Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Dạ, mà iem vẫn chưa tận dụng được ạ anh. Có mỗi Moa Zút, Moa ấy cứ chấm mút vòng quanh, lọ mắm khắm ngày càng thêm khắm ạ!!!huhu
Banh càng của Toa Chán ngày nào cũng xanh đỏ vài vòng như hàng Vinh nghiện thì làm sao vượt ka3?
Em rút ra kinh nghiệm rồi nên lui vào bếp chắt mắm cho đỡ tăng xông 🤭

Banh càng của Toa Chán ngày nào cũng xanh đỏ vài vòng như hàng Vinh nghiện thì làm sao vượt ka3?
Em rút ra kinh nghiệm rồi nên lui vào bếp chắt mắm cho đỡ tăng xông 🤭
Cần gì Nở vượt k3 mới kiếm được xèng, cứ 100 điểm+/- từ k2-k3 chẳng sướng à 😄

Thế cũng thức thời đấy.
Hồng vệ binh cứ kêu la, chứ em thấy...mát mắt mà 🤭
Để Toa gọi vài cú điện thoại cho bạn của Toa đã, rùi quyết định sau vậy...Cá Gồng bơi theo đàn, ko bơi riêng lẻ...hic

Attachments

100.2 KB · Views: 9
Để Toa gọi vài cú điện thoại cho bạn của Toa đã, rùi quyết định sau vậy...Cá Gồng bơi theo đàn, ko bơi riêng lẻ...hic
Anh nhớ hỏi đúng hàng đừng hỏi nhầm nhé.
Chứ đang xưng hô loạn xị rồi kề.
Đã hỏi có phải phiên âm của mày tao không cho dễ nhớ, lại bảo đây là ngôn ngữ quý tộc cơ 🤭

Anh nhớ hỏi đúng hàng đừng hỏi nhầm nhé.
Chứ đang xưng hô loạn xị rồi kề.
Đã hỏi có phải phiên âm của mày tao không cho dễ nhớ, lại bảo đây là ngôn ngữ quý tộc cơ 🤭
Loạn rồi à, Toa không để ý, mới học Fờ ran xoa được vài hôm, hội quý sờ tộc đến chơi đông quá...nên dùng luôn. Moa thấy sai, cảm phiền thông cảm Toa tí nhé...
Alo mấy người bạn, sao ko thấy nhấc máy, mà cũng ko nghe đổ chuông...chỉ thấy nước nó chảy vào lỗ tai, ướt ướt...huhu

Thế cũng thức thời đấy.
Hồng vệ binh cứ kêu la, chứ em thấy...mát mắt mà 🤭
HVB toàn mua quanh ngọn tre khi form đẹp, chart chuẩn, Kols bìm bịp lên sóng... lại chẳng kêu la. Mấy hôm trước còn hùng dũng buy on dip, hôm nay thấy tắt lịm luôn rồi...
Công nhận lũ Mèo Việt nó ác, nó luôn làm cho đám đông hết fomo lại sống trong sợ hãi 🫣

HVB toàn mua quanh ngọn tre khi form đẹp, chart chuẩn, Kols bìm bịp lên sóng... lại chẳng kêu la. Mấy hôm trước còn hùng dũng buy on dip, hôm nay thấy tắt lịm luôn rồi...
Công nhận lũ Mèo Việt nó ác, nó luôn làm cho đám đông hết fomo lại sống trong sợ hãi 🫣
Em vừa gọi được 1 cuộc, bạn em bảo: Hội Bitexco lên sóng, Moa ko biết j à?
Vụ j nữa vậy anh? Hic

Hình như Chị Cả @TTN có khả năng tác động đến ban quản trị DNSE ạ? Em zai mới thách thức tí, mà quý này đã vươn lên Top 3 thị phần...Phái Sinh!!!
=> Hay là Chị Em ta bỏ Invest chuyển sang đánh Long/Short VN30 ạ, em nâng hạng tín nhiệm Chị Cả lên mức A+ liền luôn...hihi.

Attachments

174.2 KB · Views: 15
Hình như Chị Cả @TTN có khả năng tác động đến ban quản trị DNSE ạ? Em zai mới thách thức tí, mà quý này đã vươn lên Top 3 thị phần...Phái Sinh!!!
=> Hay là Chị Em ta bỏ Invest chuyển sang đánh Long/Short VN30 ạ, em nâng hạng tín nhiệm Chị Cả lên mức A+ liền luôn...hihi.
DNSE với mình có duyên phết.
Lúc mới thành lập mình là một trong những khách được mời mở tài khoản đầu tiên nên được chọn số sang xịn, mịn. Mình lấy số Đại Hồng Phát 😀
Có khi tài khoản số đẹp nên có đợt nghe đồn cả ctyck đó lỗ lòi nhưng TK mình vẫn lãi 😀
Sau này bán lại cho Sang FIT, thì cũng là cậu em có thời gian khá thân trước đó.
Từ ngày FIT bán lại cho Nguyễn Hoàng Giang thì chả biết ai ở ctck đó cả. Nhưng miễn phí giao dịch và nền tảng kỹ thuật tốt, mình chẳng cần hỗ trợ gì đặc biệt nên vẫn giao dịch bên đó.

Last edited:
Back