Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Trên F có ông bangdp gì đó vía đen lắm anh Chán. Cứ hô là ngược. Toàn ngay T0 T1 mới ác. Đang hô giảm đấy, biết đâu nay tăng =))
Mình cũng có thời gian giống anh đó, người khác cứ bảo mình là nhà tiên tri ngược, nhưng họ đâu biết mình đau vì đen. Thôi, cầu mong cho ảnh được hạnh phúc, mình ko giúp được gì vì còn đang bận đi tìm Happy...
Lại nói, người ta hỏi Sư Tuệ: Sao không mặc áo cà sa? Sư bảo: Con mặc áo này cũng như áo cà sa, ai thích mặc gì thì cứ mặc. (chắc Tuệ Sư sợ bị cướp nó lột cà sa, còn rẻ rách nên nó tha cho đi tiếp...nên đi được 6 năm rồi, mà nghiệp vẫn chưa tới???)

Mình cũng có thời gian giống anh đó, người khác cứ bảo mình là nhà tiên tri ngược, nhưng họ đâu biết mình đau vì đen. Thôi, cầu mong cho ảnh được hạnh phúc, mình ko giúp được gì vì còn đang bận đi tìm Happy...
Lại nói, người ta hỏi Sư Tuệ: Sao không mặc áo cà sa? Sư bảo: Con mặc áo này cũng như áo cà sa, ai thích mặc gì thì cứ mặc. (chắc Tuệ Sư sợ bị cướp nó lột cà sa, còn rẻ rách nên nó tha cho đi tiếp...nên đi được 6 năm rồi, mà nghiệp vẫn chưa tới???)
View attachment 8321
Tiễn siu cp công nghệ rồi hả anh :)))

View attachment 8321
Bán nốt cả FPT rồi à 😅

2 account khác nhau à. Để 2 account thi đua với nhau kể cũng vui phết 😀
Dạ không, vẫn cái Acc du phượt ấy anh. Em nạp thêm 730 củ, nên tiền nó tự tăng lên. Sáng giờ múc quá, mỏi tay luôn ạ.
Giờ em tìm Happy inside thôi ạ, tu cho đúng bài, ko Thầy Sụt mắng. hic

Back