Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Cảm giác chờ BCTC Q3 ra nhiều lúc nó như chờ đề về ấy nhỉ. Hoặc là vỡ òa sung sướng hoặc là lầm bầm tặc lưỡi... 😜
Dạ, anh Cá chỉ đạo tối qua rồi ạ: Ông nào lợi nhuận to, thuế thu nhập lớn...thì Q3 sẽ book tối đa chi phí. Q4 mới sáng sủa được, vì chắc cú là không thể giấu lãi miết => Q4 mới bung lụa, đi ngang hết Q3 ạ!!! Lên kế hoạch du chơi thôi Anh...

Dạ, anh Cá chỉ đạo tối qua rồi ạ: Ông nào lợi nhuận to, thuế thu nhập lớn...thì Q3 sẽ book tối đa chi phí. Q4 mới sáng sủa được, vì chắc cú là không thể giấu lãi miết => Q4 mới bung lụa, đi ngang hết Q3 ạ!!! Lên kế hoạch du chơi thôi Anh...
Cờ huynh đúng là quái kiệt. Thảo nào có những thằng doanh thu Q3 tăng kinh khủng mà LN lại sụt giảm mạnh bất thường 🤣

Đúng mà tùy thôi....ai mà biết quý sau có cin trâu nào. nên dự pòng là đúng form. cho nên dự phòng xong có LN chứng tỏ càng ngon nậy. tuy nhiên thầy mèo cũng quá ác...nó biết thầy Chim think so, lên cho q.3 đệp....quý 4 âm tính sau
nói chung là thập diện mai phục, oánh kq kinh doanh là khả phiêu nhất

Kiếm tiền đi chơi thôi anh. Bank k tăng là em móm nặng
Bank để dành cho cú thăng thiên vượt k3, mình mùa nào thức đấy vẫn ngon mà thầy. À mà Lạch huyện chưa ra báo cáo mà bà con tranh nhau ghê thế thầy 😜

Bank để dành cho cú thăng thiên vượt k3, mình mùa nào thức đấy vẫn ngon mà thầy. À mà Lạch huyện chưa ra báo cáo mà bà con tranh nhau ghê thế thầy 😜
Thời tới thời tới. Lạch huyện công suất lên nhanh. 3 -4 mà êm có khi PHP chiếm 50% thông lượng Hải Phòng. Xếp top 3 toàn quốc anh nhỉ =))

Đúng mà tùy thôi....ai mà biết quý sau có cin trâu nào. nên dự pòng là đúng form. cho nên dự phòng xong có LN chứng tỏ càng ngon nậy. tuy nhiên thầy mèo cũng quá ác...nó biết thầy Chim think so, lên cho q.3 đệp....quý 4 âm tính sau
nói chung là thập diện mai phục, oánh kq kinh doanh là khả phiêu nhất
Dạ, cái đó là phụ, vì em thật sự ko rành về BCTC, DN, Thuế Má, Kế Toán...vv..mm ạ Thiết Ka.
Cái chánh là ảnh đang giữ HCV, ảnh nói vậy, rồi Hưng Ka lại lên hô hào Crypto thông qua câu nói: Cái gì không quản được, thì ko được cấm...tương lai thăng hoa từ đây.
=> TT ko tăng, cũng ko giảm...đi ngang tiếp, chờ Q4 bùng nổ ạ. Quả ngọt ở cuối con đường, ko bán là ko mất ạ.

Thời tới thời tới. Lạch huyện công suất lên nhanh. 3 -4 mà êm có khi PHP chiếm 50% thông lượng Hải Phòng. Xếp top 3 toàn quốc anh nhỉ =))
Thì ra là con này đã góp phần kết liễu con GMD của mình, tự nhiên đang yên đang lành...bị PHP giật mất miếng bánh. Thảo nào, lăn quay ra co giật miết...haizzz

Thì ra là con này đã góp phần kết liễu con GMD của mình, tự nhiên đang yên đang lành...bị PHP giật mất miếng bánh. Thảo nào, lăn quay ra co giật miết...haizzz
Uầy, nói vậy oan cho nó quá. Con gì tăng mãi xong chả phải giảm để các anh Mèo còn có tiền hị hị 😅

Dạ, anh Cá chỉ đạo tối qua rồi ạ: Ông nào lợi nhuận to, thuế thu nhập lớn..
cái này là suy đoán chứ ai biết
Thuế má thiệt tý, lỗ còn dám khai lãi làm mục đích khác kìa tiếc gì thuế
hoặc DN mà nhà nước nắm chi phối thì quan tâm gì, thích thì cứ nộp tiền mình đâu
doanh thu CF nó theo chuẩn mực thì đâu phải thích khai gì thì khai
nên nó chỉ là ý tưởng... thường thì quý 3 quan trọng để dự báo năm, nhưng theo mình giờ ít quan trọng hơn
có thế thôi
.....

Em Gái này em không có duyên, toàn tượt…haizx

Back