Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Chán mới là ngon, là lúc kiếm tiền của người đầu tư chân chính Thầy ợ. Ví dụ: VNM vs MSN. Một con to de mar, một con to de mun...hihi
Lờ đờ quá chắc bà con ai cũng nín thở sợ ngày đáo hạn của cái gọi là bảo hiểm cho công tác đầu toi.
Thoai em đi ngủ cho bổ ích, anh đến Nha Trang chưa ra phơi nắng đi cho nhiều vitamin D 😉

Lờ đờ quá chắc bà con ai cũng nín thở sợ ngày đáo hạn của cái gọi là bảo hiểm cho công tác đầu toi.
Thoai em đi ngủ cho bổ ích, anh đến Nha Trang chưa ra phơi nắng đi cho nhiều vitamin D 😉
Nói thật mà ko chịu nghe. Đây là lúc soi hàng để hốt. Đội Lái Tầu đang chỉ đạo đàn em múa bàn phím...(nhưng sao qua khỏi cặp mắt âm dương của mình).
Ví dụ: Pety team đẩy xanh DBC, HVN.
=> Nha Trang chiều t6 mình khởi hành. Thầy ngủ đi, giật mình dậy thấy Mắm một màu Tím to moon...rồi chệp chệp

Hem.
Có mắm thì rình lướt ván mắm chứ.
Nó ngoẹo xuống nữa thì chết 😰
Human này biased vê lờ. Chắc là trong cuộc sống có làm ăn gì đó, liên quan đến Thực Phẩm hoặc Tiêu Dùng. Từ những cám cảnh của nghề nghiệp, Human đã bỏ qua lời nhắc của AI - bản mini, trinh nguyên ko biased! hihi
Nhắc lại AI tư vấn: Mắm to de moon 27. (như ảnh đã đính kèm)

HVN vs ACV. Một bên có bằng Lái ko cần đợi time, một bên đợi 14h20...kkk
Anh zai cho em hỏi: Ai lái ACV vậy ạ? Em nhớ anh Pety bán ACV rồi mà ta?
hỏi "Ai mặc noọng lái lai" thì a còn biết, chứ hỏi "ăn cắp vặt lái là ai" thì a chịu 😂

Múc xong TDC rồi nhé @zug. Thầy đếm 3 ngày, và quan sát đội quân nhà Lái thi triển móng tay... Có gì hú mình, nếu lỡ offline đi tắm biển. 🤪

Back