Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

WB mua bán cả uy tín tích lũy mấy chục năm nữa em ạ.
Cá mập đủ thế và lực để một mình tạo trend
Nhưng trong sách Hòn Tuyết Lăn lại không viết như vậy??? Reuters mới phỏng vấn cú Sale, cụ cũng ko trả lời... Nghe đâu, cụ bán vì sợ anh Chum đắc cử => Đánh thuế nhà giàu sml. Nếu đúng, Cụ đánh cờ hơi cao tay... đi trước cả Chart, Trend phải theo sau, chứ cụ ko thèm tạo trend ạ!!!

Ngâm cứu cụ WB (hiện đại) hay lắm Chị, vừa táng đúng đỉnh con APPL, thì SP500 đi viện. Nhà đầu tư giá trị, chuyên mua đáy bán đỉnh mà không cần bất cứ cái máy tính nào trên bàn làm việc. :D
Xem quả anh Jansen Huang bán gần 1 tỷ đô Nvidia đúng vùng đỉnh chưa, đỉnh cao nhá 😄 😋

Nhưng trong sách Hòn Tuyết Lăn lại không viết như vậy??? Reuters mới phỏng vấn cú Sale, cụ cũng ko trả lời... Nghe đâu, cụ bán vì sợ anh Chum đắc cử => Đánh thuế nhà giàu sml. Nếu đúng, Cụ đánh cờ hơi cao tay... đi trước cả Chart, Trend phải theo sau, chứ cụ ko thèm tạo trend ạ!!!
Cụ bán xong ko ai đủ tiền mua để nắm giữ lâu dài số lượng lớn thì nó rơi thôi, và thế là cụ thành đúng 😀

Xem quả anh Jansen Huang bán gần 1 tỷ Nvidia đúng vùng đỉnh chưa, đỉnh cao nhá 😄 😋
Ông đó là Tay Trong, nên em ko đếm ạ Anh. Em đếm tay ngoài thôi, cho nó phờ e phe...
Mà em mới tìm ra được 1 anh đánh NVDA hơi siêu cao thủ, lịch sử khai quỹ từ 1908, qua 100 năm vẫn ở Top Funds => Siu kinh khủng!!! :)))

Cụ bán xong ko ai đủ tiền mua để nắm giữ lâu dài số lượng lớn thì nó rơi thôi, và thế là cụ thành đúng 😀
Vốn hóa của APPL hình như hơn 3k tỏi, cụ chỉ có vài trăm tỏi... sao lại là lớn ạ Chị??? Em nhớ hình như chưa đến 10% số cổ phần???
=> Chị có tư thù gì với cụ WB ko, sao thấy biased quá vậy (em zai thì có nhé, lần đầu đọc sách của Cụ, múc VNM, rồi cút lỗ đúng váy => Cuối cùng nó x10 lần từ giá em cút). Tức lắm, mà tìm cách làm tổn thương lại cụ WB mãi chưa được!!! hic

Vốn hóa của APPL hình như hơn 3k tỏi, cụ chỉ có vài trăm tỏi... sao lại là lớn ạ Chị??? Em nhớ hình như chưa đến 10% số cổ phần???
=> Chị có tư thù gì với cụ WB ko, sao thấy biased quá vậy (em zai thì có nhé, lần đầu đọc sách của Cụ, múc VNM, rồi cút lỗ đúng váy => Cuối cùng nó x10 lần từ giá em cút). Tức lắm, mà tìm cách làm tổn thương lại cụ WB mãi chưa được!!! hic
Cái này thừa nhận chị chém gió 😀

BOT lai AI version xịn xò Anh nhỉ???hihi
=> Nhưng nếu ko có anh Cá 3 ngày, thì em zai cũng chẳng dám mò vào theo...Anh Chim gửi lời cảm ơn đến anh Cá giúp em nhé! hihi
Xịn xò quá. Công thức BOT lai AI + bói vía đỉnh của chóp he he. Thiếu tí bói vía là hỏng ngay 😋 😛

Cái này thừa nhận chị chém gió 😀
Cháu bay sang Mẽo, Chị có thời gian thì ngâm cứu tìm skill giúp em với. Em ngố quá, mò mãi ko ra...Chị thì khác, em thấy Chị ko tìm thì thôi, chứ tìm thì có giấu vào bọc, Chị cũng moi ra được. Thật ạ!!!

Xịn xò quá. Công thức BOT lai AI + bói vía đỉnh của chóp he he. Thiếu tí bói vía là hỏng ngay 😋 😛
Dạ, để xem cuối ngày em nó có Close trên 72.5 không ạ!!! hồi hộp hóng đến mai hàng em về đủ... Lạng quạng em bán, cho giá vốn về 0... Tích sản thành công 2 em VNM, FPT...hihi

Mình bán 50% tài khoản chơi hộ ở VPS ngay trc cú rơi này của VNI đấy.
Hôm nay tiền đã yên vị với ls 3.7%/tháng 😀
Thế là không thấy khoản đầu tư nào hời hơn GTK hả chỉ :)))

Thế là không thấy khoản đầu tư nào hời hơn GTK hả chỉ :)))
Chắc là vẫn có.
khi tk đó lỗ trên 40% chị đã từng mong khi nào lãi bằng tiền gửi ngân hàng sẽ bán cho ổng. Giờ bán 50% thì tăng hay giảm đều thoải mái.

Công ty có thể không thay đổi đáng kể. Nhưng cp có thể đã bị đẩy lên giá quá cao hoặc bị đẩy xuống mức quá thấp do tâm lý thị trường.
Vậy nên dựa vào trend cũng hợp lý mà.
Dạ vâng chị. FL trend muôn đời thịnh ạ
Tại em lại thích khi mua chưa rõ ràng, giá rẻ chút mua đc nhiều hơn, có trend hoặcnluwng chừng rồi mua ít lại

Back