Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Thỉnh thoảng ko chát chít một thời gian. Chỉ im lặng đọc post thôi cũng hiểu được khối điều đấy.
Nhìn thấy hỉ nộ ái ố trong từng comments
Im mới hiểu, ko gọi là Hiểu
cũng như
Nhặt được 1 chiếc lá rơi, ko gọi là Thu.
Tập làm thơ...kkk

Tu như Sư Thik Minh Tuệ ạ Chị? Chân tu luôn hay Tay tu ạ?
Em chả tin / chưa có căn cứ để tin...kkk
Đi tu vì phát hiện ra con người xấu tính hơn mình tưởng. Bạn thân vài chục năm bỗng gần đây nhận ra nó đầy tính ghen ghét đố kỵ, nói xấu người khác như thần.
Tự nhủ chắc do già nên tính nết thay đổi chứ chả lẽ bao nhiêu năm mình mù

Đi tu vì phát hiện ra con người xấu tính hơn mình tưởng. Bạn thân vài chục năm bỗng gần đây nhận ra nó đầy tính ghen ghét đố kỵ, nói xấu người khác như thần.
Haizzz, vk em cũng bắt đầu tâm tư hệt như chị :)))))

• Like
Reactions: TTN
Chời đất, AI sẽ giúp Chị giải quyết vấn đề này. Múc ngay con ChatGPT phiên bản mới nhất. Hỏi nó, nó vẽ phương án phù hợp với cá nhân Chị nhất ạ.
Triết học Cổ đã bói: Con người vốn dĩ xấu xa, mới sinh ra đã khóc la đòi bú. Ko cho bú ko im...haizzz

Chả nhẽ các KOls lại phải cut à. Mấy anh mèo đánh hay vãi =)))
Thôi bỏ đi, đừng đi vào vết xe đổ của mình, kẻo phải nôn ra nhiều mật... Thầy có bị say tàu say xe, mới hịu được cảm giác này. Cảnh thì đẹp, đồ ăn thì thơm ngon, nhưng nuốt vào ko được...haizzz

Không mù mà mình bơ tốt hơn, mình có nhiều việc quan trọng phải làm, có nhiều mối quan tâm hơn, mình ít nhìn lại hơn, và mình có cách để... tự chữa lành :)))

• Like
Reactions: TTN
Thôi bỏ đi, đừng đi vào vết xe đổ của mình, kẻo phải nôn ra nhiều mật... Thầy có bị say tàu say xe, mới hịu được cảm giác này. Cảnh thì đẹp, đồ ăn thì thơm ngon, nhưng nuốt vào ko được...haizzz
Em giờ mong VNI chỉ đi trong vùng 1180-1300 thôi.kk

Anh vừa hỏi con GPT 4o, nó bảo khi say thì ta nên kể chuyện ma cho đỡ say vì lúc ấy não/thần kinh có việc để làm :21:

Không mù mà mình bơ tốt hơn, mình có nhiều việc quan trọng phải làm, có nhiều mối quan tâm hơn, mình ít nhìn lại hơn, và mình có cách để... tự chữa lành :)))
Diễn đàn cũng vậy.
Nhiều người bỗng dưng xấu tính kỳ lạ. Là sao?????
Hay mắt mình tối nên nhìn đâu cũng tối ha ha ha ha

Anh vừa hỏi con GPT 4o, nó bảo khi say thì ta nên kể chuyện ma cho đỡ say vì lúc ấy não/thần kinh có việc để làm :21:
Đúng là bọn máy móc ko biết chơi thể thao, cũng không có hooc môn để cảm nhận :)))))

Diễn đàn cũng vậy.
Nhiều người bỗng dưng xấu tính kỳ lạ. Là sao?????
Hay mắt mình tối nên nhìn đâu cũng tối ha ha ha ha
Tu gì không biết nhưng tìm cách nào đó để tăng năng lượng tích cực lên chị.
Ra mua bộ đồ thể thao vào CLB Gym/kickfit đấm đá cho đã :))))

Tủi trẻ cứ hễ gặp khó là hô Stress và tìm nơi Chữa Lành.
=> Qua, thời trẻ có Stress đâu, có Chữa Lành đâu? Giờ ko còn tóc, và cũng bơ mọi thứ về tóc như Thầy nói.

Người ngu thì tìm cách trả thù, người khôn tìm cách tha thứ, người thông minh tìm cách "quăng lơ"...kkk

Back