Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

POW lại tím, thế mà các thầy cứ dọa ma hị hị 😋😇
Sư Tuệ bảo rùi anh ạ: Ai làm gì là quyền của họ, cứ làm nếu thấy có ích. Việc mình bộ hành là do mình muốn tìm Hạnh Phúc. Phật đã dọn sẵn đường, việc của mình là bước theo con đường của Phật, để trải nghiệm được Hạnh Phúc.
=> Đám đông, cứ reo hò, livestream, như sư là Phật tái thế. Cúng dường các thứ, nặng nồi cơm...sao đi bộ xa được ạ.
Túm lại, cứ kệ, in Phật ta bộ hành. Dịch sang Chứng: Kệ đi, in sys ta bò...kk

Sư Tuệ bảo rùi anh ạ: Ai làm gì là quyền của họ, cứ làm nếu thấy có ích. Việc mình bộ hành là do mình muốn tìm Hạnh Phúc. Phật đã dọn sẵn đường, việc của mình là bước theo con đường của Phật, để trải nghiệm được Hạnh Phúc.
=> Đám đông, cứ reo hò, livestream, như sư là Phật tái thế. Cúng dường các thứ, nặng nồi cơm...sao đi bộ xa được ạ.
Túm lại, cứ kệ, in Phật ta bộ hành. Dịch sang Chứng: Kệ đi, in sys ta bò...kk
Chuận quá 🥰

Chuận quạ thì anh đấm ACB/MBB phá đỉnh phát ạ, em zai bò NAV thêm tí. Ổn áp, lại kéo quân vào úp sọt Vina...chờ Thầy Mó truy điệu...kkk
Lâu lắm rồi anh có đấm đá gì đâu 😅 , già yếu rồi nên chỉ nằm trên võng thôi. Kệ các anh khiêng đi đâu thì khiêng 🤣

Tùy mã :))))
HSG nay bán đc giá yêu thương. Lại đợi :))))
Sau trường phái hold tượng đá thì chị đang luyện lướt trên hàng cơ bản để tối đa hóa lợi nhuận như cách của em.
Bán GVR 35.8 mua lại đc 33 😀

Last edited:
Lâu lắm rồi anh có đấm đá gì đâu 😅 , già yếu rồi nên chỉ nằm trên võng thôi. Kệ các anh khiêng đi đâu thì khiêng 🤣
Em định móc cái dây vào chú Rùa MBB, thế là mặc nhiên nằm ngủ, Rùa bò tới đâu, Thỏ được kéo lê tới đó,...nhưng nhìn con ACB thì Amazing gút chóp hơn. Chả nhẻ lại vào cả 2 con? Thế thì Thầy Mó tốn tiền mua nhang đèn làm lễ lắm anh nhỉ... 🤣🤣🤣

Em định móc cái dây vào chú Rùa MBB, thế là mặc nhiên nằm ngủ, Rùa bò tới đâu, Thỏ được kéo lê tới đó,...nhưng nhìn con ACB thì Amazing gút chóp hơn. Chả nhẻ lại vào cả 2 con? Thế thì Thầy Mó tốn tiền mua nhang đèn làm lễ lắm anh nhỉ... 🤣🤣🤣
Mới chuyển vào tk 1.35 tỷ mà còn chưa mua hết là lý do MBB ko chịu giảm đó em.
Ko cần quan tâm còn trend hay mất trend. Về quanh 20 chị mua luôn.

Mới chuyển vào tk 1.35 tỷ mà còn chưa mua hết là lý do MBB ko chịu giảm đó em.
Ko cần quan tâm còn trend hay mất trend. Về quanh 20 chị mua luôn.
Em theo mũi tên mà quẹo lựa thôi ạ. MBB 6 tháng qua, 1 cú dính đỉnh: Mua 25 cút 23. ACB cũng dính nhưg lõm nhẹ hơn. Nếu hold thì ko lõm luôn...6 tháng qua, ACB ko lõm => Amazing gút chóp.

• Like
Reactions: TTN
Anh lựa hàng ko chạy ròi :))))))
Thì đang tu tập mà Thầy, 13 hạnh đầu đà, trong đó có:
Ngủ ở nghĩa địa, đồng hoang, gốc cây.
Ăn ngày 1 bữa.
Ngủ ngồi ko nằm.

Nghề này nó nhụt, nhụt nhã vô cùng. Ko đóng góp được j cho Zoom, nhưng mình muốn, nên mình làm thôi. Họ hỏi có xấu hổ ko, thì mình nói: Có hay ko cũng vậy. Mình phải vượt qua được mới mong tìm được Hạnh Phúc.
:((((

Chị muốn gia tăng khối lượng lắm. Nhưng không quyết đc hu hu hu
Là do Phật độ người ko độ ta ạ Chị?
Dịch ra chứng: Sys độ MBB không độ VHM? VHM bật chế độ Ranging vì Trending đã sai 2 lần. Vòng tròn là múc, mũi tên là thoát. Nhìn chung: Cũng ko ăn dày ạ.
Nhìn rộng ra Market: Nay có BSR, POW, PHP thỏa mãn đu Trend. Trong đó, BSR có team VTV hộ giá, PHP có Thầy Bư hộ tống...kkk
Ps: Làm sao để tìm ra Hạnh Phúc Truly, ko phải Hạnh Phúc Nhân Tạo, kiểu cứ kiếm được tiền là tui HP. That's it...

Là do Phật độ người ko độ ta ạ Chị?
Dịch ra chứng: Sys độ MBB không độ VHM? VHM bật chế độ Ranging vì Trending đã sai 2 lần. Vòng tròn là múc, mũi tên là thoát. Nhìn chung: Cũng ko ăn dày ạ.
Nhìn rộng ra Market: Nay có BSR, POW, PHP thỏa mãn đu Trend. Trong đó, BSR có team VTV hộ giá, PHP có Thầy Bư hộ tống...kkk
Ps: Làm sao để tìm ra Hạnh Phúc Truly, ko phải Hạnh Phúc Nhân Tạo, kiểu cứ kiếm được tiền là tui HP. That's it...
View attachment 8310
Giá chạy bằng kỳ vọng không chắc chắn chị bỏ qua.
Chỉ cp nào thỏa mãn đk của chị chị mới mua

Back