Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Tàu EVE hả Simba :1:
AAA, EVE, DST, HKB cụ chim ạ. Riêng hàng thải của cô lái (HKB) mới vào, còn lại 3 mã kia có sẵn, có biến là cut luôn :21: DLG yếu quá nên chưa mua thêm.
Riêng con cờ bạc DPS lát nữa lại cutloss :20:
Mà hàng của anh Tiệp Tây mua lắm thế, chẳng lẽ em vào ủng hộ 100 CP để dìm hàng cụ chim tiếp :24:

AAA, EVE, DST, HKB cụ chim ạ. Riêng hàng thải của cô lái (HKB) mới vào, còn lại 3 mã kia có sẵn, có biến là cut luôn :21:
Riêng con cờ bạc DPS lát nữa lại cutloss :20:
Đúng là số nhọ, vừa nhả con EVE thì nó lại vọt lên
Thôi đành chịu, cứ theo đúng kỷ luật bản thân mà làm vậy. Just trade, no tear :3D_59:

Đúng là số nhọ, vừa nhả con EVE thì nó lại vọt lên
Thôi đành chịu, cứ theo đúng kỷ luật bản thân mà làm vậy. Just trade, no tear :3D_59:
Những lúc thế này cụ cứ nghĩ đến em. Vài con tăng 30 chục giá còn không thèm tear cụ ạ.
Trời cho sao hưởng thế, cứ nghĩ " số không có của gặp của là gặp họa" là thanh thản ngay.

Chào ACE. sáng nay em bận, biết TT chắc chỉnh mà kg ngó bảng được
giờ mới mỏ ra thấy kinh quá
TK em giảm mất đoạn rồi, nhưng kg nhiều vì CP vẫn đang nằm trên hỗ trợ. bục cái thì mới đi nặng
may thứ 6 hoán đổi sang gia cầm nên đỡ mất lãi. Gia cầm vẫn béo trong biển lửa VNI:1:

Chào ACE. sáng nay em bận, biết TT chắc chỉnh mà kg ngó bảng được
giờ mới mỏ ra thấy kinh quá
TK em giảm mất đoạn rồi, nhưng kg nhiều vì CP vẫn đang nằm trên hỗ trợ. bục cái thì mới đi nặng
may thứ 6 hoán đổi sang gia cầm nên đỡ mất lãi. Gia cầm vẫn béo trong biển lửa VNI:1:
Gia cầm là cổ nào Mèo?

Bán hớ ngay đáy thì có chứ kỷ luật cái gì:1cool_look_down::1cool_look_down::1cool_look_down:
J/K
Cụ đừng dằn vặt em nữa, em khổ quá rồi :2cool_burn_joss_stick:
Nói chứ con nào em Enter mà wrong direction là em cut ngay. Stop loss có % và có cả time frame nữa.
Em mới quay lại cổ cánh được mấy tháng, thấy thị trường khác trước nhiều. Nhưng chắc em chỉ hợp với cổ phiếu thanh khoản cao và giao dịch "nành mạnh". Như EVE tăng rồi tụt áp, lúc mất hẳn cầu thì hơi khiếp

Cụ đừng dằn vặt em nữa, em khổ quá rồi :2cool_burn_joss_stick:
Nói chứ con nào em Enter mà wrong direction là em cut ngay. Stop loss có % và có cả time frame nữa.
Em mới quay lại cổ cánh được mấy tháng, thấy thị trường khác trước nhiều. Nhưng chắc em chỉ hợp với cổ phiếu thanh khoản cao và giao dịch "nành mạnh". Như EVE tăng rồi tụt áp, lúc mất hẳn cầu thì hơi khiếp
Chuyện thường mà bác. em đây mua FLC bảo t3-4 là bán. xong nó lãi hẳn 5 line thì đúng lúc có việc lại nhùng nhằng tiếc kg chịu nhờ broker bán cho giờ mất hết lãi về cái máng lợn rồi đây.
Túm lại cứ phải rèn kỉ luật cho chặt. thắng thua gì cũng vậy.

Status
Not open for further replies.
Back