Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

VHM ở tài khoản của chị rồi 😀
Tài khoản của con gái hiện nay đây
Buồn... quá khi nhìn DM của Cháu. :(((
Đây là tài khoản của ku tí nhà em ạ...nhìn còn buồn hơn, mới giải ngân được 16củ, lãi có 270k :(((

• Like
Reactions: TTN
Dạ, em chui rồi chứ ạ, chui mạnh là đằng khác...Nhưng đúng kiểu số nhọ nồi, vào Big3 theo vía chim Zút (lúc đó đang son)...thì bị Chó Đuổi.
Nhà Đầu Tư thấy Chó Đuổi, phải bỏ chạy...haizzz.
Nôn Liếm Nôn mãi, nản quá, rút cash...thì Bùm...Chó lại Đuổi!!! haizzz
Có cái avar điệp thế nhỉ?
Anh phải sốp cho cổ noá đỏ au lên mới giống gà chọi 🤭

Thế là mắc bệnh giống chim @zug rồi: Bệnh không tin bố con thằng nào trên đời này cả, nhiều lúc không tin vào chính cả bản thân mình 😆
Thế ạ, sao anh không nhắc em về triết lí không tin bố con thằng nào... nhìu lúc không tin vào cả thân mình nữa... (thảo nào chim Zút cứ hỏi ý kiến AI suốt).
Biết thế em nghe Tú Trinh Nguyên tư vấn...giờ lại thấy ân hận khi bỏ Tú qua 1 bên...haizzz

Có cái avar điệp thế nhỉ?
Anh phải sốp cho cổ noá đỏ au lên mới giống gà chọi 🤭
Úi giù ui, the Mummy Return...đúng hôm Bank bùng nổ???
Chứng tỏ thời gian qua tự kỉ, và nôn liếm nôn liếm... suốt nhỉ? Giao diện Chim team mà Hệ điều hành hệ Cá team??? Kung fu này cũng kinh phết đấy...ak ak

Úi giù ui, the Mummy Return...đúng hôm Bank bùng nổ???
Chứng tỏ thời gian qua tự kỉ, và nôn liếm nôn liếm... suốt nhỉ? Giao diện Chim team mà Hệ điều hành hệ Cá team??? Kung fu này cũng kinh phết đấy...ak ak
Mới trốn đi Tây (Nguyên) dzìa.
Vào đó tuyền ún nôn ún nôn chứ hem được lím.
Hại người quá, được cái đỡ bị tự kỷ vì Mèo doạ 🥺

Đi công tác Pờ Lây à. TN năm nay có gì mới hem 😜
Ban Mê ạ.
Nửa thập kỷ mới quay lại nên thấy nhiều cái mới.
Cái mới nhất là được xe bus chở từ chân mái bai vào tận cửa kính chứ không phải đi bộ như xưa.
Dù thời gian lên xe, chờ xe đầy người rồi xe chạy đến cửa còn lâu hơn tự đi bộ 🤭

Mới trốn đi Tây (Nguyên) dzìa.
Vào đó tuyền ún nôn ún nôn chứ hem được lím.
Hại người quá, được cái đỡ bị tự kỷ vì Mèo doạ 🥺
Thế mà chẳng chịu bày bí kíp cho Fan đu vía j cả. Gọi 3 lần, ko thấy tiếng hót của Chim Zút nơi mô...mình tưởng là gia nhập trend Check Var showbiz rồi chứ lị.
Sau trận này, sẽ học bài học mới: Khi nào kẹp thì đi du chơi, chẳng thèm canh bảng để Mèo nó cứ bắt nôn liếm miết.
Thk for sharing bí kíp! 🙃🙃🙃

Ban Mê ạ.
Nửa thập kỷ mới quay lại nên thấy nhiều cái mới.
Cái mới nhất là được xe bus chở từ chân mái bai vào tận cửa kính chứ không phải đi bộ như xưa.
Dù thời gian lên xe, chờ xe đầy người rồi xe chạy đến cửa còn lâu hơn tự đi bộ 🤭
I chang sân bay Pleiku, từ cầu thang máy bay vào nhà ga có 100-150m mà cũng phải đi ô tô 🤣

Back