy dạy thống kê, dạy là chủ yếu, lô đề là niềm vui :)))))

Hôm nay tạm thoát hết dm… nở vẫn chưa đủ đẹp để các a bơm máu… chủ lực dig đã cá đuối.. vẫn view tt ổn trong năm nay nhưng phải ra để chờ nhịp mới…
Haha, thị trường mà ổn sao DIG là chủ lực được anh @Chán :)))

Haha, thị trường mà ổn sao DIG là chủ lực được anh @Chán :)))
TT vẫn ổn, trong tuần có tin đồn giảm ls thêm 0.5%. DIG vẫn là quân bài chủ lực, xét về mức giá lúc A7 say bye, nhận thua lần trước thì cản cứng của DIG ở khoảng 3x. Do đó, nếu lần này vẫn là đội A7 phía sau, thì vẫn chưa có j lo sợ. Hết khách thì tạm giảm giá để rụ khách mới vô thui à...
Ps: Đang đau bụng, có thể ngắm bảng sai, và nhận định ko chuẩn nhé. Trời sinh tui sao còn sinh Tháo, chạy tiếp đây... :((

TT vẫn ổn, trong tuần có tin đồn giảm ls thêm 0.5%. DIG vẫn là quân bài chủ lực, xét về mức giá lúc A7 say bye, nhận thua lần trước thì cản cứng của DIG ở khoảng 3x. Do đó, nếu lần này vẫn là đội A7 phía sau, thì vẫn chưa có j lo sợ. Hết khách thì tạm giảm giá để rụ khách mới vô thui à...
Ps: Đang đau bụng, có thể ngắm bảng sai, và nhận định ko chuẩn nhé. Trời sinh tui sao còn sinh Tháo, chạy tiếp đây... :((
Em chỉ muốn nói, chị @TTN đừng bỏ sở trường thôi, chứ tiếc lắm :))))

Em chỉ muốn nói, chị @TTN đừng bỏ sở trường thôi, chứ tiếc lắm :))))
Sori Thầy, mình chỉ là cậu bé bán hàng rong. Dưới cặp mắt bồ câu của mỉnh, khách hàng luôn có lý. Mình chưa đi đôi giày của khách, nên mình không thể hiểu những điều khách đã nếm trãi...
Muốn tư vấn khách, thì trước hết phải đi đôi giày của khách. Mà tiếc ghê, ko đủ tiền múc 90k DIG như Chị, nên mình ko có lời tư vấn nào được đưa ra. Hic

:1::1::1:
Vừa thống kế đây: nếu để nguyên tk như đầu năm thì NAV tăng 903 tr, loay hoay mua bán thành ra mới tăng 828 tr thôi :19:
Cơ mà vui :21:
Vui thì giữ cho riêng mình thôi; chứ quan điểm, chân lý phải rõ ràng. Thề chứ em đọc mấy cái bài lá cải cổ vũ cho bọn hot syz bỏ học mà vẫn xyz mà ức chế vô cùng, làm hỏng cả thế hệ trẻ :)))

Sori Thầy, mình chỉ là cậu bé bán hàng rong. Dưới cặp mắt bồ câu của mỉnh, khách hàng luôn có lý. Mình chưa đi đôi giày của khách, nên mình không thể hiểu những điều khách đã nếm trãi...
Muốn tư vấn khách, thì trước hết phải đi đôi giày của khách. Mà tiếc ghê, ko đủ tiền múc 90k DIG như Chị, nên mình ko có lời tư vấn nào được đưa ra. Hic
Ôi anh @Chán :))))

Vui thì giữ cho riêng mình thôi; chứ quan điểm, chân lý phải rõ ràng. Thề chứ em đọc mấy cái bài lá cải cổ vũ cho bọn hot syz bỏ học mà vẫn xyz mà ức chế vô cùng, làm hỏng cả thế hệ trẻ :)))
Đây thầy nhé.
Quan điểm rất rõ ràng từ cuối tháng 11: Ôm chặt hàng đầu tư, dùng margin chơi hàng nóng. Có phân tích lợi hại của việc bắt đáy hàng nóng nhá.

Attachments

411.5 KB · Views: 64
Đây thầy nhé.
Quan điểm rất rõ ràng từ cuối tháng 11: Ôm chặt hàng đầu tư, dùng margin chơi hàng nóng. Có phân tích lợi hại của việc bắt đáy hàng nóng nhá.
Ơ chị gửi bản tin cho em với :)))

Chúng ta cần phải thẳng thắn thừa nhận một điều là mua cp nào cũng có rủi ro nó sẽ giảm tiếp, bán cp nào xong cũng có khả năng nó tiếp tục tăng. Không có ai là thánh trên ttck cả, cũng ko có phương pháp nào là tốt nhất hay duy nhất đúng, chỉ có phù hợp với mình hay không thôi.

Chiều qua thấy VHM đẹp quá em bán hết, TT cuối phiên bật mạnh nhờ bank, hôm nay đóng tuần ko bít bọn bank còn tiếp diễn cây xanh hôm qua ko hay trả điểm đáo hạn, W & S thui !
Tháng này may nhờ anh tỷ phú mà được tô cháo bào ngư, mãi iu anh :21:

Mình có thể ko hiểu j về DIG, nhưng mình dzat hiểu về A7 & L14. Mình đã từng dự bói: A7 sẽ đi theo cuôn đường của anh Saylor. Một bên đi viện vì Bitcoin, một bên xa bờ vì Cổ Đất...
Ps: Người chơi hệ tâm linh đã dự bói đúng.
View attachment 8002
Idol của @Chán quay lại rồi à?
Bị bay khỏi L14 có còn khen L14 ngon nữa không? :1:

Đoạn này viết ngày 27.10 nhé
"Có ông thầy tu kia, chân tu nên không tham, một ngày thấy bà con thua lỗ nhiều quá, bán không ai mua kêu khóc váng trời nên động lòng trắc ẩn mang tiền ra mua đỡ rồi sau đó cũng quên luôn.
Cho đến một ngày, thầy đó lại nghe tiếng kêu khóc, nhưng lần này là tiếng kêu khóc của những người không mua được hàng mà nhìn nó tăng mỗi ngày, thấy vậy ông lại mang hàng ra bán cho họ và rồi người ta đồn ông thầy tu đó có bí kíp
"

Đầu tư thì là thế, có gì để bàn cãi đâu.

Còn suốt ngày ôm bảng thì không tập lướt lát, tìm cổ phiếu được dòng tiền ưu ái để tối đa hóa lợi nhuận nó phí đi. Trừ khi đã thử và xác định không có khả năng.
TTCK khác bds là thanh khoản dồi dào, tăng giảm hàng ngày, mua bán không cần thương thảo....Không tận dụng được tức là bỏ qua phần ngon nhất của con lợn :21::21::21::21:

Last edited:
Status
Not open for further replies.
Back