Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Em lười học nên tập tin trên mạng không nhanh. Nếu chị muốn học có bài cho cẩn thận thì lên fb tìm khóa isha hatha yoga của Sudari Pham (em được người khác tặng khóa học mà lười, nhưng người uy tín giới thiệu nên chắc ok)
Đến tập họ sửa tư thế chắc chắn.
Thanks em.

Chưa mua xong, mới mua được xíu xiu (10k) nhưng phím anh chị PHP. Cảng Hải Phòng, sắp tới 4/2024 và 2025 sẽ khai thác Lạch Huyện 3-4. 3-4k tỷ vào Lạch Huyện mất mấy năm chưa sinh lời, sẽ vay thêm 3k tỷ để triển khai nốt, giờ sắp hái quả - không biết quả gì =))).

Chưa mua xong, mới mua được xíu xiu (10k) nhưng phím anh chị PHP. Cảng Hải Phòng, sắp tới 4/2024 và 2025 sẽ khai thác Lạch Huyện 3-4. 3-4k tỷ vào Lạch Huyện mất mấy năm chưa sinh lời, sẽ vay thêm 3k tỷ để triển khai nốt, giờ sắp hái quả - không biết quả gì =))).
Mã này chị để trong wl đấy. Nhưng chưa mua.

Mã này chị để trong wl đấy. Nhưng chưa mua.
Em thích nó thấp hơn đấy, giờ PB đang 1,2, xuống <1 thì tốt. E đang mua dò 10k trước, không lúc nó tăng lại không có chân.

• Like
Reactions: TTN
Em thích nó thấp hơn đấy, giờ PB đang 1,2, xuống <1 thì tốt. E đang mua dò 10k trước, không lúc nó tăng lại không có chân.
Muốn đợi có tín hiệu lợi nhuận cải thiện thực sự đã.
Những mã chạy trước quá xa lợi nhuận có thể dự đoán thì chấp nhận bỏ.
Nhưng nhiều khi theo được mã nào đó cũng là cái duyên.
Như năm 2019 chị mò vào DGC khi thấy lợi nhuận năm 2018 đột biến. Xong năm 2019 nó bị giảm LN rồi cũng do mình ko hiểu biết về ngành và mất niềm tin vào chủ DN nữa nên bán luôn không theo đuổi. Sau này bị ấn tượng xấu ko vào lại.

Last edited:
Nhiều CP phá đỉnh ầm ầm nhỉ :5:
Dệt may làm ko hết việc, đơn hàng biên thấp từ chối
Chứng tỏ mọi thứ đang hồi phục mạnh mẽ anh nhỉ
Xuất khẩu hầu hết các mặt hàng đều tăng trưởng 2 con số

Back