Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Cái tin MG siêu đỉnh là tin cực xấu
MG là tin TUYỆT MÂT của các CTCK...Làm sao các CTCK lại cùng nhau để lộ như vậy được nhỉ ?
HÙ đó......về tuyệt đối thì margin cao đó 100k tỷ....nhưng quen các anh mèo bi giờ quá mập....lên có khả năng cấp margin gấp đôi tức là 100k tỷ nữa mới max 200% . do vậy nếu 100k đứng rình +100k margin thì.....boom the moon! 😁😁😁

Hiện trạng đám đông cũng chưa bị thuyết phục về việc thị trường có thể phục hồi tăng trưởng tốt nên phản ứng ra thể hiện ở giao dịch.
Như vậy phù hợp nhất là trạng thái sideway trong biên độ, và các cổ có kết quả KD tốt sẽ phân hoá.

HÙ đó......về tuyệt đối thì margin cao đó 100k tỷ....nhưng quen các anh mèo bi giờ quá mập....lên có khả năng cấp margin gấp đôi tức là 100k tỷ nữa mới max 200% . do vậy nếu 100k đứng rình +100k margin thì.....boom the moon! 😁😁😁
Có 200k tỉ, ko đủ cho Chị Lạn xoay vài vòng bên Real Estate nhỉ Thiết Ka? Nội cái Mũi Đèn Đỏ, đã sơ bộ 6 tỉ dô ra...hihi
Chưa kể đến anh Coca, giờ làm bá chủ, đất vàng ko về tay anh, còn về tay ai? Sơ sơ, nhẩm nhẩm, mấy cái lô đất trên bctc của Vin thui, đã lên đến triệu tỷ...
=> Dân chứng thấy sợ vài trăm ngàn tỷ, chứ dân bất nó quá bình thường...hihi. Uptrend thần thánh vào pha bức tốc, sau khi rủ bỏ được đám đông bu quanh ạ...hihi

Có 200k tỉ, ko đủ cho Chị Lạn xoay vài vòng bên Real Estate nhỉ Thiết Ka? Nội cái Mũi Đèn Đỏ, đã sơ bộ 6 tỉ dô ra...hihi
Chưa kể đến anh Coca, giờ làm bá chủ, đất vàng ko về tay anh, còn về tay ai? Sơ sơ, nhẩm nhẩm, mấy cái lô đất trên bctc của Vin thui, đã lên đến triệu tỷ...
=> Dân chứng thấy sợ vài trăm ngàn tỷ, chứ dân bất nó quá bình thường...hihi. Uptrend thần thánh vào pha bức tốc, sau khi rủ bỏ được đám đông bu quanh ạ...hihi
tiềm lực là muỗi....vì bỗng dưng ngày mai ta thấy quanh ta vài trăm tỏi. ý là 1 cái villla giờ trăm tỏi..cám ơn leader..bảng giá cái...tài sản ăn bằng lần...ngay tại trỗ hiiiii
1300 là gì??? không hiểu, kiểu có con ma ngoài đường để trẻ nó đỡ chạy..
chứ thực ra mình đã 1k5
tóm lại là ...có khi mai trời lại sáng xanh

Cú rủ cuối cùng anh ơi, đây là lần thứ 3 em tag anh @CACO , nếu ảnh ko hiện lên để chỉ đạo phương hướng, thì em xin phép hạ tín nhiệm xuống HCB ạ. Lí do: Vinfast đêm qua cũng bắt đầu tung nóc...
Kỳ này 4V: VHM, VIC, VCB, VNM...sẽ kéo bà cuôn đến Thiên Đàn luôn...kkk
Em chỉ nổi lên gút mo ninh Gà Chán chứ không gáy gủng gì đâu nhé 🥺

tiềm lực là muỗi....vì bỗng dưng ngày mai ta thấy quanh ta vài trăm tỏi. ý là 1 cái villla giờ trăm tỏi..cám ơn leader..bảng giá cái...tài sản ăn bằng lần...ngay tại trỗ hiiiii
chứ thực ra mình đã 1k5
Dạ, em nghĩ chiều nay chời đã sáng rồi Anh. Từ ngày học từng skill, đọc từng chữ, tâm sự nhỏ to của Chị Lạn...em mới vỡ oà về bộ môn Real Estate. Trước đó cứ ngu ngơ, tính Địa Tô, tính giá cả phù hợp với Thu nhập bình quân...vv...mm.
=> Sao mình lại ngây thơ đến thế cơ chứ...
=> Bất có Chị Lạn, Chứng có Anh Quýt...khai sáng mọi vấn đề, tất cả các Model định giá đều phải ngước nhìn Chị và Anh. hihi

Sao rùi, i dôn xù xù bảo thế nào, có thay đổi view, còn trong vùng tích nuỹ ko Chim Zút???
Sáng ra, gút mo ning... rồi đi săn mồi à...hihi
Hum qua lại báo bán.
Em loạn chưởng ồi vì vừa chỉnh xong thì làm sao lại bán ngay được 🤭
Em quyết định rồi, lần này mà không bị cắt lốt thì sẽ thêm i đôn Gà Chán 🥰

Hum qua lại báo bán.
Em loạn chưởng ồi vì vừa chỉnh xong thì làm sao lại bán ngay được 🤭
Em quyết định rồi, lần này mà không bị cắt lốt thì sẽ thêm i đôn Gà Chán 🥰
Đậu đen... i đôn, để dụ Gà này lên thớt à.
Mà sao cú rủ này mạnh thế nhỉ, ít ra trên phương diện truyền thông... là thế.
Phe già gân, idols...dồn về một hướng...nhiều thế??? Có đìm báo hả ta, mình đọc news các thể loại, thì LS đang vào trend giảm, Gold đang phá đỉnh ATH để confirm...ngay cả Anh Tudor cũng đã nổi lên mặt báo...hô to: Cái gì đó Coming...

Cú rủ cuối cùng anh ơi, đây là lần thứ 3 em tag anh @CACO , nếu ảnh ko hiện lên để chỉ đạo phương hướng, thì em xin phép hạ tín nhiệm xuống HCB ạ. Lí do: Vinfast đêm qua cũng bắt đầu tung nóc...
Kỳ này 4V: VHM, VIC, VCB, VNM...sẽ kéo bà cuôn đến Thiên Đàn luôn...kkk
Làm 1 cú thốc lên thiên đàng luôn cũng vui mà vì anh cũng đã chuẩn bị đầy đủ cho kịch bản này 😘 🥰🤩

Làm 1 cú thốc lên thiên đàng luôn cũng vui mà vì anh cũng đã chuẩn bị đầy đủ cho kịch bản này 😘 🥰🤩
Dạ, kiên trì đến cuối con đường...quả ngọt đang chờ ta ở đó. Câu nói truyền cảm hứng này, em nhớ là anh Quang mắm đã từng phát biểu ở ĐHCĐ năm xưa (lâu quá, ko nhớ chính xác ạ)...hihi

chứ thực ra mình đã 1k5
Ngủ qua 1 đêm toàn thể dân tộc VN thấy tài sản tăng ầm ầm hả tướng quân, các anh tài tài là 🤣

Dạ, kiên trì đến cuối con đường...quả ngọt đang chờ ta ở đó. Câu nói truyền cảm hứng này, em nhớ là anh Quang mắm đã từng phát biểu ở ĐHCĐ năm xưa (lâu quá, ko nhớ chính xác ạ)...hihi
Anh Quy khắm luyên thuyên nhỉ?
Phải như anh Vinh nghiện chứ: Chưa bán là chưa lỗ 🤗

2 anh tỷ như nhau, cùng 1 ý 2 cách nói. Các anh ấy bảo đừng có loi choi, ko ăn gì đâu. Hãy kiên trì thuần khiết theo các anh đến bến bờ hạnh phích. Các anh ấy hát: Bạn đời ơi, hãy tin, hãy yêu và hold cùng chúng tôi.... @zug đã nghe lời các anh chưa 😜

Lỗ thế quái nào được mà lỗ...VIC, ông trùm chạy dự án, chốt deal. bán lại, lãi to...lấy tiền đi độ chế VF3...như Mr Xuân Hoàn vừa lên clip á...hihi
=> Đó, thấy idol phố Đỏ Mông của mình phân tích chính xác ly chưa. VIC mới là món hời, buôn nước bọt ko cần vốn nhé...Vinh Nhà, còn phải bỏ tiền ra xây nhà, tỉ suất lợi nhuận phọt phẹt... Sao so nỗi tỷ suất vô cực của VIC.
=> VIC 4x là một món quà, Quả ngọt is coming...kkk

Đậu đen... i đôn, để dụ Gà này lên thớt à.
Mà sao cú rủ này mạnh thế nhỉ, ít ra trên phương diện truyền thông... là thế.
Phe già gân, idols...dồn về một hướng...nhiều thế??? Có đìm báo hả ta, mình đọc news các thể loại, thì LS đang vào trend giảm, Gold đang phá đỉnh ATH để confirm...ngay cả Anh Tudor cũng đã nổi lên mặt báo...hô to: Cái gì đó Coming...
Anh không thích thì em bỏ chữ I đi nhé, để mỗi chữ Đôn thôi.
Đôn Coóc lê ôn, Đôn Ki hô tê, Đôn Gà, Đôn Chán...
Quý tộc hịn là đây 🤭

Anh không thích thì em bỏ chữ I đi nhé, để mỗi chữ Đôn thôi.
Đôn Coóc lê ôn, Đôn Ki hô tê, Đôn Gà, Đôn Chán...
Quý tộc hịn là đây 🤭
Báo cáo 2 Đôn Gà @Chán và Đôn chim @zug : Khoảng thời gian cuối tháng 10 tới tháng 11 của 2 năm 2022 và 2023 đều là vực sâu tàn sát sinh linh của lũ Mèo để khởi đầu cho 1 cơn sóng mới, liệu năm nay có lặp lại không hở 2 I đôn. Liệu History có repeat itself??? 🤔🤔🤔

Back