Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Dạ, đang nói về DNSE app thôi Chị, còn đất lại khác nữa ạ. Tạm ko bàn đến, chỉ bàn đến khi 2 Chị Em ta tranh luận thật rõ những khúc mắc trong lòng ạ! hihi
Đã nói ko biết nó thống kê đúng hay sai vì nó tính 1 năm, mình tính ytd nên ko có số liệu kiểm chứng.

Đã nói ko biết nó thống kê đúng hay sai vì nó tính 1 năm, mình tính ytd nên ko có số liệu kiểm chứng.
Dễ mà Chị cứ hay nghĩ phức tạp hoá vấn đề. Em ví dụ nhé: Giờ Copytrade nó nhan nhản đầy đường. Chị đăng ký làm Master bên VPS, chỗ Thầy Sụt làm CTV ấy ạ, để đám đông dõi theo (hoặc copy nếu thik).
Như vậy, nếu Chị vẫn ở Top 95% trong dài hạn, thì vừa giúp ích đồng bào đói khổ, vừa thu được phí copytrade. Em xung phong làm Copier đóng phí ạ...hihi
Ps: Mà Chị set phí thấp thôi nhé, khoảng 0.1% để cạnh tranh với Vanguard ạ! Cao quá em ko chi nỗi đâu...hihi

Dễ mà Chị cứ hay nghĩ phức tạp hoá vấn đề. Em ví dụ nhé: Giờ Copytrde nó nhan nhản đầy đường. Chị đăng ký làm Master bên VPS, chỗ Thầy Sụt làm CTV ấy ạ, để đám đông dõi theo (hoặc copy nếu thik).
Như vậy, nếu Chị vẫn ở Top 95% trong dài hạn, thì vừa giúp ích đồng bào đói khổ, vừa thu được phí copytrade. Em xung phong làm Copier đóng phí ạ...hihi
coppy tk mbs của con gái chị đấy. Từ tháng 5 đến giờ lãi khối ra còn gì. Mua lúc nào, giá bao nhiêu đều báo. Hàng thanh khoản bao la ko lo chị dụ mua để úp bô nhé 😀
Còn ko tin thì sao phải giúp???

coppy tk mbs của con gái chị đấy. Từ tháng 5 đến giờ lãi khối ra còn gì. Mua lúc nào, giá bao nhiêu đều báo. Hàng thanh khoản bao la ko lo chị dụ mua để úp bô.
Còn ko tin thì sao phải giúp???
Cái đấy 1 là nhỏ, 2 là ko có cảm xúc như cái bên DNSE, 3 là thời gian chưa đủ dài, chưa qua những đoạn xì chét như đoạn 2022 ạ.
Sao phải giúp??? Em cũng ko biết, nhưng em nhớ Chị từng nói: Tầm tỉ phú rồi mà ko nghĩ về thiện nguyện, giúp đời, giúp người thì...(Đại khái thế, em nhớ ko rõ, mà cũng ko ghi chép vào vở ạ).

Cái đấy 1 là nhỏ, 2 là ko có cảm xúc như cái bên DNSE, 3 là thời gian chưa đủ dài, chưa qua những đoạn xì chét như đoạn 2022 ạ.
Sao phải giúp??? Em cũng ko biết, nhưng em nhớ Chị từng nói: Tầm tỉ phú rồi mà ko nghĩ về thiện nguyện, giúp đời, giúp người thì...(Đại khái thế, em nhớ ko rõ, mà cũng ko ghi chép vào vở ạ).
Quan trọng là % lãi. Vì trên ttck 5-6 tỷ là muỗi nên tk nào cũng như nhau cả thôi.

Quan trọng là % lãi. Vì trên ttck 5-6 tỷ là muỗi nên tk nào cũng như nhau cả thôi.
Dạ, em chưa đồng ý với ý kiến này ạ.% lãi, nếu xét riêng nó chả nói lên cái j.
Tỷ lệ sụt giảm bao nhiêu? Duy trì được bao lâu? Trong điều kiện TT như nào ạ? Chứ cứ khoe % lãi trong giai đoạn thịnh vượng, ngắn hạn. Chỉ sợ, đến khúc cua, cũng teo tóp, như các Gurus bên Phố Wall vĩ đại ạ! Hihi

Hôm nay con gái đang sốt, mình lo mà ko làm gì đc nên Chát chít cho quên thời gian. có vê như đã quá nhiều lời.
Dùng nhé 😀
Dạ, thôi Cháu bệnh thì Chị Em mình tạm ngưng ạ. Mai mốt Cháu khoẻ, Chị Em.mình giải toả khúc mắt tiếp.
Em cũng rãnh quá, bị Mèo nó vờn, ức lên tận cổ...nên định bỏ nấu cơm, rửa bát... Chat với Chị xuyên màn đêm luôn ạ.
Hẹn Chị đợt tới ạ! :D

Dạ, em chưa đồng ý với ý kiến này ạ.% lãi, nếu xét riêng nó chả nói lên cái j.
Tỷ lệ sụt giảm bao nhiêu? Duy trì được bao lâu? Trong điều kiện TT như nào ạ? Chứ cứ khoe % lãi trong giai đoạn thịnh vượng, ngắn hạn. Chỉ sợ, đến khúc cua, cũng teo tóp, như các Gurus bên Phố Wall vĩ đại ạ! Hihi
Như nhau cả thôi.
Hôm nay là em khơi mào kiểu nghi ngờ fake tk nên chị đang cần giết thời gian chị vào giải trình cho xem chứ có phải khoe vào hôm tăng mạnh đâu.

Last edited:
Như nhau cả thôi.
Hôm nay là em khơi mào kiểu nghi ngờ fake tk nên chị đang cần giết thời gian chị vào giải trình cho xem chứ có phải khoe vào hôm tăng mạnh đâu.
Em chưa đồng tình, em nghi ngờ Chị fake TK chỗ nào, Chị có thể quote lại (nếu văn em tệ quá, sai ý chính thì em sẽ Xin Lỗi Công Khai trên VC 10 lần liên tiếp ạ).
Em nghi App DNSE thống kê sai lệch so với thực tế đang diễn ra ở Đám Đông (nghi là data thống kê có vấn đề). Cái này em xác nhận là có. Nên em nói, ko soi Acc Chị nữa, soi Acc của bạn gái sp TM để Check Var. (Cái chấm đỏ trên Ava, em tạm hiểu là có thông báo gửi tới, hộp tin nhắn có hơn 99 tin chưa đọc - ko nhớ chính xác, khả năng Acc này ko login thường xuyên. Nên em nhờ sp TM hỏi chi tiết thêm?!)
Dừng nhé, Cháu sốt quan trọng hơn, khúc mắt có thể sau này giải quyết tiếp ạ.

Em chưa đồng tình, em nghi ngờ Chị fake TK chỗ nào, Chị có thể quote lại (nếu văn em tệ quá, sai ý chính thì em sẽ Xin Lỗi Công Khai trên VC 10 lần liên tiếp ạ).
Em nghi App DNSE thống kê sai lệch so với thực tế đang diễn ra ở Đám Đông (nghi là data thống kê có vấn đề). Cái này em xác nhận là có. Nên em nói, ko soi Acc Chị nữa, soi Acc của bạn gái sp TM để Check Var. (Cái chấm đỏ trên Ava, em tạm hiểu là có thông báo gửi tới, hộp tin nhắn có hơn 99 tin chưa đọc - ko nhớ chính xác, khả năng Acc này ko login thường xuyên. Nên em nhờ sp TM hỏi chi tiết thêm?!)
Nghi ngờ cũng bình thường mà em, sao phải xin lỗi???
Con chị cách nửa vòng trái đất, biết nó sốt thì lo vậy chứ làm gì đc đâu. Phải cảm ơn em đã chát cùng cho khuây khoả trong lúc chờ trời sáng ấy chứ 😀

App nó tào lao lắm anh quan tâm làm gì , thế nhá 🤣

Back