Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
LS hạ, cơ đồ to, thời cơ lớn, vân vân rồi mây mây...
Mà giờ anh phán như này thì Graber như em càng móm á?:2cool_after_boom:
Giữa tháng 4 mà đã có mưa rồi, bức bối quá :3cool_embarrassed:
Á à a, chọn thời điểm hiện lên hay đó Rái ẩn sĩ... Mà Rái ở chỗ nào, sao chỗ mình mãi ko mưa nhỉ? Nóng bỏ xừ ra đây...nhà lại hỏng Máy Lạnh. Haizzz
Giảm là điều tốt cho cộng đồng chứ sao nữa?
Cái ông ôm cổ BDS theo fomo thì dính đỉnh, sẽ ngậm đắng nuốt ko trôi...
Cái bà ôm Cash theo fud thì lại có cơ họi mua hàng giá rẻ, chờ mỏi mòn, nay đã đến lúc gom hàng...
Cái chàng thanh niên, vừa ôm cổ BDS vừa ôm Cash, thì phè phởn ác. Đang chạy Grab, thấy màu đỏ là tấp vô Rừng Me gõ cồm. Gõ xong mà thấy màu xanh trở lại, thì quay ra chở Khách.
=> Như một Graber U70 từng nói: Khôn Ngoan chớ đừng Khôn Lõi cháu ạ!

Á à a, chọn thời điểm hiện lên hay đó Rái ẩn sĩ... Mà Rái ở chỗ nào, sao chỗ mình mãi ko mưa nhỉ? Nóng bỏ xừ ra đây...nhà lại hỏng Máy Lạnh. Haizzz
Giảm là điều tốt cho cộng đồng chứ sao nữa?
Cái ông ôm cổ BDS theo fomo thì dính đỉnh, sẽ ngậm đắng nuốt ko trôi...
Cái bà ôm Cash theo fud thì lại có cơ họi mua hàng giá rẻ, chờ mỏi mòn, nay đã đến lúc gom hàng...
Cái chàng thanh niên, vừa ôm cổ BDS vừa ôm Cash, thì phè phởn ác. Đang chạy Grab, thấy màu đỏ là tấp vô Rừng Me gõ cồm. Gõ xong mà thấy màu xanh trở lại, thì quay ra chở Khách.
=> Như một Graber U70 từng nói: Khôn Ngoan chớ đừng Khôn Lõi cháu ạ!
TT tốt xấu không liên quan vị thế cá nhân nha anh, bơm tin lôi kéo mà không Tăng ắt sẽ Tèo thôi, xưa giờ vẫn thế.
Nhưng dòng đen đen là anh đúng, đang thời đại bốn chấm rồi mà.
0yVWXytxOSKPlOI7GTEtAHs48ChpACkl7InXofbJUE4ePM6o-zjJTBHoLEmc15L9if96Sy4BKIl1PH9YJ15s7XpnRymAvoUtU4rBxVK9zsg=rp-w800-nu

Ngày kiếm cơm, đêm thổi nến. :2cool_sexy_girl:
Nói sang mồm vậy, chứ toàn nến thổi em thôi, mãi nghèo...:2cool_burn_joss_stick:

Bà con chơi hàng nóng theo lái lại có 1 cuối tuần ngất ngư say sóng à :19:
Dạ anh, A7 mãi đỉnh. Mà chắc rớt tạm một tí, để làm mát mấy cái đầu đang quá nóng thui anh ạ. Đường dài vẫn ổn... Mua j lỗ, chứ mua Thổ có lỗ bao giờ. Nhỡ kẹp thì vẫn có đường Chờ. :19:

Chơi với lái phải biết đi sau ra trước.
Mà ở đời, đi sau thì rõ rồi còn ra trước thì khó lắm thay :))))
Chỉ sợ theo lái đắm đuối như ngày xưa các cụ 1 thời theo Mảng để chóng x tk mới sợ thôi chứ cứ được cái bánh là hướng về các anh ạ to 1 câu rồi về thì ko sao :21:

Chỉ sợ theo lái đắm đuối như ngày xưa các cụ 1 thời theo Mảng để chóng x tk mới sợ thôi chứ cứ được cái bánh là hướng về các anh ạ to 1 câu rồi về thì ko sao :21:
Từ hồi có cái Tê hai rưỡi này, em để ý mà nhấn nhá không té thì cầm chắc toi.
Cút lót phải nhanh gấp đôi ngày trước Mod ah. :2cool_sexy_girl:

TT tốt xấu không liên quan vị thế cá nhân nha anh, bơm tin lôi kéo mà không Tăng ắt sẽ Tèo thôi, xưa giờ vẫn thế.
Nhưng dòng đen đen là anh đúng, đang thời đại bốn chấm rồi mà.
0yVWXytxOSKPlOI7GTEtAHs48ChpACkl7InXofbJUE4ePM6o-zjJTBHoLEmc15L9if96Sy4BKIl1PH9YJ15s7XpnRymAvoUtU4rBxVK9zsg=rp-w800-nu

Ngày kiếm cơm, đêm thổi nến. :2cool_sexy_girl:
Nói sang mồm vậy, chứ toàn nến thổi em thôi, mãi nghèo...:2cool_burn_joss_stick:
Bí quýt thoát nghoèo (nghe trộm trêb cái bàn nhậu).
Thôi đừng thổi nến, quay ra Thổi giá đất nền... Đất nền ko bao vờ thổi lại, nên em đừng ngại... All in!

Ko rõ anh Long lắm, mình follow anh Dũ thôi, đợi anh Ăn lại bọn Bank. Anh nói được là sẽ làm được... ;)
Ăn kiểu j nhỉ :)))
Đòi nó trả lãi tiền gửi,
Bắt nó cho anh vay lãi thấp,
Hay Trạng chết Chúa cũng băng hà?
Em thấy kiểu nào cũng không ổn :))))

Bí quýt thoát nghoèo (nghe trộm trêb cái bàn nhậu).
Thôi đừng thổi nến, quay ra Thổi giá đất nền... Đất nền ko bao vờ thổi lại, nên em đừng ngại... All in!
Cảm ơn anh có lời, nhưng vưỡn chậm hơn như những lần trước...:6cool_beat_shot:
Cuối năm rồi em cũng thổi nền xa xa, và giờ đang lênh đênh đây...:6cool_boss:
Nên thôi, dừng thổi, mà hãy cầm chổi, quét nhà cho sếp bà khỏi la :2cool_beated:

Ăn kiểu j nhỉ :)))
Đòi nó trả lãi tiền gửi,
Bắt nó cho anh vay lãi thấp,
Hay Trạng chết Chúa cũng băng hà?
Em thấy kiểu nào cũng không ổn :))))
Người ăn chay trường,
Thường không nói những điều hài hước (tếu lâm)
=> Mình ko rõ cách ảnh ăn lại, nhưng phải cứ mãi niềm tin nhé. Post lại tấm hình ở đây.Screenshot_2023-04-14-15-01-22-60.jpg

Cảm ơn anh có lời, nhưng vưỡn chậm hơn như những lần trước...:6cool_beat_shot:
Cuối năm rồi em cũng thổi nền xa xa, và giờ đang lênh đênh đây...:6cool_boss:
Nên thôi, dừng thổi, mà hãy cầm chổi, quét nhà cho sếp bà khỏi la :2cool_beated:
Thanh niên cứng, quá cứng. Đi check lại giá đất ngay đi nha, đừng ngồi đọc báo nữa...haizzz

Status
Not open for further replies.
Back