Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Môn Pre Funding tái hiện à Thầy?
Mà thôi, mình có việc gấp cần xử lí, nên rút bớt rùi, còn nhoẽn 1 tỏi trong chứng, làm tư liệu giảng bài cho F1 thui.
Quá nản Big3, Mèo nó đánh BO luôn thì chấp nhận đen! Năm nay ko đột phá được...hic
Ai full cash ko hàng công nhận là cũng áp lực phết...

Các anh thích thì các anh oánh thôi. FIIN mới rating cao nhất trong các bank ở VN 😜
Bank rẻ nhất so với TT chung, ấy vậy mà đánh mãi mới được 1 phiên tăng, đúng là họ Mèo yếu nhớt... Có ngon đánh Break lên 1k3 nhoát...Bank đi tìm đỉnh của đỉnh 1 nhoát... :)))
Ps: Thầy em bảo, sóng Bank là sóng dọn bàn ???

Bank rẻ nhất so với TT chung, ấy vậy mà đánh mãi mới được 1 phiên tăng, đúng là họ Mèo yếu nhớt... Có ngon đánh Break lên 1k3 nhoát...Bank đi tìm đỉnh của đỉnh 1 nhoát... :)))
Ps: Thầy em bảo, sóng Bank là sóng dọn bàn ???
Không có cái mùa xuân ấy đâu. Hà lội không vội được. @Chán đang ôm big 3 à, tưởng bán hết gái Cần rồi 😋

Dạ em không ôm Bank ạ, em vừa rút tiền hôm qua rồi anh, đúng số nhọ nồi. Có điều em vẫn theo dõi bọn Bank, gót chân asin của đội Mèo yếu nhớt...haha
Lũ Mèo nó không đẩy tạo trend mạnh mẽ và rõ ràng để bà con ai cũng kiếm tiền dễ dàng đâu, phải lúc nào cũng mơ hồ, nghi ngờ cơ... Lúc trend mạnh rõ ràng, vol bùng nổ thì dễ lại là khúc phân phối vì lúc ấy Mèo bán hàng KL lớn dễ nhất 😚 😄 😜

Canh mãi con mả mẹ MBB nó sập để mua thêm cho tài khoản của con gái mà nó ko chịu sập nên đành phải mở mua mới 10k SHB giá 10.4 😀
Dự định cứ giảm 50 đ mua thêm 5.000 cho đủ 50k thì tạm dừng nghe ngóng.

Lũ Mèo nó không đẩy tạo trend mạnh mẽ và rõ ràng để bà con ai cũng kiếm tiền dễ dàng đâu, phải lúc nào cũng mơ hồ, nghi ngờ cơ... Lúc trend mạnh rõ ràng, vol bùng nổ thì dễ lại là khúc phân phối vì lúc ấy Mèo bán hàng KL lớn dễ nhất 😚 😄 😜
Mèo cúc cu phiêu (ảo thuật) kiểu j cũng không thể che đậy được 3 luận điểm lớn ạ:
1. Chính trị ổn định, A1 tuyên bố: Ưu tiên kinh tế phát triển.
2. NHNN bảo kê: Anh em nào đã max tăng trưởng tín dụng, nửa cuối năm tôi mở van cho tăng tiếp.
3. Theo chart tháng (Thầy em dạy): Sóng 3 ập đến. Target 1k9 (em mới nâng thêm 100đ, vì món nâng hạng đang tươi sáng hẳn lên).
Ps: Lý thuyết là vậy, nhưng thực tế lại tiếc... em với Thầy đều ngơ ngác. Thầy bận chăm tép cảnh, em bận giải quyết việc riêng...ko xơ múi được chi cả!!! hic

Canh mãi con mả mẹ MBB nó sập để mua thêm cho tài khoản của con gái mà nó ko chịu sập nên đành phải mở mua mới 10k SHB giá 10.4 😀
Dự định cứ giảm 50 đ mua thêm 5.000 cho đủ 50k thì tạm dừng nghe ngóng.
Dự án Cả Lô đang chốt giá bán 600 triệu/m2 cho lô đắc địa. Sao SHB có thể rẻ hơn VHM về mặt định giá nhỉ? Sao danh mục của cháu mãi không thấy bóng dáng VHM (sure win) vậy Chị Cả ơi?hehe

• Like
Reactions: TTN
Mèo cúc cu phiêu (ảo thuật) kiểu j cũng không thể che đậy được 3 luận điểm lớn ạ:
1. Chính trị ổn định, A1 tuyên bố: Ưu tiên kinh tế phát triển.
2. NHNN bảo kê: Anh em nào đã max tăng trưởng tín dụng, nửa cuối năm tôi mở van cho tăng tiếp.
3. Theo chart tháng (Thầy em dạy): Sóng 3 ập đến. Target 1k9 (em mới nâng thêm 100đ, vì món nâng hạng đang tươi sáng hẳn lên).
Ps: Lý thuyết là vậy, nhưng thực tế lại tiếc... em với Thầy đều ngơ ngác. Thầy bận chăm tép cảnh, em bận giải quyết việc riêng...ko xơ múi được chi cả!!! hic
Nếu đã vững tin vào 3 luận điểm trên thì phải all in vào những đợt điều chỉnh mạnh rồi lên núi tu như Vũ qua chờ ngày khải hoàn 1k9 chứ. Hóa ra là 3 luận điểm lớn ấy lại chỉ là giấc mơ thôi à 😅 🤣

Dự án Cả Lô đang chốt giá 600 triệu/m2 cho lô đạt địa. Sao SHB có thể nhanh hơn VHM về mặt giá nhỉ? Sao danh mục của cháu mãi không thấy bóng phong cách VHM (chắc thắng) vậy Chị Cả ơi?hehe
VHM ở tài khoản của chị rồi 😀
Tài khoản của con gái hiện nay đây

Attachments

131 KB · Views: 63
Nếu đã vững tin vào 3 luận điểm trên thì phải all in vào những đợt điều chỉnh mạnh rồi lên núi tu như Vũ qua chờ ngày khải hoàn 1k9 chứ. Hóa ra là 3 luận điểm lớn ấy lại chỉ là giấc mơ thôi à 😅 🤣
Dạ, em chui rồi chứ ạ, chui mạnh là đằng khác...Nhưng đúng kiểu số nhọ nồi, vào Big3 theo vía chim Zút (lúc đó đang son)...thì bị Chó Đuổi.
Nhà Đầu Tư thấy Chó Đuổi, phải bỏ chạy...haizzz.
Nôn Liếm Nôn mãi, nản quá, rút cash...thì Bùm...Chó lại Đuổi!!! haizzz

Dạ, em chui rồi chứ ạ, chui mạnh là đằng khác...Nhưng đúng kiểu số nhọ nồi, vào Big3 theo vía chim Zút (lúc đó đang son)...thì bị Chó Đuổi.
Nhà Đầu Tư thấy Chó Đuổi, phải bỏ chạy...haizzz.
Nôn Liếm Nôn mãi, nản quá, rút cash...thì Bùm...Chó lại Đuổi!!! haizzz
Thế là mắc bệnh giống chim @zug rồi: Bệnh không tin bố con thằng nào trên đời này cả, nhiều lúc không tin vào chính cả bản thân mình 😆

Back