Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Cạnh tranh sao lại MWG, năm nay xem doanh so dienmayxanh tang truong nhoa chi! Fpt bỏ của chạy lấy người rùi...
Thế giới di động theo bài báo thì cũng chết theo thôi :1:
Thực phẩm sạch thì đa phần ai cũng biết chỉ là lừa đảo.
Ơ, mà sao người Việt mình thích lừa người khác nhỉ? Xếp cuối bảng về tính trung thực.

Vào MWG toàn mấy em nhân viên chân dài trắng nỏn nà rót mật vào tai, dù mua có cái tai nghe bèo bọt.
Lại còn vừa mới gửi xe, bước đến cổng, có đứa nhào ra mở cửa, ạ một tiếng thật to & cúi chào thật thấp... xong vào vờn một hồi, mấy em cười ha hả... không thấy thái độ khó chịu gì, mặc dù món hàng cuối cùng em chọn là cái card mobile 100k... Xong, ra bãi xe, bảo vệ nó còn hỏi anh đi hướng nào, để em dắt xe cho anh!
Úi ui, chỉ với 100k, vào Nguyễn Kim, Chợ Lớn, Phong Vũ... đều không có cảm giác là đệ của anh hoàng... Lần nào cũng vậy.
Câu chuyện là thế anh zai ơi ...hihi

Lại còn vừa mới gửi xe, bước đến cổng, có đứa nhào ra mở cửa, ạ một tiếng thật to & cúi chào thật thấp... xong vào vờn một hồi, mấy em cười ha hả... không thấy thái độ khó chịu gì, mặc dù món hàng cuối cùng em chọn là cái card mobile 100k... Xong, ra bãi xe, bảo vệ nó còn hỏi anh đi hướng nào, để em dắt xe cho anh!
Úi ui, chỉ với 100k, vào Nguyễn Kim, Chợ Lớn, Phong Vũ... đều không có cảm giác là đệ của anh hoàng... Lần nào cũng vậy.
Câu chuyện là thế anh zai ơi ...hihi
Công nhận nhân viên của anh Tài ngoan nhất trong các Retailers :1:

Status
Not open for further replies.
Back