Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Idol của @Chán quay lại rồi à?
Bị bay khỏi L14 có còn khen L14 ngon nữa không? :1:
Idol về lâu rồi Chế, nay idol post bài chia tay L14 (quá lag so với dự bói của em zai). L14 ko còn idol, thì lại trở thành hổ chờ nấu cao... Bỏ đi, ko có gì tiếc nuối ạ.
Có tiếc, chỉ là tiếc nuối 1 chút vì mất đi dấu vết để bám vía kiếm gói xôi thôi Chế. Đang đói mà còn mất gói xôi... nản thiệt!

Chiều qua thấy VHM đẹp quá em bán hết, TT cuối phiên bật mạnh nhờ bank, hôm nay đóng tuần ko bít bọn bank còn tiếp diễn cây xanh hôm qua ko hay trả điểm đáo hạn, W & S thui !
Tháng này may nhờ anh tỷ phú mà được tô cháo bào ngư, mãi iu anh :21:
Vãi, đa tình thật đấy Nàng ơi... Hỏi thiệt, là Nàng iu cháo bào ngư hay iu anh nấu cháo?

Idol về lâu rồi Chế, nay idol post bài chia tay L14 (quá lag so với dự bói của em zai). L14 ko còn idol, thì lại trở thành hổ chờ nấu cao... Bỏ đi, ko có gì tiếc nuối ạ.
Có tiếc, chỉ là tiếc nuối 1 chút vì mất đi dấu vết để bám vía kiếm gói xôi thôi Chế. Đang đói mà còn mất gói xôi... nản thiệt!
Có khi nào idol của @Chán làm lại ở DIG ko?
Kiểu ngã ở đâu, đứng dậy ở đó :1:

Lúc L14 lên 400 mà idol A7 của a @Chán ko bán à. Khó hiểu nhỉ

Ờ, mình có phải là kols hay Idol gì đâu. Mình thích gì làm lấy thôi, đừng bắt mình giữ cái hình ảnh mà mọi người tự vẽ ra về mình là được :19::19::19:
Tỉ tỉ đạp gió bên Tàu, đã lan hiệu ứng sang tỉ tỉ đạp dư luận bên Vịt.
Chế đang đi lại cuôn đường của các idols, mà cụ tỉ nhất là anh Quýt ấy ạ. Có điều, anh Quýt viết gọn hơn Chế: “Mình chỉ phục vụ những ai khen mình”.
:21::21::21:
Lên thêm 1 level nữa, phát biểu như anh Coca ấy Chế...:19:

Tỉ tỉ đạp gió bên Tàu, đã lan hiệu ứng sang tỉ tỉ đạp dư luận bên Vịt.
Chế đang đi lại cuôn đường của các idols, mà cụ tỉ nhất là anh Quýt ấy ạ. Có điều, anh Quýt viết gọn hơn Chế: “Mình chỉ phục vụ những ai khen mình”.
:21::21::21:
Lên thêm 1 level nữa, phát biểu như anh Coca ấy Chế...:19:
Tôi đầu tư ck chẳng qua là muốn giúp TTCK VN còn non trẻ, rèn giũa thế hệ tương lai của đất nước, vì môi trường giảm ô nhiễm & an sinh xã hội, chứ nếu vì tiền tôi đã không đầu tư vào CK :21:

Chịu thôi, muốn hiểu thì đóng 5k đô, vào zoom hỏi Idol. Idol sẽ diễn giải những suy nghĩ thời điểm ấy.
Bản thân mình, đang định giá L14 tầm 1tr/cổ, giờ mất idol, nên giá chị về đâu đó 1k/cổ. :109:
Thế mà em ko thấy ai chửi ổng nhỉ. Mới năm ngoái hô 1 tr/cổ , nay bán 4 chục :))
Còn Lã idol nữa, em cũng chưa thấy ai chửi. Lúc đoán bừa may trúng cái tung hô như thánh. Sai cái im re như chưa:21: có gì :24:

Thế mà em ko thấy ai chửi ổng nhỉ. Mới năm ngoái hô 1 tr/cổ , nay bán 4 chục :))
Còn Lã idol nữa, em cũng chưa thấy ai chửi. Lúc đoán bừa may trúng cái tung hô như thánh. Sai cái im re như chưa:21: có gì :24:
Có chửi chứ, thậm chí là con đe doạ... Một bên là dao phóng lợn, một bên là tánh mạng bản thân lẫn gia đình. Thầy hóng chưa kỹ thôi...
Có những món còn kinh khủng hơn cả mất tiền. Muốn trưởng thành, các idol đều phải nếm qua món ấy...:113:

Tôi đầu tư ck chẳng qua là muốn giúp TTCK VN còn non trẻ, rèn giũa thế hệ tương lai của đất nước, vì môi trường giảm ô nhiễm & an sinh xã hội, chứ nếu vì tiền tôi đã không đầu tư vào CK :21:
Mình hay cho tiền, giúp đỡ những người họ hàng có cuộc sống khó khăn hơn nên mình hiểu tấm lòng anh Coca lắm.
Những ai đi làm từ thiện mà không phải để làm màu chắc cũng hiểu được. Mình thì chưa đi làm từ thiện bao giờ :1:

Có chửi chứ, thậm chí là con đe doạ... Một bên là dao phóng lợn, một bên là tánh mạng bản thân lẫn gia đình. Thầy hóng chưa kỹ thôi...
Có những món còn kinh khủng hơn cả mất tiền. Muốn trưởng thành, các idol đều phải nếm qua món ấy...:113:
Anh @Chán hiểu biết sâu rộng quá :113:

Anh @Chán hiểu biết sâu rộng quá :113:
Người đọc nhiều sách thì tri thức vô biên. Ví dụ anh Vũ Qua, có thể đàm đạo về những thế giới mà người thường không thể nhìn thấy. (Anh Vũ Qua đứng thứ hai, chỉ sau anh Coca... mình cực kỳ tôn trọng 2 anh, và thường xuyên ghi tạc những lời 2 anh nói).
=> Người đọc nhiều cồm thì tri tâm vô địch. Mình vẫn đang cố gắng, mỗi tuần đọc 1k cồm ment của các idol trên khắp 5 châu, 4 bể.
Ps: À mà dạo này, mình cũng rất thik đọc cồm của Thầy 79 về cặp ZZ nha. Thks Thầy đã chia sẻ! :113:

Người đọc nhiều sách thì tri thức vô biên. Ví dụ anh Vũ Qua, có thể đàm đạo về những thế giới mà người thường không thể nhìn thấy. (Anh Vũ Qua đứng thứ hai, chỉ sau anh Coca... mình cực kỳ tôn trọng 2 anh, và thường xuyên ghi tạc những lời 2 anh nói).
=> Người đọc nhiều cồm thì tri tâm vô địch. Mình vẫn đang cố gắng, mỗi tuần đọc 1k cồm ment của các idol trên khắp 5 châu, 4 bể.
Ps: À mà dạo này, mình cũng rất thik đọc cồm của Thầy 79 về cặp ZZ nha. Thks Thầy đã chia sẻ! :113:
A tấu hài vui quá :21:

Status
Not open for further replies.
Back