Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

@TTN Chị ơi, bán 116-117 luôn đi ạ? x21 lần tài khoản trong 1 ngày. Xô đổ mọi kỷ lục của kỷ lục rồi Chị...
Ngưỡng mộ Chị quá.
Ps: Mà sao nó ko bán giá 1k cho em zai... hóng dài cổ...hic (5.5 nó bán tận 50k mà)

dn có thực lực giờ chỉ vay ls chỉ 6-7%, con nghiện hút phát hành junk bond ls 12% mà đòi mua cp quỹ, đúng là khỉ với chả vựn,
Anh lại mắng anh em? Nghèo cũng vay tiền cho con đi học được vậy? Anh có dám bỏ con thất học không? Chưa kể...chênh nhau chưa tới 7%, bằng 1 phiên CE, Anh em lượm lại hết.
=> Anh zai quá biased!!!

Cuối giờ hỏi AI, nó trả lời xong...rồi làm ngược lại (đoán thể nào nó cũng dịch lên thêm 20 điểm cho xem)...
Em trường phái thực dụng. Hôm anh í hỏi mua giá thấp nhất đi thì lãi đc mấy ko? Mua hôm trc thì ai dám đi tiền lớn khi đang down. Thế nên câu trả lời hôm í của em là rang lạc vẫn là chân ái :))))

Em trường phái thực dụng. Hôm anh í hỏi mua giá thấp nhất đi thì lãi đc mấy ko? Mua hôm trc thì ai dám đi tiền lớn khi đang down. Thế nên câu trả lời hôm í của em là rang lạc vẫn là chân ái :))))
Me too, lại full Cash rồi. Ngồi rình cổ ngon, lạc rang tích sản 0đ. Đợi giá giảm mới tích, là trò của quá khứ rùi, đợi đến... mọc râu. :)))

Anh lại mắng anh em? Nghèo cũng vay tiền cho con đi học được vậy? Anh có dám bỏ con thất học không? Chưa kể...chênh nhau chưa tới 7%, bằng 1 phiên CE, Anh em lượm lại hết.
=> Anh zai quá biased!!!
Chán hỏi AI xong bán chị Liên quay sang mua anh Coka rồi à 😋

vậy em dám rồi 😌

vậy em dám rồi 😌
Một ông múc theo FA tranh luận với 1 ông múc theo TA thì muôn đời như 2 đường thẳng song song, tranh luận ko có hồi kết 😂

Chiều nay hàng bắt đáy về mà giao dịch ổn áp phết nhỉ. Hàng bán tháo chạy loạn bị nhập kho hết rồi hả các thầy 😃

Một ông múc theo FA tranh luận với 1 ông múc theo TA thì muôn đời như 2 đường thẳng song song, tranh luận ko có hồi kết 😂
Đâu có tranh luận đâu a, chỉ hỏi ảnh dự thế nào cho yên tâm thôi ạ, dù sao ngắn hạn lõm cũng buồn.kk
Nhựa Thiếu Niên khá quá anh ạ

Đâu có tranh luận đâu a, chỉ hỏi ảnh dự thế nào cho yên tâm thôi ạ, dù sao ngắn hạn lõm cũng buồn.kk
Nhựa Thiếu Niên khá quá anh ạ
Hàng ngon vẫn nhặt vất vả quá dù TT vừa sập banh ta lông. Giờ lại ngồi hóng con AI của @Chán vui cực he he 😃

Chán hỏi AI xong bán chị Liên quay sang mua anh Coka rồi à 😋
Dạ ko anh, em đang rình Sofa của anh Bò.
Em phát hiện ra dòng tiền Tây nó rút quân khỏi Coca Team, chảy sang một loạt BCs khác => Có lợi cho trend => Em quay lại xin làm Vin nô, tung hô Coca Team mãi tím ạ. :D

Dạ ko anh, em đang rình Sofa của anh Bò.
Em phát hiện ra dòng tiền Tây nó rút quân khỏi Coca Team, chảy sang một loạt BCs khác => Có lợi cho trend => Em quay lại xin làm Vin nô, tung hô Coca Team mãi tím ạ. :D
Nó có chảy vào mắm khắm không anh Chán?
Mắm vẫn đang chờ cánh buồm đỏ thắm của hoàng tử tay to.
Đừng bỏ mắm ở lại phía sau.
Tội nghịp mắm! 🥺

Hum trc em cũng bảo ùi mà, một ông hỏi theo FA, mua DN tốt ở mức giá thấp; một ông trả lời theo TA, giá chỉ là khái niệm thì không bao giờ thỏa mãn được nhau.
Nhưng em đánh giá rất cao và thik khi anh @Sutj hỏi em :))))

Nó có chảy vào mắm khắm không anh Chán?
Mắm vẫn đang chờ cánh buồm đỏ thắm của hoàng tử tay to.
Đừng bỏ mắm ở lại phía sau.
Tội nghịp mắm! 🥺
Ai bảo chọn con mắm nguyên vị - MCH thì ko chịu, đi chọn mắm pha tạp mần chi? Thà như Coca team hoặc Vinh Út, nó cắm mãi chả thèm nhìn. MSN đi ngang, cứ nhìn rồi day dứt mãi...kkk
=> Lạc Rang muôn nơi!!!

• Sad
Reactions: zug
Cuối giờ hỏi AI, nó trả lời xong...rồi làm ngược lại (đoán thể nào nó cũng dịch lên thêm 20 điểm cho xem)...
Dựa trên biểu đồ chỉ số VN-Index bạn gửi, có một số điểm kỹ thuật đáng chú ý như sau:

1. Xu hướng giảm: Từ tháng 4 đến đầu tháng 8, chỉ số VN-Index có xu hướng giảm. Điều này thể hiện qua các đỉnh và đáy sau thấp hơn các đỉnh và đáy trước.
  2. Khối lượng giao dịch: Khối lượng giao dịch có dấu hiệu tăng trong các phiên giảm mạnh, cho thấy sự bán tháo từ phía nhà đầu tư.
  3. Mức hỗ trợ: Khu vực quanh mốc 1,200 có thể là mức hỗ trợ quan trọng, khi chỉ số có dấu hiệu dừng lại và bật tăng nhẹ.
  4. Nến tăng gần đây: Có một số nến tăng cho thấy có sự phục hồi nhẹ, nhưng cần theo dõi thêm để xác nhận nếu đây là sự đảo chiều.
  5. Chiến lược giao dịch: Nhà đầu tư nên thận trọng, có thể chờ thêm tín hiệu xác nhận từ các chỉ báo kỹ thuật khác như RSI hoặc MACD trước khi đưa ra quyết định mua vào.
Lưu ý: Phân tích kỹ thuật chỉ mang tính chất tham khảo và không đảm bảo kết quả chắc chắn.
=> Bắt vía lại AI. 1180 dịch lên 1200, vừa tròn 20đ. hihi @newMos

Dựa trên biểu đồ chỉ số VN-Index bạn gửi, có một số điểm kỹ thuật đáng chú ý như sau:

1. Xu hướng giảm: Từ tháng 4 đến đầu tháng 8, chỉ số VN-Index có xu hướng giảm. Điều này thể hiện qua các đỉnh và đáy sau thấp hơn các đỉnh và đáy trước.
  2. Khối lượng giao dịch: Khối lượng giao dịch có dấu hiệu tăng trong các phiên giảm mạnh, cho thấy sự bán tháo từ phía nhà đầu tư.
  3. Mức hỗ trợ: Khu vực quanh mốc 1,200 có thể là mức hỗ trợ quan trọng, khi chỉ số có dấu hiệu dừng lại và bật tăng nhẹ.
  4. Nến tăng gần đây: Có một số nến tăng cho thấy có sự phục hồi nhẹ, nhưng cần theo dõi thêm để xác nhận nếu đây là sự đảo chiều.
  5. Chiến lược giao dịch: Nhà đầu tư nên thận trọng, có thể chờ thêm tín hiệu xác nhận từ các chỉ báo kỹ thuật khác như RSI hoặc MACD trước khi đưa ra quyết định mua vào.
Lưu ý: Phân tích kỹ thuật chỉ mang tính chất tham khảo và không đảm bảo kết quả chắc chắn.
=> Bắt vía lại AI. 1180 dịch lên 1200, vừa tròn 20đ. hihi @newMos
Nếu như AI thực sự hiểu TA là phân tích tâm lý thị trường thì mới vượt được con người nha. Còn chỉ là tập hợp dữ liệu lớn thì mèo vẫn hoàn mèo- vì sai bản chất vấn đề :))))

Back