Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Sao hôm nọ chọn cặp LPB-SHB để đấu với HCV mà lại mua Mông bự với 6 múi bonus thêm Víp pi thế? 😋
Em đua mồm với HCV, còn trade thật thì em đu vía VinaCap ạ... Nó lên sóng PR, thành Top 1, chắc nhiều bà cuôn ngưỡng mộ soi Portfolio, như Diamond ngày trước.
Nói cai nhưng vẫn theo vía Vina, tôi lạ gì idol
Mình chưa bao giờ nói, mình cai vía tụi FMs cả nhé. Đó là con đường, mà F1 phải đi...nếu nó ko đi, ko lẽ mình bắt nó đi??? Đang cấn khúc ni!!!hihi

Vai khía cơ kết hợp bụng 6 múi còn đẹp.
Chứ bộ nhá to thì hơi khó kết hợp nhỉ :))))
Chiện j khó, đã có AI. Nhờ nó gắn cho cái mỗm hô, với hàm răng vẩu, cưỡi Bank Luxury...có khi lên trend zai đẹp???

Em ngày có 1 bát cơm thôi. Sao thiên hạ ăn lắm tinh bột thế nhỉ :)))
Vì thiên hạ sắp chen nhau, xếp hàng nhận quà từ Bank, nên họ phải tích Mỡ Thừa, để ko bị ngất...
Thầy ăn 1 bát, xếp hàng giữa ánh năng chán choi, xỉu luôn ý chứ, đẹp xấu j? Ra viện, 6 múi lại dồn 1. hic

Vì thiên hạ sắp chen nhau, xếp hàng nhận quà từ Bank, nên họ phải tích Mỡ Thừa, để ko bị ngất...
Thầy ăn 1 bát, xếp hàng giữa ánh năng chán choi, xỉu luôn ý chứ, đẹp xấu j? Ra viện, 6 múi lại dồn 1. hic
À em thuê người giữ chỗ nhé. Tiền có để làm j đâu :))))

Bank cp nhiều như quân nguyên, để phải xếp hàng có mà tiền tấn.

Bank cp nhiều như quân nguyên, để phải xếp hàng có mà tiền tấn.
Dạ, cái đó tương lai, em sao biết được ạ. Hiện tại, đang có mùi lõm...nhưng em khá hạnh phút. Đố Chị biết vì thao?haha

Tu tập, ko ngó ví đồng pào Chị ạ...hic
Em mừng vì em rút hết vốn, trên đường đi tu, mà người nhiều tiền quá, khó đắc đạo (sợ bị cướp nó giết để lấy tiền...hoặc đầu gấu nó đập lấy hết tiền). hic
Thế là đạt cảnh giới cao rồi ak Anh.hi

Back