Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Chỉ biết khó khăn mà giá cp thì cao thôi. Còn lái nó thích và có đủ tiền nó đánh lên giá nào chẳng đc.
Lái nó cũng cần có cái gì vui vui mới dụ được người chơi cùng. Chẳng lẽ chơi 1 mình :))

Giá thép đang giảm ầm ầm kia kìa :10: Cán bộ ngành thép đang phải ngồi làm báo cáo giải trình tại sao ko bán được hàng :1:
Thầy nói chuẩn...không khéo nó tụt nút về 2000 $/tấn thì ước mong quí 2 của anh sẽ thành...vỡ vụn. Mà dễ lắm : TQ thì chỉ giải tỏa xong BDs cũ cũng phải 3 năm, U cà thì không ngưng oánh nhau. tóm lại sắt giờ chưa biết mua làm gì

À hỉu!
thì ra thầy Chán rót gượu cho Idol nhìn trộm cái em che mặt trên? đau cái khi về cty. idol nó lại chỉ mời thầy mì gói miliket ??? :21::21::21:
Khó long che được mắt Thiết ca. Em cũng đôi khi hờn dỗi, mà chưa biết cách nào để thoát khỏi cảnh trên bà nhậu thì xe xua, về lại phòng trọ thì te tua, tơi bời.
Toàn phải ăn miliket trong phòng, cho qua ngày tháng...ax ax

Đợt này hy vọng anh Vũ lên 20 là khoai rồi :)))
Đường dài mới biết ngựa hay. Đã đến đoạn Anh Dũ ăn lại Bank đâu mà Thầy đã vội chốt Khoai với Sắn???
Mới ở đoạn đầu cá, còn thân cá, và đui cá nữa...cá to lắm. Ahihi

Nghe đồn, A7 dẫn quân vào PDR? Sướng nhất anh Chim @chim_non rồi ạ. Ngồi yên lại được đại quân khênh lên đỉnh núi.
Hoa hậu khênh sóng Nói.
A7 khênh sóng Phất.
Hai đội to và nổi nhất ao làng, đều ủn hộ anh Chim. Năm nay anh Chim đãi tiệc to, khao cả làng anh nhé! @chim_non
:1178:
Ủa, khênh thật hả :)) :))

Ủa, khênh thật hả :)) :))
Dạ anh, thiên hạ đồn tai nhau, A7 nói PDR vẫn rẻ, nên ai có lỡ tàu BDS thì leo lên PDR, sóng còn dài ạ...
Em hơi tiếc, vì sao A7 ko chọn NVL mà lại chọn PDR để fomo. Wallet ảnh còn có 50 tỉ, thì PDR hay NVL đều thanh khoản trong 1 nốt nhạc chứ lại. Khác chỗ nào...haizzz.
Người sinh ra A7 là cha mẹ A7
Còn người hiểu A7 lại là anh Chim.
Ps: Hơi ấm ức, vì đó ko phải là NVL. Tối nay em lại vắt tay lên chán, để nghĩ si...:102:

Sao có thể thiếu em được kaka
Đấy, thế mới là Fan Cứng chứ lị. Chúc Thầy Bé ngày càng giàu hơn, sau này qua du bai, tha hồ hưởng thụ...ahihi :113:
Ps: Mà phong cách thời trang của Idol A7 trông nó già già sao ấy nhỉ? Không ai tư vấn style cho nó trẻ hơn tí, kiểu như ông chú Polo hoặc ít ra cũng phong cách du bai như Thầy Bé. Vậy mới tuyệt cú mèo...
Thầy biết anh chị ngồi cạnh idol là ai ko? Mình bám đuôi nhoát. Thks!

Dạ anh, thiên hạ đồn tai nhau, A7 nói PDR vẫn rẻ, nên ai có lỡ tàu BDS thì leo lên PDR, sóng còn dài ạ...
Em hơi tiếc, vì sao A7 ko chọn NVL mà lại chọn PDR để fomo. Wallet ảnh còn có 50 tỉ, thì PDR hay NVL đều thanh khoản trong 1 nốt nhạc chứ lại. Khác chỗ nào...haizzz.
Người sinh ra A7 là cha mẹ A7
Còn người hiểu A7 lại là anh Chim.
Ps: Hơi ấm ức, vì đó ko phải là NVL. Tối nay em lại vắt tay lên chán, để nghĩ si...:102:

Đấy, thế mới là Fan Cứng chứ lị. Chúc Thầy Bé ngày càng giàu hơn, sau này qua du bai, tha hồ hưởng thụ...ahihi :113:
Ps: Mà phong cách thời trang của Idol A7 trông nó già già sao ấy nhỉ? Không ai tư vấn style cho nó trẻ hơn tí, kiểu như ông chú Polo hoặc ít ra cũng phong cách du bai như Thầy Bé. Vậy mới tuyệt cú mèo...
Thầy biết anh chị ngồi cạnh idol là ai ko? Mình bám đuôi nhoát. Thks!
Hông biết ai cạ anh ưi =)), hoặc e không quan tâm. PDR có vẻ có fame rùi :)), kiểu này ko tăng thì sai sai

Hông biết ai cạ anh ưi =)), hoặc e không quan tâm. PDR có vẻ có fame rùi :)), kiểu này ko tăng thì sai sai
Tới giờ vẫn chưa giải mã được vì sao A7 lại chọn em PDR (thà rằng idol chọn ngựa cũ như DIG & CEO mình còn dễ hịu hơn)...
=> Nay mình chuyển sang chế độ phòng thủ với nhóm BĐS vậy. Fomo khắp các Phố rồi Thầy Bé Giàu ơi. Cả làng đều giỏi...
:102::102::102:

Status
Not open for further replies.
Back