Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Thế mình lại hô slogan: "Còn việc quan trọng hơn, cần ưu tiên giải quyết". :)))
Ngày càng nể phục Thân Tâm Trí của Thầy Mó! Thân cơ bắp, Tâm cơ động, Trí cơ mưu !!! :)))
AQ thôi anh, sống trên đời phải biết mình ở đâu trong chuỗi thức ăn :))))

AQ thôi anh, sống trên đời phải biết mình ở đâu trong chuỗi thức ăn :))))
Thk Thầy dẫn lối mò vào đường BOT, giờ đây mình đã thấy được chuỗi thức ăn và nhận ra đâu là món ăn hợp khẩu vị.
AQ là câu nói khiêm tốn của Thầy mà thôi, tuổi trẻ tài cao, chí lớn...kỉ luật vô song. Hỏi cả VC này được mấy người như Thầy Mó đâu...muh. :)))
=> Cứ nhìn con BOT show off, là biết Thầy auto zai đẹp...kiểu ra đường nhìn con McLaren biển tứ quý ấy. kkk

Thui xong con ong rồi Chim Zút ơi, VIC nay lại lòe tím nữa, Đông Anh triển lãm lên sóng...đúng lúc Báo Chí đăng sốt đất vùng ven Hà Nội kìa... @zug Big3 lại làm nền cho VIC tỏa sáng...haizzz

Thui xong con ong rồi Chim Zút ơi, VIC nay lại lòe tím nữa, Đông Anh triển lãm lên sóng...đúng lúc Báo Chí đăng sốt đất vùng ven Hà Nội kìa... @zug Big3 lại làm nền cho VIC tỏa sáng...haizzz
Nay dòng chứng bung lụa

Nay dòng chứng bung lụa
Đón sóng Pre Funding hay sao Thầy? Chưa hịu vì thao dòng chứng bung lụa? Lợi nhuận của dòng này chỉ còn 2 mảng màu sáng: Cho vay margin và tự doanh cổ phiếu. Thu phí môi giới như cái gân gà. Anh Hưng nhùn từng tự hào, mở lối đi riêng, ko chạy đua phí 0, mà nay cũng quảng cáo phí 0 liên tọi (chưa kể đội quân telesale áp sát mục tiêu, khóa chặt, tắt máy, ngày sau gọi tiếp)...hic

Đón sóng Pre Funding hay sao Thầy? Chưa hịu vì thao dòng chứng bung lụa? Lợi nhuận của dòng này chỉ còn 2 mảng màu sáng: Cho vay margin và tự doanh cổ phiếu. Thu phí môi giới như cái gân gà. Anh Hưng nhùn từng tự hào, mở lối đi riêng, ko chạy đua phí 0, mà nay cũng quảng cáo phí 0 liên tọi...hic
A7 nói rồi a, đỉnh cao ck là mơ hồ, e dân nông nghiệp nên bán phân thôi

A7 nói rồi a, đỉnh cao ck là mơ hồ, e dân nông nghiệp nên bán phân thôi
A7 đến đoạn đen thui rồi Thầy, quay xe tìm idol khác khỏa lấp khoảng trống. Lí do: Chị Loạn gặp biển xanh, anh Tuấn gặp thanh tra (đã sang bên kia thế giới, RIP anh),...Giờ trông ngóng anh Đạt (anh này bị idol BĐS lucsi chê là ko có tầm nhìn dài hạn về BĐS, chỉ kiểu chụp giật theo trend)... :(((

A7 đến đoạn đen thui rồi Thầy, quay xe tìm idol khác khỏa lấp khoảng trống. Lí do: Chị Loạn gặp biển xanh, anh Tuấn gặp thanh tra (đã sang bên kia thế giới, RIP anh),...Giờ trông ngóng anh Đạt (anh này bị idol BĐS lucsi chê là ko có tầm nhìn dài hạn về BĐS, chỉ kiểu chụp giật theo trend)... :(((
A đen nhưng chân lý anh để lại vẫn là hệ tư tưởng cho bà con chứng sĩ kể chuyện anh, ko nhiều người làm đc điều đó dù cho thành công hơn A7 nhiều

A đen nhưng chân lý anh để lại vẫn là hệ tư tưởng cho bà con chứng sĩ kể chuyện anh, ko nhiều người làm đc điều đó dù cho thành công hơn A7 nhiều
Một thời huy hoàng, nay bẽ bàng ẩn nấp...Social đã vắng bóng A7...ôi nhớ những ngày Livestream...quạ

Não nề lắm anh Chán ạ.
Chưa đến ngày đời tuôn nước mắt mà giời đã tuôn mưa i ỉ rồi.
Sao em ghét cái trời mưa thế nhỉ?
Lại còn buồn ngủ nữa 🥺

Não nề lắm anh Chán ạ.
Chưa đến ngày đời tuôn nước mắt mà giời đã tuôn mưa i ỉ rồi.
Sao em ghét cái trời mưa thế nhỉ?
Lại còn buồn ngủ nữa 🥺
Thế thì ngủ đi, bút trên tay, vở trên bàn... Gạch ngang 1 cái, ta xóa rule, tha hồ đi ngủ.
Mưa chỉ đẹp và lãng mạn với những người ngồi VF3 dạo phố (VIC), phận SH như 2 ta (BID, VCB)...chỉ ước ao, ngày nào đó được chui vào thử options với mớ đồ nhựa xem sao... 🤪🤪🤪

Back