Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Mình chẳng mong chờ gì, chỉ mắc cười con hổ bị búng *ái... sao chép đỉnh kao. kkk
Em thấy anh giờ thiếu động lực, mục tiêu phấn đấu rồi đó
Như vậy cũng chán lắm

Tủi trẻ cứ hễ gặp khó là hô Stress và tìm nơi Chữa Lành.
=> Qua, thời trẻ có Stress đâu, có Chữa Lành đâu? Giờ ko còn tóc, và cũng bơ mọi thứ về tóc như Thầy nói.

Người ngu thì tìm cách trả thù, người khôn tìm cách tha thứ, người thông minh tìm cách "quăng lơ"...kkk
Giờ người ta đặt tên, thời đó chưa có. Giống kiểu ngày xưa vua chúa cứ hay chết trẻ. Xét nghiệm khéo HIV hết :))))

Diễn đàn cũng vậy.
Nhiều người bỗng dưng xấu tính kỳ lạ. Là sao?????
Hay mắt mình tối nên nhìn đâu cũng tối ha ha ha ha
Là Luật Hồi Quy phát huy tác dụng, Tốt quá đà sẽ quay lại mà thui???
Xấu hay ko xấu, not do Forum, khả dĩ do Myself???
Chị tu tập đến đoạn này chưa ạ? hahaha

Em thấy anh giờ thiếu động lực, mục tiêu phấn đấu rồi đó
Như vậy cũng chán lắm
Uh, chính xác. Kiểu nó lưng lửng, chẳng muốn tiến, chẳng muốn lùi. Nhiều hôm, định học anh Thik Minh Tuệ, mà vướng nhìu cái quá...
Thôi, thì cứ an nhiên, Thik 6 Múi, trước đã. Rồi sau này, Thầy cũng sẽ đến khúc cua như mình,...Thầy sẽ thấy, tả ko hết được...huhu

Giờ người ta đặt tên, thời đó chưa có. Giống kiểu ngày xưa vua chúa cứ hay chết trẻ. Xét nghiệm khéo HIV hết :))))
Khổ, vì dục vọng... haizzz
Mình mà được làm Vua, mình cho giải thể xừ nó Hậu Cung. Thay bằng phòng Gym hết. hihi

Uh, chính xác. Kiểu nó lưng lửng, chẳng muốn tiến, chẳng muốn lùi. Nhiều hôm, định học anh Thik Minh Tuệ, mà vướng nhìu cái quá...
Thôi, thì cứ an nhiên, Thik 6 Múi, trước đã. Rồi sau này, Thầy cũng sẽ đến khúc cua như mình,...Thầy sẽ thấy, tả ko hết được...huhu
Căng quá phải chùng, thuận theo tự nhiên, sao phải ép mình giống ai hả @Chán, được là chính mình là sướng nhất :5:

Khổ, vì dục vọng... haizzz
Mình mà được làm Vua, mình cho giải thể xừ nó Hậu Cung. Thay bằng phòng Gym hết. hihi
Bọn Gym chúa lừa đảo.
Báo giá trên trời
Mà ko cần PT có tập được ko nhỉ????

Căng quá phải chùng, thuận theo tự nhiên, sao phải ép mình giống ai hả @Chán, được là chính mình là sướng nhất :5:
Ko biết muốn gì anh ạ? Đọc báo thấy cái phát biểu của ảnh hay ghê, thế mà em zai cũng nảy sinh ý đồ trôm cái lõi nồi cơm điện...
Tui chưa đủ trình để tu ở chùa, nên tập đi bộ...bá đạo ghê!!!

Bọn Gym chúa lừa đảo.
Báo giá trên trời
Đại tỉ gãi đúng chỗ em đang ngứa. Tiền PT e ko ngại, ngại cảnh treo Body mà bán Thực phẩm chức năng. Đắn đo, và tìm hiểu kỹ trước khi chọn PT nha Chị. Nhiều lúc phải chạy Model, để cho ra hình mẫu PT real...chứ ko đùa!

Bọn Gym chúa lừa đảo.
Báo giá trên trời
Được chị nhé. Mua vé CLB thôi, dùng hết cơ sở vật chất.
Mà cứ để nó hướng dẫn độ 1 tháng để biết cách tập cho khoa học :)))

Được chị nhé. Mua vé CLB thôi, dùng hết cơ sở vật chất.
Mà cứ để nó hướng dẫn độ 1 tháng để biết cách tập cho khoa học :)))
720k/buổi
1 tháng mất xừ nó 21 tr à???

Đại tỉ gãi đúng chỗ em đang ngứa. Tiền PT e ko ngại, ngại cảnh treo Body mà bán Thực phẩm chức năng. Đắn đo, và tìm hiểu kỹ trước khi chọn PT nha Chị. Nhiều lúc phải chạy Model, để cho ra hình mẫu PT real...chứ ko đùa!
Choài, tư duy anh lạ. Mình mua dịch vụ, thích mình dúng, chán mình đổi :))))

720k/buổi
Đừng, nghe em tư vấn này. Chị ở HN, chạy ra chỗ Thầy Mó, bảo Thầy ấy chỉ cho vài đường. Về tập 1 tháng, có hiệu quả, tính tiếp...

• Like
Reactions: TTN
720k/buổi
Chị xem đâu đắt thế. Bọn Cali có độ 400K/tháng có cả khăn tắm + xông khô/ướt + bể bơi, tập hết các CLB toàn quốc.
Bọn sale tự deal đc nhé. Thỏa thuận với bọn nó :)))

Choài, tư duy anh lạ. Mình mua dịch vụ, thích mình dúng, chán mình đổi :))))
Thế có ngại, bọn PT nó chửi mình Lươn Lẹo ko nhỉ? Ra vào chạm mặt suốt, ngại lắm ko nhỉ?

• Like
Chị xem đâu đắt thế. Bọn Cali có độ 400K/tháng có cả khăn tắm + xông khô/ướt + bể bơi, tập hết các CLB toàn quốc.
Cali đấy.
720k/buổi là thuê PT.
thẻ tập riêng

Sao mình nghe đánh giá Citi Gym ổn hơn nhỉ? Ngoài kia Cali tốt hơn Citi Gym à? Đắn đo quá...Thầy ơi.

• Like
Thế có ngại, bọn PT nó chửi mình Lươn Lẹo ko nhỉ? Ra vào chạm mặt suốt, ngại lắm ko nhỉ?
Bọn nó bị thay suốt í mà, bị ép sale kinh lắm. Cũng tội, nhiều bọn chỉ muốn dạy mà cứ bị ép bán sữa, bột...

720k/buổi là thuê PT ấy.
vé tập riêng
À PT thì tùy nhé. Nếu thuê Master thì mới đến tầm đó. Còn bình thường mua có promotion chỉ khoảng 400- 500 có đợt thấp hơn.

• Like
À PT thì tùy nhé. Nếu thuê Master thì mới đến tầm đó. Còn bình thường mua có promotion chỉ khoảng 400- 500 có đợt thấp hơn.
Chị đang muốn hỏi, ko thuê mình có tập được ko????

Back