Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

dạ mua thêm sàn hôm qua rùi anh ei 😅
Mong sao hôm nay đóng cửa VNI chạm 1199 thôi, đừng trên 1200. Cuối ngày con AI nó sẽ lươn lẹo như nào? Sp mình có 3 con Mùi trong 6 chữ...Trùng khợp với Thiên Tử đổi ngôi!!!

Mong sao hôm nay đóng cửa VNI chạm 1199 thôi, đừng trên 1200. Cuối ngày con AI nó sẽ lươn lẹo như nào? Sp mình có 3 con Mùi trong 6 chữ...Trùng khợp với Thiên Tử đổi ngôi!!!
Mèo nó ko dễ tính thế đâu, nó quay cho bà con bán hôm qua say như dế luôn nhoa. Phải từ hưng phấn tột độ sang hoảng loạn vô cùng rồi lại quay ngoắt tương ứng nó mới dễ thó xèng của bà con 😋

Mèo nó ko dễ tính thế đâu, nó quay cho bà con bán hôm qua say như dế luôn nhoa. Phải từ hưng phấn tột độ sang hoảng loạn vô cùng rồi lại quay ngoắt tương ứng nó mới dễ thó xèng của bà con 😋
Thế là anh DVC dắt tay đồng bọn, lập team bắt đáy khi VNI vá lại mốc 1234 ạ Anh? Mèo thik trinh nguyên, cứ phá rồi bắt vá miết...kkk
Kiểu này múc May Mặc, chắc là cung ko kịp cầu...kim chỉ các thứ, lên ngôi!!! LN doanh nghiệp may mặc bùng nổ!!!

BOT xịn quá
Nhờ Thầy Mó khai ngộ nên mới làm BOT đó, chờ Bi Dê xem có tím ko??? Nếu Bi Dê tím, thì sẽ bổ sung thêm 1 tham số Nước Mắt của người đàn ông vào BOT nữa. Thầy Sụt cứ chọn hàng ngon, vào ra, đã có BOT ti trô kèm AI hộ tống... tích sản giá 0₫ nhé!

Thế là anh DVC dắt tay đồng bọn, lập team bắt đáy khi VNI vá lại mốc 1234 ạ Anh? Mèo thik trinh nguyên, cứ phá rồi bắt vá miết...kkk
Kiểu này múc May Mặc, chắc là cung ko kịp cầu...kim chỉ các thứ, lên ngôi!!! LN doanh nghiệp may mặc bùng nổ!!!
Không kiêng khem tháng cô hồn à em...Sell in Mai, buy in September không bao giờ sai.

Không kiêng khem tháng cô hồn à em...Sell in Mai, buy in September không bao giờ sai.
Dạ, Mai em Sell ạ, cô hồn đừng bắt vía em... em mới đi Kỳ Co về. Biển đẹp quá Anh 2w. Thk anh đã giới thiệu chỗ này ạ! :)))

Chời ơi, BSI, FTS đều loé tím... BOT ko có, mà Mó có nhắc...cũng ko dám vào. @newMos đúng là số 1. Anh @bokhoktx nhìn xuyên thấu quá hay!!!
Chứ chao chòi, đẳng cấp của anh Mó là tinh tú rồ, có thấy mỗi lần thị trường giảm là anh Mó đều vào thông báo đã bán trước giảm, bắt đầu tăng là báo rang lạc xong rồi, chủng chiếp! (Khủng khiếp). Con AI của anh nên nâng cấp version chứ yếu quá anh Chán.

Chứ chao chòi, đẳng cấp của anh Mó là tinh tú rồ, có thấy mỗi lần thị trường giảm là anh Mó đều vào thông báo đã bán trước giảm, bắt đầu tăng là báo rang lạc xong rồi, chủng chiếp! (Khủng khiếp). Con AI của anh nên nâng cấp version chứ yếu quá anh Chán.
Em thấy có mùi nói đểu rồi, mà thôi không quan tâm lắm :)))))

Dạ anh zai, em đang đợi nó update lên phiên bản mới, nghe bảo trình độ tương đương Tiến Sĩ. Tầm 4o thì ko so lại Thầy Mó...quá Gato!

Em thấy có mùi nói đểu rồi, mà thôi không quan tâm lắm :)))))
Ko qan tọng, cứ đúng và giàu là được. Sau này dùng tiền mua đểu, có j đâu? Giàu thường hay may mắn, ra đường thấy mí ông bốc biển oto 4 quý, 5 quý, toàn người giàu. Minh chứng là May Mắn cũng kén chọn đó Thầy! :)))

Back