Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Báo cáo 2 Đôn Gà @Chán và Đôn chim @zug : Khoảng thời gian cuối tháng 10 tới tháng 11 của 2 năm 2022 và 2023 đều là vực sâu tàn sát sinh linh của lũ Mèo để khởi đầu cho 1 cơn sóng mới, liệu năm nay có lặp lại không hở 2 I đôn. Liệu History có repeat itself??? 🤔🤔🤔
Tháng 10 của 20 và 21 là thời điểm huy hoàng của khắm, nên anh hỏi như kia đương nhiên là em bác bỏ chứ 🤭
Ờm, mà hôm trước hỏi Đôn 4 Mùa liệu có 1 phát sập kinh hoàng như covid 1 không vì chart tháng đang uốn lượn na ná cuối 2019, thì Đôn bảo không, giống đoạn 2014-16.
Em cũng hơi thiên về hướng này, vì 2019 chart quay xuống, giờ quay lên 🤔

Tháng 10 của 20 và 21 là thời điểm huy hoàng của khắm, nên anh hỏi như kia đương nhiên là em bác bỏ chứ 🤭
Ờm, mà hôm trước hỏi Đôn 4 Mùa liệu có 1 phát sập kinh hoàng như covid 1 không vì chart tháng đang uốn lượn na ná cuối 2019, thì Đôn bảo không, giống đoạn 2014-16.
Em cũng hơi thiên về hướng này, vì 2019 chart quay xuống, giờ quay lên 🤔
Làm sao mà sập kinh hoàng như covid (bệnh dịch thế kỷ vô tiền khoáng hậu) được. Sập vừa đủ để rũ bỏ hết MG đu bám thôi chứ 😜

• Like
Reactions: zug
Anh không thích thì em bỏ chữ I đi nhé, để mỗi chữ Đôn thôi.
Đôn Coóc lê ôn, Đôn Ki hô tê, Đôn Gà, Đôn Chán...
Quý tộc hịn là đây 🤭
Nại khều nỗi đau trong tui...Quí tộc ngô nướng à. Dẫu đã chia tay, nhưng mình ko thể ngưng nhớ về em ấy...Tất cả là tại nàng Ni, 1301.5 mới đệu...quý sờ tộc 1.5đ và 1 ngày sống thử...rồi lại quay về phận nhà nghoèo...hic

Back