Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Vua Cua với baby bird có room mấy đâu, ở sau hậu phương để khi cần mấy a dùng điều khiển nhé a, để mấy anh em trẻ khỏe xông pha
Kệ, chúng mình làm nền, cho các em kin kin tỏa sáng cũng được... Miễn cứ tăng là hạnh phúc, nhà nhà đều hạnh phúc...hihi

Đội ngũ quay tay rang lạc đang hoạt động hết sức tích cực 😃
Thiếu hiệp đang canh hạ bớt nghỉ lễ cho yên tâm mà 😋
Từ 1/8, cá nhân kinh doanh bất động sản quy mô nhỏ không được giao dịch quá 10 lần một năm và vượt 300 tỷ đồng mỗi hợp đồng.

=> Em mà làm chính sách, em áp dụng cái này qua CK luôn ạ. Cá nhân nhỏ lẻ ko được giao dịch quá 10 lần một tháng và vượt 3 tỷ mỗi lần quay tay.

Từ 1/8, cá nhân kinh doanh bất động sản quy mô nhỏ không được giao dịch quá 10 lần một năm và vượt 300 tỷ đồng mỗi hợp đồng.

=> Em mà làm chính sách, em áp dụng cái này qua CK luôn ạ. Cá nhân nhỏ lẻ ko được giao dịch quá 10 lần một tháng và vượt 3 tỷ mỗi lần quay tay.
Toàn trò bắt cóc bỏ đĩa của chú phỉnh, ko tác dụng mấy đâu vì nhân dân anh hùng nổi tiếng với chiến tranh du kích bao năm rồi 😄
Có mỗi cách hiệu quả nhất là đánh thuế lũy tiến BDS, đặc biệt là BDS bỏ hoang thì ko dám làm vì làm thế thì khác gì các tồng chí quan chức tự tay bóp ái he he 😋😋🤪🤪
Sư huynh già của @zug thiếu hiệp đã chốt rồi: Rường cột và công nghệ lõi của xxx là tham nhũng và thổi giá BDS, bỏ là bỏ thế nào được 😋 😋

Thế sao bán đc BOT ạ a

I đôn mới doạ nay flappy đỏ thì về 48 ít 🥺
Thế ra idôn này cũng cắm mặt vào chart thôi à?
Nhờ Chim Zút nhắn với idôn: Vì sao hôm nay Tây múc 500k Vua Cua, mà chỉ lượm có vài chục ngàn Flappy Bid? Rồi kèm thêm cái news, nợ xấu ở Xuyên Việt Oil, dính cả CTG và BID, nhưng sao ko dính Vua Cua?
=> Test thử xem idôn có biết lối đi riêng của Vua Cua là j ko?

Không rõ trend trủng thế nào chứ mua dưới 1200 vẫn yên tâm hơn, mấy anh kích lên tý lại cho bà con đu một mớ hàng về lại thiến dần
Sống lâu ở cái chợ này phải biết cái trò đểu giả mất dạy của lũ Mèo Mỡ Vịt nhỉ he he 😃

VNI vị thế đang tốt dần lên rồi nhỉ
Các cụ VCer vào dần hết chưa ?🙂
Anh đừng hỏi nữa ạ, cứ xông hết Acc vào Vua Cua với em. Mèo nào dám thịt anh, anh gọi em, em luộc Mèo đó. Anh em ta oánh chứng hứng tiền, chứ đâu phải ngồi thiền hứng câu hỏi ạ? Mạnh mẽ lên anh 2ww.

Thế ra idôn này cũng cắm mặt vào chart thôi à?
Nhờ Chim Zút nhắn với idôn: Vì sao hôm nay Tây múc 500k Vua Cua, mà chỉ lượm có vài chục ngàn Flappy Bid? Rồi kèm thêm cái news, nợ xấu ở Xuyên Việt Oil, dính cả CTG và BID, nhưng sao ko dính Vua Cua?
=> Test thử xem idôn có biết lối đi riêng của Vua Cua là j ko?
Thoai, anh đi mà hỏi.
Cùng bộ vua chúa mí nhao, đoàn kết để thắng lợi xiên ka3 chứ cứ đòi đi lối riêng thế à? 🤭

Back