Bình luận giao dịch hàng ngày 2016

Status
Not open for further replies.
Chờ đi, vượt 9.4 hoàn thành cái form 3 mông thì nhồi thêm... đang lồi mồm, sao lại phải xoắn Thầy ơi? :71:
Em bán ra để giảm tỷ trọng cổ xuống cho an toàn, đề phòng tt điều chỉnh mạnh khi ko vượt nổi 580. Nếu ngon em lại nhồi... cứ có lãi là dằn vào túi cho chắc bác ạ.

Con này mình có 1 ít dùng để làm bài tập luyện FA với chị tay to nên không lãi > 30% thì không bán. Giá vốn 24.6 thấp nhất VC rồi, sợ gì :21:
Thử nghiệm cách chơi của dân FA xem nó như thế nào, có đau đớn bằng TA không :1:
Fa con này có gì hay không anh :)

Có MSR cũng tiềm năng đó
Con MSR này hàng chủ lực vonfram, giá hoà vốn hình như đợt trước đọc bên vf, mấy đại ca phân tích phải ở 400$. Giờ giá còn cón 2xx$, mà nó vữn báo lãi... vãi thật... cách anh định ủn theo sóng khai khoáng trên toàn cầu ợ??? Em xin được phép ngắm nhìn & chảy rãi :1cool_dribble:

Con MSR này hàng chủ lực vonfram, giá hoà vốn hình như đợt trước đọc bên vf, mấy đại ca phân tích phải ở 400$. Giờ giá còn cón 2xx$, mà nó vữn báo lãi... vãi thật... cách anh định ủn theo sóng khai khoáng trên toàn cầu ợ??? Em xin được phép ngắm nhìn & chảy rãi :1cool_dribble:
Nhìn dòng tiền lái đánh,quan tâm gì lãi bao nhiêu

Thôi, chị em mình cứ dành tiền chờ cao su cho lành em ạ.

Status
Not open for further replies.
Back