Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Thì đang dành dụm kiếm cái vé xe lâu lâu lên ngó chút đây anh.
À...khách gọi rồi, check chiết gì tính sau đi anh...
Bai en xi du xun./.
Cứng quá ko tốt đâu nha, khuyên nhũ không nghe, mai mốt bà nhà cầm chổi quét xừ ra sân bi chừ...ngồi đó mà một túp lều tranh với con xe cà tàng mang đi chạy Grab.
Nói thêm: Xét hệ quy chiếu là Gold, thì đội cầm Cash đã mất khoảng 30% trong vòng 06 tháng gần nhất. Xét hệ quy chiếu là Bit, thì đội ấy mất khoảng 80% trong cùng khoảng thời gian. Tưởng đang an toàn, mà tài sản nó lại hoang tàn hùi nào hok biết...:12:

Gud quít ki!

Từ hồi anh khóc (như em thôi) đến nay chắc cũng về bờ khá lâu rùi. Hôm nào hứng khởi anh thay cái hình chim thiên đường được không ạ? Cơ hội lớn rùi:1::1:. Khéo tâm linh kéo nở cũng nên ;))
haha .. em đổi mãi ko đc... từ đợt tên miền bị trục trặc ý ạ.. báo thành công mà ko đổi đcc thầy ạ.

cảm ơn bác chim sáng nào cũng mở cửa quét nhà giữ lửa 4r…
Nở làm nhiều người buồn… đời chứng chấp nhận ngày buồn là nhiều ngày vui thì ít… e thì gần như cảm xúc chai mất r nên nhiều khi ko biết đang vui hay buồn hehe…
TT vẫn ổn chứ anh ơi, có áp lực chốt lời nhưng em nghĩ chỉnh nhẹ thôi lại vào tiếp đường đua

TT vẫn ổn chứ anh ơi, có áp lực chốt lời nhưng em nghĩ chỉnh nhẹ thôi lại vào tiếp đường đua
kế hoạch là thế, nhưng new tin là thầy Lâm xung xuống núi lên núi hà giang, với lại bọn lông bán dòng cả nửa chục ngàn tỷ. thành ra ..e rằng nó rút củi hơi sâu. để làm cái đỉnh mới cho đợt giảm thuế, giám lãi lần này?????????

kế hoạch là thế, nhưng new tin là thầy Lâm xung xuống núi lên núi hà giang, với lại bọn lông bán dòng cả nửa chục ngàn tỷ. thành ra ..e rằng nó rút củi hơi sâu. để làm cái đỉnh mới cho đợt giảm thuế, giám lãi lần này?????????
Cảm ơn Thiết ca

Status
Not open for further replies.
Back