Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

500 anh em có tin gì về NVL không?
Vẫn vấn vương cái doanh thu ký bán10 tỷ đô giá cao.
Chị cho em hỏi thêm ạ, thường thì nếu đến 1 giai đoạn không thực hiện được cam kết hợp đồng thì có bị hủy ko? chỗ NVL giờ chắc dòng tiền quan trọng hơn lợi nhuận

Chị cho em hỏi thêm ạ, thường thì nếu đến 1 giai đoạn không thực hiện được cam kết hợp đồng thì có bị hủy ko? chỗ NVL giờ chắc dòng tiền quan trọng hơn lợi nhuận
Hợp đồng nào cũng có điều kiện hủy đấy. Nhưng thường cài cắm nhiều ràng buộc khác nên cũng khó.

Last edited:
Lạ cái là NVL chậm nộp báo cáo kiểm toán để đến cp bị mức cắt margin cũng không thấy có thông tin phản hồi nào từ DN.
Có thuyết âm mưu gì ở đây ko nhỉ????

Chim Zút bị ngập lụt, không có lấy 1 lạng thịt mà ăn đang rên rỉ cả ngày ở bển 🤣
Thế ra là Chim Zút vẫn ôm Bi dê kho mắm ạ anh? Kì này Mèo nó đập vỡ 1k2, nhấn ga về lại 800 thì điệp quá. Chim Zút trụi lông, xem body lực lưỡng cỡ nào? Bụng 6 múi hay xương sườn lòi đủ cả 2 bên...kkk

Thế ra là Chim Zút vẫn ôm Bi dê kho mắm ạ anh? Kì này Mèo nó đập vỡ 1k2, nhấn ga về lại 800 thì điệp quá. Chim Zút trụi lông, xem body lực lưỡng cỡ nào? Bụng 6 múi hay xương sườn lòi đủ cả 2 bên...kkk
Chắc vậy, thấy bồ kết Bi dê với mắm lắm, nguyện trọn đời sống chết bên nhau 😋

Tự dưng quay kim đồng hồ về quá khứ cách đây 4 năm là sao vậy thầy 😀

Mấy bữa nay ồn ào check var.
Anh chị em check hộ mình xem bill này có bị giả không cái😀

Attachments

256.8 KB · Views: 50
    288.6 KB · Views: 49
Last edited:
Back